Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Lý cậu ạh :D

----------

Mà chuyên văn nhưng cứ bị nhìn nhầm là chuyên anh như cô hay nhể :D mình mà chém gió dc = nửa cô ko khéo lại bị nhìn nhầm thành chuyên văn :)) (hồi lớp 9 bố mình cũng bảo mình thi chuyên văn, nhưng lúc nộp tiền mình thiếu tiền ăn sáng, thế là mình bớt lại tiền thi văn =)) )

Cái vụ bác Wikipedia + bác Yahoo đăng tin con Miley "died in terrible car accident" là thế nào mấy bác nhờ ???
Ko biết là chém gió hay chết thật thì vừa :( Ko ngon lắm, nhưng mà tài năng phết :(

Vừa xem xong camp rock
đã đc dự báo trước, nên ko bất ngờ là ND chán. Bài hát thì cũng chỉ có 2 bài hay.
Khoái nhất bài Hasta la vista, nhảy vê-lờ 8->

bọn viết kịch bản Camp Rock như kiểu hút mấy túi marijuana ấy. :))

Heh, chưa xem phim đấy mà ai cũng bảo chán :">
Mai chỉ soạn Tự tình thôi hay còn cái gì nữa nhỉ? :">:">

Yesterday, some ignorant asshat posted a hoax about Miley Cyrus’ death, first at Wikipedia, then it was cross-posted over at Digg.

The page at Wikipedia has been corrected since, but the Digg page has at this time, almost 500 diggs to the story, which reads:

On September 5th 2008 Miley Cyrus died in a fatal car crash on the way to the set of Hannah Montana. Her car was part of a side impact crash with a F-350 driven by an unidentified black man. She was seriously injured and rushed to the hospital only to die there a few minutes after arriving.

Fracas has saved a screen cap in the event someone wants to see it. Just ask.

In fact, why not first head over to Digg user SEANWOOKIE’s profile page to let him know how happy you are that for over 6 hours, he didn’t once bother to acknowledge that the story he dugg was a hoax. Yep folks… even though an hour in, another user told him to nix the Wikipedia link (since it was a hoax and corrected) but he all but disappeared from his own revelation.

If he was duped by some other asshat’s ‘creativity’ at Wikipedia, wouldn’t it be decent to apologize?

He hasn’t.

David Emery over at About.com’s Urban Legends Blog had this to say:

Contrary to fast-spreading rumors planted by pranksters on Digg.com and Wikipedia, 15-year-old Miley Cyrus, pop singer and star of the Disney Channel’s Hannah Montana TV series, did not die in a car crash on Friday, September 5.

As of Saturday morning, no such accident had been reported in any legitimate news source. The story is a hoax — and a poorly spelled one, at that.
Sự thật là như thế này =)).

Chỉnh sửa lần cuối:
Híhí, chúc cả nhà một tuần mới tốt lành :">:">:">

hôm nay là phải nộp cái bản báo cáo nhận xét về lớp về đoàn gì đó đúng ko nhỉ?

Dis, thằng Bách cút đi, giờ này chưa đi học với Mẩu ah..., vô kỉ luật vl.
Ava mày là ảnh graphic hồi nhỏ ah, giá mà Mẩu nhìn thấy nhỉ...
(Mẩu hay là Béo hay là Chuối), khai ra mau, hay là vợ Tiến lùn =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Camp Rock cũng được.
Lớp mình tổ chức liên hoan nhân dịp Trung Thu luôn ah...:D :D :D :D :D :D :D :D :D
Thứ 4 hay thứ 7
Tiện thể hỏi luôn 9B có làm phát giống năm ngoái ko???Vạn Bảo \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
Chắc là làm thứ 4 cho tiện vì thứ 7 cũng không xin được tiết mà :">

mai là phải nộp hình thôi hay có phải nộp thêm đại ko?

em hỏi để biết ý mà :-j, kể cả có phải nộp đại thì em cũg dek làm đâu :-j:))

Mai nộp hình thôi. Mà không phải nộp mà là "Thầy sẽ kiểm tra bất kì" ;))

Ịch cha bốp bốp bép bép :"> :"> !!!
Bép béo bốp bốp ịch cha ịch :"> :"> !!

=)) =))

Mình điên rồi :"> :((

Back
Bên trên