Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

hớ,giụi mắt nhìn lại xem có đúng là bài thầy post ko.....
:)) (cười trừ =)) )

Trâm beatbox ah :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> mà bộp bộp
Lớp mình lắm bạn tham gia cheer thế... awesome :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
Mai tổ chức rồi ah, cool...lại phải cướp mũ của thằng em...theo lời khuyên của Lanh....b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-)
Với lại mai cho Tiến Lùn + Lủ đến tham dự nhé :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
Ko đủ chỗ thì cho bọn nó ngồi đất cũng được...
Thằng "Quốc Dis" khách ko mời nhưng mà thể nào chả đến...
Có cần bánh kẹo hoặc nước ngọt or anything ko , tớ mang luôn :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
Bây giờ lớp mình phòng 309 ah, sướng nhỉ, rộng rãi thoáng mát...
Với lại Vân Trang mai có mang mic ko? :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :">

Thằng này bệnh vãi lìn >:/ >:/ >:/
Lớp tao 4 tiết, nếu đc chắc cố nhoi vào tiết 5 8-X: 8-X: 8-X: ;;) ;;) ;;)
Ai bảo là "ko mời" :-t :-t :-t Mai đập mấy cái vé VIP vào mặt bây h B-)B-)B-)
Thằng Tiến hổ đói thế =; =; =; Vào đấy chắc xem hát là phụ còn tia bạn gái mới à =)) =)) =))

Hôm nay qua nhà thằng Bình thấy nó đang tập bài " Right now I'm ắcking you" =))=))=)) Chắc là mai các bạn bị nó tra tấn bài đấy 0:) 0:) 0:) ;;) ;;) ;;)

Mai bắt mấy đứa mới hát đê, chắc là hay lắm đấy ;))
Tiến Anh thì ko cần bắt hạt, bắt phát huy sở trường là đc rồi =P~

ý bạn Lanh các star đã nổi danh là gồm nhữg ai ;;) :)) có bạn Lanh ko ;;) ;))

Ồ hình như là có đấy ;)) nhưng đang ở danh sách chờ ;)) ;)) =)) :"> :"> bạn Lanh nhỉ :"> :"> =)) =))

ĐM không vào đây đê mê nhé :-w :"> có gì chúng mềnh bàn tròn nói chuyện =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
ý tớ là hs A2 cũ hát trước:p Để các bạn mới hát sau ý:p
Mình mai có hát đâu:)) Dạo này hét nhiều quá khản giọng rồi:(

ặc...kiểu này mình phải thiết kế chương trình rồi :D "mình = mọi người"
Đề nghị Đạt ko phát ngôn thoải mái quá mức nhé :)

A2 mà lại chị <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p
Hôm nay có ăn uống gì ko???
Hỏi thôi, mình cũng ko dám ăn, đang đau bụng =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Mọi người định free- style ah, càng hay :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

@ĐBình: =)) =)) =))

Trời ơi hôm nay mình bước chân trái ra khỏi nhà hay sao? :D

Thế lớp mình thứ 7 hát hò nhé :)

voi lao Toan thi buoc chan nao ra khoi nha cung the thoi Thu ah

Khổ thân sếp :( Biết thế hôm nay ko nháy máy trêu sếp nữa :(

Sao bảo hôm nay định hát mà chẳng thấy loa đài gì hết thế :)) Mình chả biết gì cả :"> Thế để lên chương trình nhớ :D

Thứ 7 10A2 làm trung thu,các em định mời 11A2 giao lưu trổ tài cho các em học hỏi :">

hôm nay lần đầu sếp nháy máy thấy rung tưởng tin nhắn, đi photo về chưa kịp giở máy ra thì lại thấy rung nhưng lúc đấy đang phát handout (đau đớn 2 tiếng hand-out :(() :"> mà sao lại "các em định mời 11A2" là sao?!

Thôi được rồi, thế qđịnh là thứ 7 nhá, không lùi nữa nhá, mọi người cố gắng tập trung chbị kĩ lưỡng nhá. :">
Hnay lão Tóan hãm quá @_________@ Khổ thân chú Sex :(:(:(

Ông này là cấp độ 2 của Hải huyền thoại, nhưng ít ra Hải còn dạy hay:(:)((
Các em 10A2 cũng tổ chức T7 à:-/ Thế là trùng với mình còn gì:-?? Mà mấy em xinh xinh bên đấy có ny hết rồi:-" Giao lưu làm gì:-"

Mình thề mình đang là con bệnh của Lượng Giác và HÌnh học đây các cậu ạ @-)

Mai chúng ta sẽ hùa nhau đốt handouts tóe khói cho Thạc sĩ sợ >:) >:) >:)

>_< Năm nay sao thấy cứ chán chán ,có bạn mới mà ko chào đón đc như năm ngoái :-<

Back
Bên trên