ASEAN Scholarship 2006 !!!!!!!! (Sec3 only :D)

Nguyễn Trung Hiếu đã viết:
:)) :)) :)) Tao nghĩ là thằng này có vẫn đề về... chứ còn không có condorm cũng có sao:)) :)) :))
Ôi mình mất dạy quá! he tại câu chuyện không phải tại mình.
condom thôi chú bé ạh :)) ko có chữ r đâu :p Câu bài thế này anh Phong vào chửi chết, các chú nói chuyện nghiêm túc đê :p
Trần Thế Phong từ du học Singapore :p đã viết:
...Các cô các chú nên lo học thi đi, đừng lên đây tán nhảm mà phí thời giờ.

Chỉnh sửa lần cuối:
chị Linh bây h chỉ còn việc cân nhắc xem turn down hay accept thôi mà ;;)

nói như đúng rồi ý :)) mà bi h thi xong rồi, đến lượt bé Mai chuẩn bị tinh thần đi ... không thi thì chán lắm :D

Trần Bình Nguyên đã viết:
nói như đúng rồi ý :)) mà bi h thi xong rồi, đến lượt bé Mai chuẩn bị tinh thần đi ... không thi thì chán lắm :D
chán ch*' j`? :|

Chỉnh sửa lần cuối:
anh Ng 3 phải thế :|
hôm trc thì bảo thi làm j cho phí đời con gái :))
hôm nay đã khác rồi :|
confuseddddd, mà làm như anh Phong bảo nhá : tâm lý chắc trượt :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Yoyo.Đổi topic thành 2007 , như vậy là hum trước đã interview, bao giờ có kq mọi người nhớ post :)
P.S. Mrs.Gan mua mì gói sang , thằng nào mún ăn ko ?

Có mì của Mrs Gan ah :)) Mì gì thía, lẩu Thái thì em lấy ;;) đã đổi thành 2007 đâu anh ..

Thì đổi đê :D
Các anh các chị năm ngoái đời nào nó mới thèm cho kết quả. Thế này nghe chừng late Aug cơ :(( Thôi ăn sinh nhật xong có nhỡ trượt cũng không hối hận, để thác loạn 1 ngày đã :))

:)) khổ asean scholars nhỉ :)) chẳng bù với sb, hehe thi xong 1 tiếng biết kết quả :))

N sb của NJC thi từ tháng 3 or 4 j đóa roài :(( Ko bít nên ko thi đc, bít làm tn bi h :(( Mà thi sb có phải sung sướng ko, thi khẩn trương gọn nhé chứ có đông đến mức này đâu :((

NĂm ngoái Asean có kết quả vào đầu tháng 9, và có 3 tuần để chuẩn bị trước khi đi. Chịu khó ngồi đợi vậy

Chỉnh sửa lần cuối:
Đầu tháng 9 ah, ăn chốt rồi, trượt thì ng` ta còn bít đường đi UK chứ :(( Kiểu j thía :(( Láo toét thật cái bọn Sing này, h giấc thời gian như b-( lần nào cũng muộn h ko đúng như trong lịch. Thế kết quả ng` ở vụ hợp tác quốc tế có bít sớm hơn ngày nào ko? Kết quả đc gửi thẳng về nhà hay long vòng qua đâu nữa :((

sozy, tớ ko thi asean nên tớ k bít
Uhm, đúng rồi, năm ngoái, thi Sg và Uk khá sát nhau, khoảng tầm tháng 9,10.
Bạn Linh thi cả 2 đi cho nó chắc.
Mà nếu đã có nhu cầu đi uk thì đi luôn đi, di sg làm cái we' j`.

Đi Sing chả tốn đồng nào còn đi UK tiền như nước, bi h đi còn nghĩ chuyện mấy năm đại học, học bổng có phải lá mít đâu :(( Thi trầy cả vẩy. UK đã có học bổng roài :((

oé,asianscholarship này là cái gì vấy?nghe về nó nhiều quá mà chả biết làm thế nào mà lấy được?

Nguyễn thị khánh Huyền đã viết:
oé,asianscholarship này là cái gì vấy?nghe về nó nhiều quá mà chả biết làm thế nào mà lấy được?
:)) :)) :)) :))
ăn nhanh chóng lớn cho cao rồi sẽ lấy được thôi mà!:)) :)) :))

Back
Bên trên