Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Dụ dỗ mãi rồi mà nó không chịu đi ;));));)) Đã bảo tuồn đề cho chắc chắn được vào vòng trong mà vẫn không chịu đi ;));));))

Đánh với =P~ :"> (trả lời bài Đạt ở trang trước ,ngại quote :">)

Chỉnh sửa lần cuối:
@Thu: Ai ở trong btc? :-? N.Hằng làm gì có trong BTC :|:|:|

Ừ hay em Kelly cũng đi thi được :">
Lớp mình nhiều nhân tài quá 8->

Bảo cả Tracey đi thi B-)

Ừ hứ, mỗi em một vẻ, thi thế này thì chết zồi ;));));))

Bảo Anh chắc là phần thi tài năng thì vác con xe máy lên dọa giám khảo :))

Bảo Anh đi thi ah, cool <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p
Sáng nay ECE đá ah, thế mà éo báo gì cả...Đức Việt đi đá ko?
Thủng 4 bàn >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p Bọn ECE hàng nhái có ý kiến gì ko?
Với lại cheer bên đấy thế nào, có sẵn sàng ko?
Lanh trung vệ ah =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Thứ 4 mai Lanh bảo Đức Huy mang bóng rổ đi, tập, lười vcl, bên này có thằng Khắc Minh với cả Đoàn , chăm bùng tiết với cả tập, sáng nay A1 vừa đánh với Ly1 xong, thua 1 quả , tao mất 5K tiền nước :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
Khắc Minh dạo này lên phết đấy, có khi cho nó tham gia giải đê, cả Đoàn nữa :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
Đoàn chắc phải ngang Quốc Dis , rê bóng OK...
Mai trả thù Lý 1 đi ...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Với lại Duy Nam muốn tham gia đội bóng đá, đá hậu vệ, Đạt lại mất vị trí rồi =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
May thật, các bạn mới vào ECE ko ai đá vị trí của mình :)).
Trận sáng nay với các hậu bối nói chung là nhạt, mình đá 6vs7, ai ghi bàn xuống làm GK =)). 3/4 bàn thắng của đội bạn là do GK bên mình tự hủy =)).
Nói chung là ECE 08-11 chắc ko qua nổi vòng bảng đâu ;)).

@Thảo: tưởng N.Hằng cũng trong ban nội dung còn gì, nhớ lần lâu lâu đi họp thấy bạn ý dc phân công vụ hội thảo của FFI gì đó mà ?!

Tình hình là mọi người viết cái survey của thầy thạc sĩ ntn nhể ;))

Mọi người nên tham khảo bài viết của Boo, có giá trị lắm =)).

500 posts 8->.

@Thảo: tưởng N.Hằng cũng trong ban nội dung còn gì, nhớ lần lâu lâu đi họp thấy bạn ý dc phân công vụ hội thảo của FFI gì đó mà ?!

Tình hình là mọi người viết cái survey của thầy thạc sĩ ntn nhể ;))

Cứ thật lòng mình thôi:D
@ ĐB: Tao hôm nay làm GK + CB=)) Lâu lâu làm 1 quả "trượt tuyết" sang sân bên kia rồi lại chạy về=)) Nói chung 08-11 chắc ko hy vọng gì đc:| KM với Đoàn máu bro lắm à:)) Tốt:)) Thằng TIến ANh ở lại trường quai video thì chăm vãi, bảo chiều T4 ở lại tập thì lười:-< "Kiêu" vl=))

@Thu: Không, làm gì có N.Hằng ở đây :D
Haizz, các bạn có đồng íh là nên bảo thầy không cần thiết phải dựa vào lời thím đến như thế không? :-<

ưu điểm nhiều bỏ xừ 8-> này nhé,VD như dung nhan của giáo viên bộ môn quá*......*nên học sinh ko hề bị sao lãng tí nào,trong tiết học ko hề dám ngẩng lên nhìn thầy lấy 1 lần nên vô cùng tập trung vào chuyên môn học hành,cái đấy người ta gọi là cắm đầu vào sách vở đấy =)) như thế nên hiệu quả học rất chất lượng B-)
viết như thằng Boo thì thầy sướng tít mắt rồi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên