ASEAN Scholarship 2006 !!!!!!!! (Sec3 only :D)

Trần Thế Phong đã viết:
Các cô các chú có vẻ máu asean nhỉ? Không đi được Asean có làm sao đâu, các anh chị trường mình ko asean vẫn Harvard (Hồng Nhung A1 00-03), Yale (Chi Mai A1 (02-05), Darthmouth (Lê Bá Nam Anh A1 03-06) ầm ầm đấy thôi. Du học ko chỉ có Asean, cũng ko nên lấy làm phong trào, thấy cái gì hợp với mình thì làm, được thì được, ko được thì làm cái khác.
Đúng roài đấy
EM thấy apply sang Mỹ tù VN với cả từ SIng chả khác nhau mấy. CHẲng qua là có kinh nghiệm du hoc 4 năm thoai. Mà lại khổ bỏ xừ, ở nhà vs phụ huynh sướng hơn, tội j`:)) :)) :))

Trần Thế Phong đã viết:
Các cô các chú có vẻ máu asean nhỉ? Không đi được Asean có làm sao đâu, các anh chị trường mình ko asean vẫn Harvard (Hồng Nhung A1 00-03), Yale (Chi Mai A1 (02-05), Darthmouth (Lê Bá Nam Anh A1 03-06) ầm ầm đấy thôi. Du học ko chỉ có Asean, cũng ko nên lấy làm phong trào, thấy cái gì hợp với mình thì làm, được thì được, ko được thì làm cái khác.
Đúng roài đấy
EM thấy apply sang Mỹ tù VN với cả từ SIng chả khác nhau mấy. CHẲng qua là có kinh nghiệm du hoc 4 năm thoai. Mà lại khổ bỏ xừ, ở nhà vs phụ huynh sướng hơn, tội j`:)) :)) :))
@ béo: not là not thế nào được. ko biết thì hỏi, mà biết thì nói thôib-) b-) b-)

8-} cứ bít như mày thì cũng chết bố kon nhà ng` ta :))
Apply sang US có nhìu học bổng hơn, system của UK ít học bổng lém, mà mún đc cũng phải thật giỏi 8-}

hờ hờ, tao ko thích UK, chỉ thick US thoai
không quan tâm
Mà ko có chuyện nhìu hay ít họck bổng hơn đâu. Đây là máy tự apply cơ mà, ko hơn bao nhiêu đâu. MÀ cái chỗ hơn bap nhiêu đấy cũng chả đáng kể
đi được thì đi, nếu thích. CÒn ko cũng chả sao mà

Ở nhà nhiều cái hay, tao đang thik ở nhà hĩ hĩ :))
US có cả 1 đống ng` chuyên lo chuyện học bổng, đâu có như UK chứ :((

Lê Thùy Linh đã viết:
Chị mày chả mất đồng nào, n bên đấy có 2 thằng bác (1 trong số đấy là thằng chồng em nếu ko nhầm :)) ) nên muốn đi.
Vs lại đi Sing thì đc về nhiều hơn, mà cái "ai" ý đang mong chị mày đi Sing để còn chóng về vs nó nên...
Hỏi lại câu đấy , ai ý nhỉ ;;);;) :))

Nói thật đi du học đâu cũng đc kể cả du học Tây Tạng cũng OK miến sao thoát khỏi Việt Nam.Đc ra nước ngoài 1 lần đã là mãn nguyện:D

lại đc bác Z nữa nhá, thôi ngay :)) Mà bác ko có ý kiến j về cái mớ cháu tương vào sổ bác ah :))

TRẦN THỊ THANH BÌNH đã viết:
Nói thật đi du học đâu cũng đc kể cả du học Tây Tạng cũng OK miến sao thoát khỏi Việt Nam.Đc ra nước ngoài 1 lần đã là mãn nguyện:D
:)) :)) :)) :)) thế thì đi Laos vs Campuchia cũng là đi nước ngoài mà:)) :))
Việc j` phải cố sống cố chết để đi như thế

TRẦN THỊ THANH BÌNH đã viết:
Đi Tây tạng học về buddhism về làm sư khéo lại hay :)):)) Sư bi h toàn thấy phóng mẹc :)):))

Tô Xuân Nam đã viết:
Đi Tây tạng học về buddhism về làm sư khéo lại hay :)):)) Sư bi h toàn thấy phóng mẹc :)):))

@Nam: Câu bài quá [-x [-x
Thôi, các em (hoặc các bạn) cứ cố gắng, không sang được thì thôi, mà sang được thì là cái tốt. SAng đây chơi với anh Nguyên và anh Nam :)) :))
Dù sao thì sang trước cũng có chút ít kinh nghiệm :) :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hị hị, wả này anh cường có tem đóng dấu roài em :))
Kon Ngọc chuẩn bị sang rồi, 2 bác bên kia chuẩn bị đón tiếp :))

ANh Cường dạo này bận lắm :D :)) , điểm anh đang be bét, gỡ hộc hơi mà còn chả xong, không có thời gian chơi với các em đâu :D
vd như môn văn, anh đang cố gắng từ 32% lên 80% :D :))
MÀ môn này anh Nam lại giỏi lắm :D

Con Ngọc cuối tháng 9 mới sang cơ mà, còn lâu :)) anh Cường đề xuất mức điểm cao thế :)) anh Nguyên chỉ mong từ 48% lên 50% cho nó pass còn chả được =))

Hehe, bác Tô ko fail văn quả là 1 sự kiện to ngang World Cup 8-}
Chán quá, hum qua Đức thua, cá có 15k thoai :(( vét sạch cả túi, may mà còn giữ lại 5k làm vốn :((

Uh giỏi lắm em ạ. Đấy là em chưa đọc mấy cái bài văn phong lủng củng của anh ý đấy 8-} đọc xong muốn đốt sách lắm em ạ :)) Chính ông bác yêu quý của chị cũng ngạc nhiên về chuyện ko fail 8-}

ai lại nói thế mày
Bác Tô làm văn thì khỏi phải chê roài,.
pac' nhẩy

Ngại ghê cơ :">:">:">
Con Béo mày vào CLB kinh tế nuôi lợn cùng bác đê :)):)) Trong thu nhập của bạn là bn ý?:))

Back
Bên trên