ASEAN Scholarship 2006 !!!!!!!! (Sec3 only :D)

em gọi con gấu vào, nó gọi con xxx vào, 2 con cứ iem iu anh thành :)) :)), blahblah, bị xóa xừ nó hết rùi :((

Hị hị, bác TÔ mà nuôi lợn thì có mà á... có mà á... có mà á... lợn nó nuôi bác ý :)) ng` j như cái que :))
@Mai: con nhỏ này, thi đâu, đi đâu, làm j, ko thấy nói j cả :D

dạ, em < đã > thi ams, đi Sing, làm việc chat ạ :)) :D
< mọi việc đều tính đến thời điểm này > :D

Con em nó đỗ Ams khao các anh các chị đi chứ nhẩy;).
@Linh: cho tớ xin nick ấy đi có gì còn hỏi vụ Asean để có gì tớ còn chúc mừng ấy nữa chứ:D

xin nick tớ đi rồi tớ nói nick nó cho;;);;) :)):))
Bao h asean có kq nhỉ? Bác nói trước nhé, con Béo koooot ngay đi UK. Đêk cho mày sang sing đâu. Kooot khẩn trương [-x[-x

Óe thế nick ấy là gì hehe:p:p:p:p:p:p:p.Xin nick kiểu gián tiếp à:)).Mà bạn Linh định đi UK à?Tớ cũng thích đi UK lém nhưng UK đắt kinh khủng:((
@ Hằng: híc em bít lỗi rồi:((.Đừng có giận em nữa nhé,chị yêu:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Tô Xuân Nam đã viết:
xin nick tớ đi rồi tớ nói nick nó cho;;);;) :)):))
Bao h asean có kq nhỉ? Bác nói trước nhé, con Béo koooot ngay đi UK. Đêk cho mày sang sing đâu. Kooot khẩn trương [-x[-x
Bác hư :))
29 cháu đi thi :)):)) Bác cứ đuổi cháu đi, nhỡ mà sang bên ý cháu ứ đi chơi vs bác :))
@Bình: nick tớ là lethuylinh286 hay takitome_tushikumo, thích cái nào cũng đc :))

Thì đấy, 29 cháu interview ở Guoman mà lại, không thấy ah bác. Chờ gửi thư nữa thôi. Đấy mới là chị cháu trên Bộ bảo. Oài, thế mà bà già cứ nằm mơ mình bị đuổi thẳng cổ :))
Cháu có onl YM đâu mà gọi bác, bi h mới thấy bác mà :D
Năm ngoái ai thi làm ơn cho bít ng` ta hỏi n~ cái j nào :p

Không, tin chưa chính thức thôi, bà chị cháu làm trên đấy mới báo có thế, đã có giấy báo về tận nhà đâu. Hum nào có cháu sẽ báo. Với lại bà ý chỉ là chị họ (oài, xa lắc, chả hiểu ông bà già lôi ở đâu ra, cháu còn chưa bít mặt :D)
Cháu không ra đc, phải out rồi, mà meebo ở nhà cháu thì cũng như b-( ý, mạng vãi sh.... Có j sáng T3,4,5 bác onl nhé, khoảng 10h30 h VN, cháu sẽ call bác, bác cháu mình nói chuyện tí nhé, mún nghe giọng bác quá :D

Nguyễn Thụy Cường đã viết:
Sao không có ai học Alevel ở UK 2 năm rồi proceed sang NUS nhỉ? :)) :))
ấy ơi ấy có lòng từ bi thì làm ơn xóa cái bài này của ấy đc ko:(?:-s Tớ đã sửa bài tớ rồi mà ấy lại còn:((?Van đấy làm ơn xóa hộ bài đấy đi:((

J cũng đc mà :)) giao lưu rộng mạnh :))
Ai mà từ UK (thiên đường) về Sing (dưới cả địa ngục) họa có mà điên :))

Chuyển tên đê :D Asean khi nào có interview list đấy ?? Bạn Bình có được interview không ??

Ko có list đâu. mà hình như lấy đông lắm, chắc cũng phải đến 50 :)) Cháu bác còn đc gọi nữa là :))

50 gì mà 50, bác nhớ là có ai bảo chỉ 28 thôi chứ ??? 28 miền bắc, chắc thế :D

Cả miền Nam lẫn miền Bắc lấy đi có 25 thì cũng có thể bác đúng, n mà á bài cháu mà đc thứ 28 thì cháu đi đầu xuống đất :))

Back
Bên trên