Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Lúc nãy trên đường ra ngoài cổng trường thấy Mr.Thuận và Mr.Hải khoác vai bá cổ nhau rất là thân thiết :-ss.
Cảnh tượng này gợi cho chúng ta điều gì =)) ;))

cảm tưởg hở 8-> khi nhìn thấy huyền thoại sau 5 tiết học, em thấy có ngọn lửa niềm vui nhen nhóm nh rồi thấy thạc sĩ sánh bước với huyền thoại thì cả 1 gáo nước lạnh đã đổ ụp lên cái ngon lửa đấy :|:|:|

@ HM : bạn bè thế hả [=((]

mình quen bạn ko ý nhỉ :-" ;))

cảm tưởg hở 8-> khi nhìn thấy huyền thoại sau 5 tiết học, em thấy có ngọn lửa niềm vui nhen nhóm nh rồi thấy thạc sĩ sánh bước với huyền thoại thì cả 1 gáo nước lạnh đã đổ ụp lên cái ngon lửa đấy :|:|:|

mình quen bạn ko ý nhỉ :-" ;))

hÔk quen thì thôi [=;]

Xíííííííííííí chả thèm [[-(]

Cảm suck của mình cũng giống bạn Min, rất hạnh f88k :"> hí hí hí

KHà, mình đã trở lại.

Xì pam nào các anh em tôi \:d/

Mà ý mình là cảm suck lúc gặp anh Hải :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai lớp mình tiết Tin 3,4 đúng ko, thế định tổ chức vào tiết nào và như thế nào, các bạn tiết lộ được ko, hay là keep it a secret till the last minute...
Thằng Quốc Dis mai nhớ sang đấy...;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;))
Grap the mic, then we battle...>:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/
Trình độ chưa = Bách bò,cả thằng em tao nữa mà cứ thích chém zais =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Tiến Anh hát bài nào tiếng trung ah, còn Đức Việt???
Đứng ở ngoài cửa bán hot dogs...5 nghìn 10 cái =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Với lại có đá với đội Boo nữa ko? 100K/quả đấy nhé.Dis, lại dính debate sáng CN...

Đệt mạ thằng hâm này >:/>:/>:/ Trình độ mà chưa bằng Bò + thằng Ỉn em mày á 8-X: 8-X: 8-X: Dissssssssssssssssssss, 2 thằng đấy pặc pặc còn chưa xong còn đòi chiến tao =)) =)) =))
Mày xách dép đc đấy \:d/ \:d/ \:d/ <:p <:p <:p
Tao kém Razhel 1 tý thôi B-)B-)B-) Đùa tý, éo ai dám so với Razhel ;)) ;)) ;))
Mẹ, bán Hot-dog của mày à mà 5k/10 cái =)) =)) =)) Rẻ mạt thế thôi à =)) =)) =)) 8-} 8-} 8-} => Dirty hot-dog =)):eek: ;;) 8-X: ;)) :-t

Thằng ĐB mặc thong à:|:-ss "UN"manly vl :-<:-<
mà mai chắc vui nhỉ:)) Mình phải mang cái gì cổ vũ mới đc:))
@ Ngan: hôm nay 9x xì-tin ghê;))

Dan: You saving a thong for ass-hole =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Đạt : Dis, chiến mạ mày đê >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/
Rahzel ...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Cứ = Mario đi đã =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =;
Lanh:CHiều nay đón tiếp khách chu đáo đấy =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Sh!t cái màn hình!!!

----------

cái loa lởm này cũng sh!t nốt T____________T

Hôm nay có trò chơi quá là độc đáo, trò này chơi hồi lớp 9(hay là 8 gì đó) rồi...nhưng chưa bao giờ "come closer" đến vậy...Chắc Hiệp Gà biến "chun" thành mảnh giấy cho nó xích lại gần nhau hơn <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p
Mong lần sau lớp mình có trò chơi "nguy hiểm" hơn nữa ...>:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:)
Mai 7h sân Y đấy, thằng Boo thuê sớm vcl, 100K/quả, có tiền phá đò nhân dịp Trung Thu rồi...

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe, thực ra định cho các bạn chơi trò sờ soạng nhau, nhưng mà mình thấy thế nó hơi quá ;)) Thầy cô đi qua lại óanh giá nên thôi chơi trò này cho trong sáng :">

Hôm nay ko ai kiss ai là my rồi :)) tớ còn từng chơi trò ăn cái kẹo dài như cái bút cơ, pair nào ăn dc nhiều nhất là thắng (kẹo cam chua lòm :|)

Hồi trước chơi trò 2 ng "cọ xát" nhau để đưa "quả bóng banh mỏng manh" (8->) từ dưới lên trên cơ;)) Anw, trò này cũng sợ phết:-ss Ai đứng đầu hàng là sướng nhất:((

Tớ tưởng đứng cuối cuối như bạn Lanh mới sướng ;));))

đính chính cái là ngày xưa kiều chuyền chun = que tính :)). ko phải chuyền chun = mồm :)).
nhìn Hậu đớp đớp nhắng vãi :">
trước lớp tớ còn kiểu 2 ng` kẹp quả bóng sao cho vỡ cơ :"> may ko phải đằng trước mà là đằng sau :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên