Anime và Manga

Em khoái Hunter nhất , Siêu hay , siêu độc đấo luôn . Ko biết nxb trẻ có ra nữa ko . Cầu trời là có !

A.c a.c Naruto sieu fun a... Dinh cao khiep luon .... keke , em vua load dc hon chu.c tap flim hoat hinh ve .... Chi toi nhieu qua ko biet bao gio moi het :)

Đọc Naruto hơi khó hiểu , nó cứ mờ mịt thía nào ấy

Nhầm, đọc rất rõ ràng đấy chứ ^_^. Kiếm bản Eng đọc cho nó zui ^^.

HIx , kiếm bản ENG thì down đến bao giờ cho hết . Ổ CD nhà em đang đơ . Thôi , đành ngậm ngùi đọc bản tiếng việt vậy , chịu khó thì mây ra hiểu được

Ổ CD hỏng thì vác ổ cứng ra mà copy. Anh có tới chapter 207 rồi, nhưng cả tuần nay chưa kịp xem nó ra thêm chưa ^_^. Nếu cần thì contact anh: yamikishivn
Nhớ là gửi cho anh cái mess khi add nick, không là anh deny đó ^_^.

Hix , cả ổ cứng cũng đơ đơ luôn . Nó bị hỏng mất win mà ko có ổ CD để cài lại . Máy tính nhà em bây giờ như vật trang trí . K CẢ MỞ ĐƯỢC MÁY LÊN NỮA .
Nhưng em vẫn nghĩ là đọ tiếng Việt dễ hơn tiếng Anh chứ?

Đọc tiếng Việt tât nhiên là dẽ hơn tiếng Anh rùi ^_^ but em thích đọc TA hơn sếp ạ!
Không có ai thích đọc HNG ah?

Có chứ , Ngân nè . Thế bao giờ Sai biến mất vậy ?
Tâm ui , vô box cấp 2 chat đi

hihxix, nếu nói về đọc TV hay TA thì cũng phải tùy truyện chứ, như đọc Marmalade boy thì phải đọc TA mới hay, tại NXB dịch như hâm ấy, dịch mà cũng sai hết cả đại từ nhân xưng, còn như Evangelion mà đọc TA thì em sặc luôn, toàn từ mới, coi chẳgn hiểu gì cả

Mẹ ơi, Marmalade boy có khác gì phim sến Hàn Quốc không mà đọc vậy ^_^.
Có ai biết chỗ lấy full bộ + Anima không vậy? ^_^

hihxi, đừng có nói thế chứ, tùy ngừoi, tùy sơ thích mừ
hình như Anima+ bây giờ trên net mới có đến vol 7 hay 8 gì đó chứ, chưa full đâu

Sến thì là sến, sở thích gì chứ ^_^.
+ Anima tưởng phải ra qua vol 10 rồi chứ nhỉ ^_^.

trời ah, thì dĩ nhiên con trai con gái phải khác nhau chứ, nếu không thì sinh ra shoujo với shounen làm gì?! B-) :-s
có ai thích evangelion thì trên net sắp có truyện này dich TV rùi đó (quảng cáo chút mà ;;) )

chiện này chán ốm ( học tập anh Minh ^^)
Trong tokiyamaworld cũng cso +anima nhưng mới đến vol3 hay 4 thôi thì phải . Thôi , kiên nhẫn chờ đi anh ạ . Mà được cái truyện này dịch cũng hay

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic, đã đọc thử Punch chưa? Có vẻ được đấy ^_^, hơi giống phong cách bác Adachi.

Back
Bên trên