ASEAN Scholarship 2006 !!!!!!!! (Sec3 only :D)

Bạn Bình nói như đúng òi.
Ối Bình ơi, ko bít dân tình nó làm bài ra làm sao nhở? Lo lắm. Bài Eng tớ làm như s*** ý :( Bực cả mình. Cái con bên cạnh ngồi chép bài mình như đúng òi, n ko buồn lo con đấy làm đối thủ vì con đấy như bò tót ý :( Chép bài mình lia lịa, may mà phát hiện ra => che bài đê :(
Chán quá, quả này tớ với ấy ở nhà cho khỏe :((

Ông anh ở trường thế nào roài :D có đi chơi đâu không ?? Các bé 2006 đi hết rồi thì đến 2007 vào thay chứ sao , chỉ tội chưa đổi tên thoai :))

thì chị Bình năm lớp 12 làm phát NUS NTU cũng đc. :D :D
mọi ng` cứ nói thế thôi chứ đỗ hết ý mà ;;)
oops, almost forgot mấy đứa bạn mình :p :p, tội lỗi quá :p, đi hỏi thăm đây :D

các anh ơi, hè năm ngoái các anh về có học hành j` không?
hè này về, rất muốn học thêm nhưng lười quá, đâm ra lo. Term sau mà dính concamp thì vỡ mặt..

Nghe bé Mai kìa. Chị mà cứ lạc quan như mày thì có phải sướng ko? Thi xong cứ ngồi lo mới chốt chứ lại :(

Thì tại mình ngay từ đầu đi thi nên bây giờ mới ăn ko ngon ngủ ko yên:((.Tớ cảm thấy chán nản kinh khủng.Ấy còn có hi vọng đỗ chứ tớ 100% là...trượt.Tớ xác định trước rùi nên giờ chỉ buồn thui.Công nhận chưa quen bít nhưng thấy quý mến em Mai rùi:).Mình mà ko thi chắc giờ cũng phởn như em nó:D

Bạn Bình nói kí rì thế :( Ấy mà trượt thì chả lẽ tớ lại đỗ :(( Tớ cũng cóa mún thi đâu, phụ huynh bắt đấy chứ :(

Bạn Bình này !!! Bạn quí em Mai thì cũng phải quí anh của nó chứ :)) => tớ này :D
Tóm lại là thi xong rồi , kêu ca có ích gì đâu , ngồi mà mong chờ mình vào vòng sau đi :))

Trần Bình Nguyên đã viết:
Bạn Bình này !!! Bạn quí em Mai thì cũng phải quí anh của nó chứ :)) => tớ này :D
Tóm lại là thi xong rồi , kêu ca có ích gì đâu , ngồi mà mong chờ mình vào vòng sau đi :))
Ừ tớ cũng quý ấy mừ:)).Ai tớ cũng quý.Tớ mà có vòng sau cái nỗi gề?Trượt từ cái vòng gửi xe ấy chứ:D.

TRẦN THỊ THANH BÌNH đã viết:
Ừ tớ cũng quý ấy mừ:)).Ai tớ cũng quý.Tớ mà có vòng sau cái nỗi gề?Trượt từ cái vòng gửi xe ấy chứ:D.
Chả trượt được đâu, rồi đỗ hết ý mà. Lo cái nỗi j`. Mà nghe nói năm nay học bổng SG dành cho VN nhiều lắm (cả ASEAN, cả School Based)

NJC đã xong từ đời tám hoánh nào òi :(. Raffles thì ko mơ. Thế còn kí rì nữa nào.
Bài làm như s*** thế này thì có mà đỗ = niềm tin :(

Bạn Bình cẩn thận đấy , con Quỳnh đanh đá lắm :D nó mà nghe được nó đánh đấy :)) Mà ấy nhiều tình cảm nhểy , ai cũng quí cơ à =D>

Trần Bình Nguyên đã viết:
Bạn Bình cẩn thận đấy , con Quỳnh đanh đá lắm :D nó mà nghe được nó đánh đấy :)) Mà ấy nhiều tình cảm nhểy , ai cũng quí cơ à =D>
Ặc tớ lúc nào cũng cẩn thận:D.Mà tớ có làm gì sai trái đâu nhỉ mà đến nỗi bị đánh nhẩy:-?Mà Quỳnh là em Quỳnh Mai hả?Nếu thế chắc tớ dzot lẹ đây=; (giờ mới bít em ý đanh đá hic).Tớ là người giàu tình cảm lắm:)) nên ai tớ cũng quý hết(quý thì có gì đâu nhỉ).

Lê Thùy Linh đã viết:
NJC đã xong từ đời tám hoánh nào òi :(. Raffles thì ko mơ. Thế còn kí rì nữa nào.
Bài làm như s*** thế này thì có mà đỗ = niềm tin :(
Bạn Linh nói chí phải:)>- .Tớ xin giơ 2 tay 2 chân đồng ý(ý giơ thế làm sao gõ đc nhể).Câu đỗ bằng niềm tin quả đúng là hay:> :p .Mà nếu đỗ hết thì cần gì thi:( thế nên mới có kẻ đỗ người trượt:((.MÀ tớ biết chắc tớ trượt rùi:(( ko bàn thêm nữa.

Ặc tớ lúc nào cũng cẩn thận:D.Mà tớ có làm gì sai trái đâu nhỉ mà đến nỗi bị đánh nhẩy:-?Mà Quỳnh là em Quỳnh Mai hả?Nếu thế chắc tớ dzot lẹ đây=; (giờ mới bít em ý đanh đá hic).Tớ là người giàu tình cảm lắm:)) nên ai tớ cũng quý hết(quý thì có gì đâu nhỉ).
Ặc...Đứa nào dám nói xấu vợ mình thế? /:) Vợ mình mà đanh đá àh?8-| 8-}

Ơ kìa :D lớp A1 có con Quỳnh còn gì :D đừng bảo tớ là không có nhé :D

chị quỳnh học giỏi á :D
mình chỉ đc. cái nói đúng trở lên ;;) :x

Back
Bên trên