ASEAN Scholarship 2006 !!!!!!!! (Sec3 only :D)

thôi chị cứ giả vờ cho mấy cái mặt :(( :(( thật ra trong bụng :D :D thik quá sg' quá sắp đi Sing rồi \:D/ ;;)
em nghe thiên hạ đồn chị Linh đang tu quyển Gone with the Wind đúng ko ;;)
hihi, giống em thế, nhưng mà em thấy excited với Pride and Prejudice hơn :D
gia đình em < em và chồng > có chung niềm đam mê với lĩnh vực văn học nghệ thuật ;;) mong đc chị Linh chỉ giáo :x

:))..Gone with the wind thi đi mà xem phim còn pride and prejudice đọc rõ là boring and turn off:)..Can't even get through the first few page:)

nhưng em thik cái kiểu TA cổ đấy :x
he is handsome, is he not ;;)
còn gone with the wind thì nói cho oai thôi chứ thạt ra em đọc : cuốn theo chiều gió B-)
với cả em xem film pride and prejudice rùi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
nếu mà em thik kiểu TA cổ thì em sang đây học MAcbeth với anh. tính đến h này anh đã học MAcbeth trong 7 tuần nhưng mà vẫn chưa hình dung ra cái tác phẩm nó nói về cái j`:(( :((

:)) :)) chị chỉ điêu thế thôi chứ chị mới đọc có 10 trang, n Tiêng việt đọc n` quá roài => hỏi cái j chắc cũng trả lời đc :))
Vẫn chưa kết quả, chờ mãi chán hẳn roài :((

hehe,rõ lắm chuyện cứ như ta đọc tiếng Việt cho nó nhanh mà dễ hiểu:mrgreen: chứ đã ai nghe đến "one flew over kukku net" chưa?one flew west,one flew east and one flew over kukku net.hình như thế.tại vì đọc được mấy trang đầu thì nhức hết cả đầu|-) |-) thế là quyết tâm đọc "the dark arina" (dĩ nhiên là dịch rồi c ho nó năng suất,he he

thằng Ku lại định giở trò tán tỉnh đây mà :)) giữa tháng 8 rồi, chắc cũng sắp có kq thôi :D

@ nguyên : chú noob bỏ mị-e... ko hiểu nổi những implication sâu xa :))

"one flew over kukku net"
Truyện " Bay trên tổ chim cúc cu" (hay là "trên tổ chim cúc cu" ấy nhỉ :-?) hả em? Anh không thấy truyện đấy hay lắm.
Còn Dark Arena thì cũng được, nhưng anh khuyến cáo đọc "The Sicilian" , "The Godfather" với cả "Fools Die", cùng tác giả. Cốt truyện hay, ngôn ngữ cũng không quá khó.

Chỉnh sửa lần cuối:
Thử mấy chuyện trên cõi đọc hay hơn, đừng nghe lời thằng Phong, phí đời trai >.<

Chờ thế này cũng ngại. Giữa tháng 8 rồi vẫn chưa thấy j, ko bít bao h nó định báo :((

hi hi,ông anh làm em ngại quá.bọn bạn nó cũng bảo em dễ thương,chỉ thiếu mỗi cái sừng mới điên chứ0:) :mrgreen:
nè,mấy truyện ông anh bảo em đọc cả rồi ,đọc có buổi tối là xong mừ,mấy truyện của mario puzo dĩ nhiên là phải hay rồi ( tiếng việt 100%,nhà ko có điều kiện chôm chỉa được bộ tiênds anh:)>- ).quên.,còn tên truyện chính xác là "one flew over cooku's nest"he he

----------

cổ vừa thôi kẻo thành hâm đấy

bạn này dễ thương ghê =)) Tớ định cho bạn 1 bài hay cơ nhưng mà sợ thế lộ liễu quá :)) Mà bạn định nghĩa dễ thương là con j` thế mà lại có sừng? =))

đấy là định nghĩa dễ thương của các bạn[B/] của em í chứ :) :D nhưng anh cũng băn khoăn ko biết nó là con j :D
chắc sắp biết rồi , vì asean là đi 29/9 đúng ko nhỉ ? thì chắc tầm đầu tháng 9 biết , mà có j mà hồi hộp . đc thì tốt , ko đc thì cung ko sao ... hồi hộp làm j cho nó ... hồi hộp :D

chị Khánh Huyền ko những dễ thg lại còn vui tình nữa ^^...........

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên