ASEAN Scholarship 2006 !!!!!!!! (Sec3 only :D)

thằng nào từ RI mà đêk' vào được RJC mới gọi là ignorant :)):)) để đến nỗi bi h phải để cái sign thế kia :))

mà bây h mới thấy bạn Tô Xuân Nam máu
I think you would call that ignorant
I think that should be called ambitious. What do we have?
If you have to think anyway, why don't think BIG?

.................................................................High?
If you have to aim anyway, why don't aim
Right, fellas?

Chỉnh sửa lần cuối:
Gọi ai là thằng thế hả con?? :))..Mày nghĩ anh thèm RJ chắc:p..It was like my last choice..Get your fact rite first b4 you bark k? Đế cái đó chỉ vì RI thôi mà căn bản từ hồi đó đến giờ chưa có hứng change sign

If you have to aim anyway, why don't aim
Right, fellas?
start = aim well cái đã nhỉ;)

thì rõ :)) kiểu trình còi biết trước ko vào được RJ, nên để ở cuối cùng cho nó gọi là có ;;) chứ nếu ở trên cùng thì ACJ xếp thứ 2 lại phải thêm 1 điểm khéo cũng ko đỗ nổi ;;) ;;) :))
Thôi, đại ca với em đừng có xỉa xói nhau kiểu vạch áo cho người xem lưng thế này nữa ;;) :p Đại ca hứa ra sân bay Boston <nhưng ko biết đi về cambridge thế nào? :-?> đón em rồi đấy nhớ ;;) em sẽ theo bước đàn anh ;;) <biết bao h mới đến ngày đấy? :(( >

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
khiếp cái anh Trung Tuấn Dũng ^^
giỏi wa ^^
mà bây h mới thấy bạn Tô Xuân Nam máu :-?
anh Tuấn Anh bạn chị em - đứng thứ nhì 1 cái school thuộc Oxford
apply sang MIT bị từ chối lun đấy :-?
trần tuấn anh đúng Ko :) hehe l1 00 03 ?

Nghe ai xỉa xói ai kìa :D Bác Tô đanh đá thế ai cãi nhau nổi :((
Chưa có kết quả. b-( bọn Sing :((

8-pointer mà đòi vào RJ >.<
Tất cả hãy aim vào IB !!!! IB muôn năm :))

Ối, vô đây mà chúc mừng sinh nhật 8-} Tao chưa bít kiến nghị ai về vụ ko ai để tên tao vào cái chỗ CMSN :(( Anyway, thanks.
PS: tao ko phải Hoa Lài :((

Thanks bé :D
A', mới thấy, vào A1 rùi hả em :D Chúc mừng :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
cmsn chị Béo ^^ :x
Con bé này! chị ấy có béo đâu? chị ấy người dây dây, xinh xắn, dễ thương như bông hoa lài ấy chứ!:))

Đồ tởm, mày vào đây mà bêu riếu tao thế này hả? Ah mà T7 nhớ vác đám tài liệu choa tao nhá.

Lê Thùy Linh đã viết:
RJ mấy lại IB là kí rì :-/

RJ là tên viết tắt của 1 cái trường có tên là Raffles Junior College, 1 cái trường hết sức bệnh hoạn. Nó bệnh ở chỗ là hầu như VN chưa ai chui được vào cái trường đấy, thậm chí đại ca Tùng, nội công thâm hậu như vậy mà cũng phải chào thua, ngậm ngùi vào ACJC :))

IB là tên 1 cái chương trình cũng rất bệnh hoạn. hoi MInh Ku để biết thêm chi tiết :D

Chỉ dẫn thế này thì thà ko chỉ dẫn còn hơn :)) Chẹp, em cố gắng nội công thâm hậu bằng nửa các anh thôi :p Có trình độ nào thấp hơn ko :D

Lê Thùy Linh đã viết:
Chỉ dẫn thế này thì thà ko chỉ dẫn còn hơn :)) Chẹp, em cố gắng nội công thâm hậu bằng nửa các anh thôi :p Có trình độ nào thấp hơn ko :D
cÓ, có 1 trình độ đc triple 18, 1 trình độ khác đc double 18 và 1 25 :))

Back
Bên trên