ASEAN Scholarship 2006 !!!!!!!! (Sec3 only :D)

Lê Thùy Linh đã viết:
Nghe bạn bình như môi giới hôn nhân ý :D Chẹp chẹp :))
Bác Z lại kiếm cớ làm quen rùi :)) Not good :))
Ặc sao ấy bít tớ làm bên môi giới hôn nhân:eek: .Chết ai lại nói hớ ra thế;)).Tớ làm nghề này đã đăng kí kinh doanh đâu nói thế công an bít lại gô cổ tớ bây giờ:-$ .Còn bạn Nguyên thì chẹp chẹp;;)hỏi thăm hơi bị kĩ đấy nhá;) lại còn muốn xem ảnh cả 2 bạn nữa chứ:)).Kiểu này ấy đóng lệ phí đi(rẻ thui mà:D)rồi tớ post ảnh cho(ảnh thể loại nào cũng có hehe):)).

có ai biết thi vào ACS tháng mấy ko? mà fai thi những môn j vậy?

ACS hình như chỉ tuyển nam thôi chị ạ

Vào tháng 9 thì phải

ACS Oldham Hall: kí túc xá.
ACS trường : Baker Road, International.

Oái kái kon pé này :)) Thế là not good :)) N mà cái loại chị mày đi thi thế chỉ có mà cắm mặt ăn vị trí bét thôi em yêu :D Căn bản tính thik pon chen ý mà :D

THik pon chen những cũng chả kém ai cả :)) thế là vừa có ability vừa thik pon chen ta có công thức sau
Pon chen + giỏi = thành đạt :))=)) đùa chứ đã có kết quả chưa ?? khi nào SCGS hả Mai ơi ??

8-} Cứ thành đạt đc thật thì tốt, đằng này toàn trèo cao ngã đau thôi :))
Chờ dài cổ bọn ASEAN đêk buồn cho kết quả, nhục thế cơ chứ lại, đêk chờ nữa X(

Ặc tớ thì chỉ mong nó đừng báo KQ nữa :((.đằng nào cũng trượt :((.Báo xong chỉ thêm đau lòng thui:((

Các cô các chú có vẻ máu asean nhỉ? Không đi được Asean có làm sao đâu, các anh chị trường mình ko asean vẫn Harvard (Hồng Nhung A1 00-03), Yale (Chi Mai A1 (02-05), Darthmouth (Lê Bá Nam Anh A1 03-06) ầm ầm đấy thôi. Du học ko chỉ có Asean, cũng ko nên lấy làm phong trào, thấy cái gì hợp với mình thì làm, được thì được, ko được thì làm cái khác.

thật, nói thẳng ra Asean cũng chẳng hay đâu, mấy chị ý xót tiền form thui anh Phong ạ :))

Chị mày chả mất đồng nào, n bên đấy có 2 thằng bác (1 trong số đấy là thằng chồng em nếu ko nhầm :)) ) nên muốn đi.
Vs lại đi Sing thì đc về nhiều hơn, mà cái "ai" ý đang mong chị mày đi Sing để còn chóng về vs nó nên...

Tô Xuân Nam đã viết:
Ai ý nhỉ? :-/;;);;):)):))
ngại quá;) ;) ;) ;) người mà ai cũng biết là ai đấy:)>- :)>- :)>-pác nhờ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Back
Bên trên