ASEAN Scholarship 2006 !!!!!!!! (Sec3 only :D)

"Bay trên tổ chim cúc-cu" là "One flew over the Cuckoo's nest" chứ nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối:
"Bay trên tổ chim cúc-cu" là "Once flew over the Cuckoo's nest" chứ nhỉ?
Chưa đọc bản tiếng Anh chồn ạ.
Nam: chú có dùng sarcasticism của Lit ko đấy :))

bạn này dễ thương ghê
chị Khánh Huyền ko những dễ thg lại còn vui tình nữa:))
he he,mình phải lưu hết mấy cái này lại sau này còn có cái khoe với con cháu.
ủa,thế tên truyện ko phải thế hả?thế chắc mình vớ phải bản in lậu rồi,thảo nào đọc ko hiểu.:D
nhân tiện cho hỏi bạn già với bạn cũ tronh tiếng anh phân biệt thế nào vậy?cùng là "old friend" hả?:))

BẠn Khánh Huyền chuyên Toán tổng hợp, du học làm cái we' j`, ngồi lại VN làm cái giải quốc gia quốc tế j` đấy có phải hơn k? VN đang chảy máu nhân tài thế mà bạn lại nỡ bỏ đi thì còn ra thể thống j` nữa :D
MÀ chuyên TOán nếu có đi du học thì đi mấy nước Đông Âu ý, ở đấy Toán fát triển lắm :D

@Minh Cu: có cần :))
Mk, mình chót đi rồi mới thấy tiếc, chứ như bạn Huyền học Toán 1 tổng hợp thì nhất thiên hạ rồi còn j`, đi du học làm chi cho mệt

chị Khánh Huyền đỗ thủ khoa đại học đi rồi đi du học theo nhà nc' cho nó oai B-)

Ối ối là khiếp, ai mà siêu thế :(( Ngẫm lại cái thân mình kìa :((
Bọn Sing ko thông báo kết quả nhanh là die thoai :((

chết thật,mọi người toàn vạch ra những nhiệm vụ bất khả thi,cứ làm như Huyền là thiên tài thích làm gì là được đấy.với lại đi du học hay hơn chứ.Cường thích đổi thì về việt nam huyền đổi cho

----------

chảy máu nhân tài cái wé gì,mình đi thì chảy mủ thì có

tớ cũng thích đổi lắm nhưng thích về học ams cơ ;;) Chứ học ở TH có ngày tàn đời :)) :p Đùa, độ cận trung bình của tổng hợp là 5 diop nhỉ :)) tớ mới có 4.5 thôi :p ko dám nhoi =))
Con Béo nhá, để bác quyết định cho: Mày kooot ngay đi UK đi. Koooooooot!!!!

dùa hoài,người ta mắt sáng như chim bồ câu,cận đâu mà cận.nhưng mà học tổng hợp cũng buồn thật,nhiều khi cũng muốn nhập niết bàn cho xong nhưng còn muốn du học nên chưa đi được

khổ thân các em Thái đã tốn tiền form asean rùi bây h lại thêm tiền form vào cửa anh Cường nữa /:)

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
khổ thân các em Thái đã tốn tiền form asean rùi bây h lại thêm tiền form vào cửa anh Cường nữa /:)
EM nghĩ là anh k tốn tiền in form chắc? giấy cứng,mực đẹp, nhìn cái form nó cũng mát cả lòng :))

khiếp cái anh Trung Tuấn Dũng ^^
giỏi wa ^^
mà bây h mới thấy bạn Tô Xuân Nam máu :-?
anh Tuấn Anh bạn chị em - đứng thứ nhì 1 cái school thuộc Oxford
apply sang MIT bị từ chối lun đấy :-?

Back
Bên trên