Anime và Manga

manga thì có những gì ạ?có bộ gì full kô hở sis tuyền?anime nếu có X thì em mua liền ^^ bản OVA ấy nghen

BRAVO,MAY CHO BẠN VÀ CẢ CHO TỚ LÀ BỘ X TỚ CÓ HẾT,CẢ OVA VÀ TV SERIES ^^.
VÀO RAO VẶT CHỖ "Ê,AI BẢO SHOP CHERRY SẬP TIỆM HẢ Ý"
À,MÀ TỚ 0 PHẢI LÀ TUYỀN ĐÂU,TỚ CHỈ MUỢN TÊN NÓ THÔI.
TỚ LÀ AI THÌ TÍ NƯẪ ẤY SẼ BIẾT(NẾU ẤY VÀO RAO VẶT^^)

Hơ Liên ơi chị chưa có thời gian post list Manga,em mua X thì hỏi gấp nhé mới mở cửa hàng đang giảm giá thì phải,em vào Rao Vặt(Phần Anime & manga rẻ nhất HN ý) Có địa chỉ và số điện thoại,đặt các chị ý làm nhanh đi

Tưởng các chú nói gì ra hồn...định nhảy vào...ai dè toàn chửi nhau lăng nhăng....đứa biết thì chửi đứa không biết...hết việc quay ra lên mặt.....

Đừng để người ta phải coi thường thế hệ đi sau chứ :D

em post bài ra hồn lìn nếu có box MA riêng (cho có oai + có hứng^^) mọi người coi seo bỉu tình đề nghị admin lèm box M&A riêng :D

Tui cũng thích đọc truyện anime lắm, nhứt là mấy truyện của con gái đó hi .....hi .....hi

kamui shirou đã viết:
em post bài ra hồn lìn nếu có box MA riêng (cho có oai + có hứng^^) mọi người coi seo bỉu tình đề nghị admin lèm box M&A riêng :D
Ừ, yêu cầu đi, để xem bao nhiêu thằng vào nào. Nói thật là rủ đám mem Ams đi ra gamevn, veno còn vui hơn ấy chứ. Nhưng dù sao cũng ủng hộ ^^.

híc Ip ơi tôi tưởng chú bay bay bay bay theo đất trời rồi chứ , cũng bít quay zia đây à :D

box a-m diễn đàn nào cũng có hít , chán thấy bà , biến luôn cái câu lạc bộ khác này thành box a-m lun nhé :D

biến box nì thành M&A ^^ tốt wé,đỡ đi đâu cho phiền ^^
Ip?Ip bên TS á?

nhưng mà biến thế nào ? à hikari hôm nào dạy Ken chút tiếng pháp nhé

Ip hả? Là Ipsen? Thằng đó là dân Ams hả? hay ha. Thế còn Ken này là Ken nào vậy? KHông phải bà chị Kenshin hơn mình tới 4 tuổi sao ta? >_<
Thôi, cứ biến cái box này thành box Anime-Manga đi đã, Hikari này xung phong... làm mem ^^.

trời , bố Ipsen ( tuấn anh ) nổi tiếng vênh ở lý 1 mà Hikarri không biết sao :D ? Ken này là Lovekenshintilldie mod của box fanfic ở VENO , còn chị Himura Kenshin là admin ở acc >.<

Dunno... How the hell I know? Mỗ chịu đó, biết sao được mà biết chứ. Mà biết để làm gì? Có quan trọng đâu.

ê chính người hỏi ta như thế còn gì

à hôm nào đi họp game vn cho Ken đi ké với :D

ui da,hóa ra ams mình cũng mê manga với Anime phết. đang tưởng ko có ai.hiz, manga thì có thể down trên mạng rồi, nhưng Anime ai thích coi thì có thể ra ngoài kiếm, nếu ko kiếm được thì có thể... nhờ khổ chủ của bài trả lời này. có rất nhiều các loại anime từ DVD đến avi hay ov.
1' dành cho quảng cáo chấm dứt.

Back
Bên trên