Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Hải cái đợt mất đt thì chả bùng nổ à :)):)) Với cả cái lúc mà dạy tiết đầu lúc thầy đang ngái ngủ íh ;));)) Mỗi cái là nhìn mặt Hải còn thấy tươi tắn đáng yêu :"> Dạy cũng vui nữa.
Hay là hnay thầy bùng nổ vì vào HAO đọc thấy chúng mình nói xấu thầy :">:">

Hải cái đợt mất đt thì chả bùng nổ à :)):)) Với cả cái lúc mà dạy tiết đầu lúc thầy đang ngái ngủ íh ;));)) Mỗi cái là nhìn mặt Hải còn thấy tươi tắn đáng yêu :"> Dạy cũng vui nữa.
Hay là hnay thầy bùng nổ vì vào HAO đọc thấy chúng mình nói xấu thầy :">:">

lần đấy "huyền thoại" mất con "em yêu" còn con lởm đời thì bị bỏ lại, ko bùg nổ sao đc. =))
đùa bạn Thảo đùg doạ mình vị thạc sĩ vào đây nhé :s :-ss :">
cẩn thận thạc sĩ lại cho mình 1 phát "Huyền Minh vô lễ với giáo viên lần 2" là mình đi thật đấy :"> =)) :-ss

@Binh: lần đầu lên HAO vào chào hỏi cái thôi màk (_ _")
@Thu: chào bạn [:X:]

@ Bạn Hiếu: Bài viết thứ 270 rồi mà còn là lần đầu lên HAO à? :-?
@Min: Ai biết đâu được đấy, cái gì mà chẳng có thể xảy ra ;));)) Vị thạc sĩ mà vào đây thì không chỉ có ấy tiêu đâu. :">:">:">

@Bạn Hiếu: Bạn nhìn lại cái tên hộ tớ với ^^
@Min: Thực ra là tại bạn íh mải xuống 08-11 spam :-j

Mai lớp mình tiết Tin 3,4 đúng ko, thế định tổ chức vào tiết nào và như thế nào, các bạn tiết lộ được ko, hay là keep it a secret till the last minute...
Thằng Quốc Dis mai nhớ sang đấy...;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;))
Grap the mic, then we battle...>:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/
Trình độ chưa = Bách bò,cả thằng em tao nữa mà cứ thích chém zais =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Tiến Anh hát bài nào tiếng trung ah, còn Đức Việt???
Đứng ở ngoài cửa bán hot dogs...5 nghìn 10 cái =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Với lại có đá với đội Boo nữa ko? 100K/quả đấy nhé.Dis, lại dính debate sáng CN...

Lúc nãy trên đường ra ngoài cổng trường thấy Mr.Thuận và Mr.Hải khoác vai bá cổ nhau rất là thân thiết :-ss.
Cảnh tượng này gợi cho chúng ta điều gì =)) ;))

Công nhận mình cũng thấy shock trước cảnh đấy. Híhí, 2 Mr. bá vai bá cổ nhau, cười hỉ hả :">:"> Đi ra mãi đến tận sảnh thì phải :">:"> (Hoặc có thể ra tận nhà xe :">)

Lúc nãy trên đường ra ngoài cổng trường thấy Mr.Thuận và Mr.Hải khoác vai bá cổ nhau rất là thân thiết :-ss.
Cảnh tượng này gợi cho chúng ta điều gì =)) ;))

Thầy cho phép tớ dc hỏi 1 câu: "Hải" nào vậy 8-X: 8-X: 8-X:

Ôi...ước mong có 1 ngày bình yên cũng ko dc sao...? Bài lý hôm nay làm như shit, thất cả vọng, 2 điểm là cao nhất :((

zzz sếp Thu hỏi câu thừa quá, ngoài Hải huyền thoại ra thì còn ai vào đây nữa =)).

Ôi cuộc đời [-( chèn ép đến thế thì ai mà sống được đây [-(
Sinh lên bảng thì hỏi toàn nhực thông với địa y, tảo, khuẩn cầu [-(
Toán bắt bài, vừa dài vừa sai [-(
Còn Lý thì... :(( :((

Trâm ơi...
Sinh lên bảng vẫn còn dc 9 là ngon,
Toán 7 điểm thì vẫn hơn Thu 1 điểm
lý thì vẫn còn đúng dc cái dấu của q0, Thu còn sai sạch nè :">

Nói chung tuần này đen quá :| Mai đi mua bùa giải xui hông?

----------

@Đức Huy: unbelievable :|

----------

@Đức Huy: unbelievable :|

@ Thảo : tớ nhầm bạn vs bạn Thanh Thu (_ _")
@ HM : bạn bè thế hả [=((]

@ Thu: Làm gì mà unbelievable? Em cũng chứng kiến mà sếp =))=)) Nhìn chung là nhìn 2 người thân thiết bất ngờ =))=))

Dan: No doubt about that...
Choose between a thong and a boxer and make it quick...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Lớp mình dạo này học hành thế nào, lại kiểm tra Lý ah...:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên