Anime và Manga

Chưa đọc,muh cũng ko thích Adachi lắm.Nó kể về kí rì dzậy?

Anh Minh có biết chỗ down ko , cho em link đi để em đọc thử

Rất tiếc là không hề có tí thông tin nào về cái đó cả.
Anh tìm qua thì cũng mới thấy có mấy dòng ngắn ngủi về ông Toshio Nobe trong trang web của Young Jump thôi. Có thêm vài cái ảnh, nhưng không phải của Punch.
Ai quan tâm thì chịu khó ra hàng thuê truyện.
Anh sẽ hỏi mấy đứa bạn người Nhật coi chúng nó biết không ^_^.

ah, hum nay ra hàng truyện, thấy quyển này, hóa ra là đã XB được quyển 1 rồi

Hì, có em nào biết chỗ down black cat của Yabuki Kentaro thì chỉ cho chị với, search một hồi toàn ra mấy site rao bán thôi, tiền đâu mà mua :D

Xài mIRC, thế thôi, rất đơn giản. Vào forum của bọn toriyama's world, kiếm vài thằng rồi bảo chúng nó share cho. Không thì xài streamload nếu dư tiền dăng kí.

tích kiệm nhất là ra một cái cửa hàng nào đó( hotgames có không nhỉ? nếu không ra venoshop), rước 1 cái disc về, vừa đầy đủ lại tiết kiệm, có 8k, trong khi tiền online chắc nhiều hơn vậy ^_^

Thấy thông tin rồi.
Tên gốc: Nozomi Witches
Độ dài: 48 vol (hơn cả phim hàn quốc ^_^)

Bộ này thuộc hàng nổi tiếng, không nhớ có trong top 100 Manga không nhưng cũng có kha khá fan. Điểm dở là nó bị chia làm hai phần rõ rệt. Đoạn đầu là chuyện giữa cha nội Ryotaro và Nozomi, đoạn sau hầu như chỉ nói về chuyện... đánh đấm khi Ryotaro thành võ sĩ chuyên nghiệp.

hihix, hum nay co thời gian đọc, nhưng không thấy có gì đặc sắc lắm, không hiểu vì sao truyện nì có thể kéo dài được như vậy
ai biết bộ Tokyo crazy paradise bản Scan có đến bao nhiêu vol rùi vây?

Hình như là vol 9 thì phải (nghe con Ngan bảo thế).Phương thích đọc truyện nì ah?

ah, hum nay mới đọc được vol2 của punch, coi có nội dung rùi, khá hay ^_^
uh, tui thấy TCP hay đấy chứ, nét vẽ dễ thương lém!

Huh huh, venoshop là gì hở bạng, mà tôi chả biết ở đâu?

Venoshop là shop của veno forum,hình như ở Tạ Quang Bửu đúng ko Phương?

Top bắt đầu loãng rùi đấy,khéo lại giống như bên cấp 2 bi h!
Sếp ơi,Phương ơi,kéo thêm bọn nó vào đi,có mỗi 4-5 đứa chat wa chat lại với nhay chán lắm :(( !
Các bạn có đọc ,anne freaks,hxh,clamp or bất cứ cái gì khác cũng vô đi!(ưu tiên cái in đậm :biggrin: )

ấy ấy, cái shop ấy có tên là venoshop chứ ko hề liên quan thì đến veno4r, tui cũng chẳng hiểu tại sao nó lại có tên như vậy
mọi thông tin thì bạn vào www.venonet.com/forums vào box Mua bán rao vặt ấy, muốn gì cũng có, rất nhiều , nói chung địa chỉ của venoshop thì tui ko nhớ lắm, but nó ở khu Tạ quang bửu, hình như là khu a7 hay sao ấy, đối diện đồn CA khu vực

Lần trước đến đó tìm mãi mới thấy Veno shop đó .

Em chả ra venoshop bao h,xa wá but ra HG thì chắn bỏ xừ T_T!
(Sếp ơi,sếp iu cái WC wá!!! )

có ai đọc mắt lưu ly hông dzậy tìm ảnh ở đâu chỉ rùm cái

Mắt lưu ly tên gốc là gì vậy? Còn Tóc đuôi gà? Mấy ông NXB Vnam không ghi tên tác giả còn đỡ, hồi trước tui lên net tìm CHUN LU YOUJI chả ra gì cả!

Back
Bên trên