Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Bảo Anh đi thi ah, cool <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p
Sáng nay ECE đá ah, thế mà éo báo gì cả...Đức Việt đi đá ko?
Thủng 4 bàn >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p Bọn ECE hàng nhái có ý kiến gì ko?
Với lại cheer bên đấy thế nào, có sẵn sàng ko?
Lanh trung vệ ah =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Thứ 4 mai Lanh bảo Đức Huy mang bóng rổ đi, tập, lười vcl, bên này có thằng Khắc Minh với cả Đoàn , chăm bùng tiết với cả tập, sáng nay A1 vừa đánh với Ly1 xong, thua 1 quả , tao mất 5K tiền nước :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
Khắc Minh dạo này lên phết đấy, có khi cho nó tham gia giải đê, cả Đoàn nữa :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
Đoàn chắc phải ngang Quốc Dis , rê bóng OK...
Mai trả thù Lý 1 đi ...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Với lại Duy Nam muốn tham gia đội bóng đá, đá hậu vệ, Đạt lại mất vị trí rồi =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Mẹ thằng hâm này, Đoàn bóng rổ bằng tao á, kẹc !!! 8-X: 8-X: 8-X: =:) =:) =:)
Duy Nam đá lìn gì mà đòi đá =))=))=)) Có mà mày mất vị trí thì có =P~=P~=P~ Lười tập vãi lìn, chết mạ mày đi >:/ >:/ >:/
Các em 10A1 hôm nay cổ vũ nhiệt tình lắm =P~=P~=P~ Kém CDV mình tý thôi \:d/

Ngố 2 hôm nào solo đi. Chọn một buổi.
Nói thế Đoàn bóng rổ cũng đc đấy. Much better than i expected.

Thi Miss có cả phần thi tài năng đúng ko;)) Cho Bảo Anh lên dọa solo với BGK đi:">=))

Bảo Anh chắc là phần thi tài năng thì vác con xe máy lên dọa giám khảo :))

ưu điểm nhiều bỏ xừ 8-> này nhé,VD như dung nhan của giáo viên bộ môn quá*......*nên học sinh ko hề bị sao lãng tí nào,trong tiết học ko hề dám ngẩng lên nhìn thầy lấy 1 lần nên vô cùng tập trung vào chuyên môn học hành,cái đấy người ta gọi là cắm đầu vào sách vở đấy =)) như thế nên hiệu quả học rất chất lượng B-)
viết như thằng Boo thì thầy sướng tít mắt rồi :))

Đọc tất cả các bài này chỉ có 1 cảm xúc là

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

Thầy lại quá khích theo phong cách Đ.Bình rồi :)):))
Vẫn chưa viết gì cho thầy :">:"> Biết nói gì với thầy đây :">

----------

*Chú thích: thầy 1: Đức Huy
thầy 2: Thạc sĩ :">

thầy nào... Minh mà :)) 2 ng để cái ava màu sắc họ hàng với nhau quá :-j

"Em ko có lỗi gì đâu,nhưng theo lời cô Phương Nam,tôi cứ ghi tên vào vào sổ đầu bài " 8->...Thật là hâm mộ quá chừng 8->

Ko đỡ đc thầy này:| Hình như do thầy chuyên Toán nên thầy có vẻ kém văn ->> hiểu sai từ "trách nhiệm" và cụm " em nào làm cho lớp điểm thấp thì thầy cứ ghi vào sổ". Thế nếu lớp 10 điểm thì thầy ghi vào sổ làm gì 8-}

Úi, xin lỗi Min :"> Công nhận là 2 cái ava nó họ hàng quá nên là dễ nhầm :">:"> Cộng thêm mình mắt trước mắt sau nên thành ra :">:">:">
Đúng kiểu thầy học Tóan nên không hiểu toàn bộ thâm íh của cô mà :-<

Còn trẻ mà theo con đường ma đạo vầy là nô có được [-(
Nói chung là thạc sĩ phải có chính kiến của mình chứ, a dua theo người đáng lý không nên a dua làm gì [-(

Chội ôi nghe chúng mày nói mà thương thạc sĩ quá :(:( Năm nay ông ý mới đi dạy lần đầu hay sao ý => bị chê là buồn ngủ => bị Nam đì => điên T_T

Thôi thương ông ý tí, học hành tử tế một tẹo.

Mà nhờ thạc sĩ chúng mình chả có thời khóa biểu xì tin kiểu tiết anh học toán tiết toán ngáp còn gì =))=)):))

p/s: thi miss fải vào rừng à???? lol

Thạc sĩ chơi thân vs anh Hải thế mà ko xin đc của anh Hải tí đanh đá nào :))

Thằng ca sĩ công nhận có cái ava đẹp =))
Ava có đủ mặt 2 anh bựa :)) Anh Hở cái ( thay "c" = "d" ) =)) và anh Thạc sĩ =))
Chưa nhìn kĩ mặt cũng như đếm nốt ruồi trên mặt ông thạc sĩ lắm ;))=P~
Nhưng nhìn qua mình thấy mặt ông ý là sự kết hợp giữ mặt thằng Tiến lùn (H2) + mặt thằng anh họ của Đức Bình quê ở Thái Bình ( ông ấy tên thân mật là "Vạn" , trong từ Cửu vạn ý )=))=))=))=P~=P~=P~
Ko tin thì chek lại mà xem, giống lắm =))=))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mẹ , khi nào mày merge 2 cái ảnh của Tiến Lùn với cả thằng sếch châu Phi vào đi
Thạc sĩ dạo này được các em nữ sinh quan tâm ghê...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Thảo: Nghe từ "Nam đì" mà liên tưởng tới wrestling =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Cô Nam dạo này khỏe chứ...:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
KO xin được chữ ký của Luyến thì chắc phải nhờ cô Nam =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Lanh: Sắp đến thời kỳ bùng tiết rồi đấy, ass hôn bảo thế, mày định thế nào =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh hỏi tí, anh để quên vở đại số ở phòng 309, bàn thứ 5 (hình như thế :D), dãy trong cùng nhìn từ cửa lớp. Em nào thấy để nguyên giúp anh, đừng có xé gấp máy bay:D
PEM PEM PEM PEM PEM

Tình hình là chả thấy bạn nào nhặt được cái gì anh ạ :">:">

Bình: TNA có mấy con đánh nhau ghê phết =P~=P~=P~
"Wrestling" chỉ là phụ :-< , còn mục đích chính là biểu diễn "The effect of silicon" =))=))=))
Thảm nào khán giả đông thế, toàn hổ đói =))

Spam nhờ các bạn tí nào :">
Cheerleaders

“Vào nhảy không?”
“Thôi, tớ không biết nhảy…”

Cho dù nói chuyện, bạn vẫn không thể không lắc lư cùng điệu nhạc. E ngại vì mình không thể nhảy 1 cách chuyên nghiệp như mọi người ư?

Có hàng trăm lí do cực kì hay ho đáng để bạn vào đội Cheer, hoặc để kéo đứa bạn của mình cùng vào ;)

- Đó là khi bạn muốn tham gia vào thành công trong các bữa tiệc thể thao của trường. Cheer team chưa bao giờ được đánh giá là “không cần thiết”, bằng chứng là những cuộc thi chỉ dành riêng cho Cheerleaders.
- Đó là vì bạn còn thiếu 1 chút tự tin để thể hiện cá tính trong các bữa tiệc, vì không tin rằng người không hề học nhảy có thể nhảy đẹp.
- Đó là vì những bước nhảy nhịp nhàng không chỉ giúp bạn hoàn thiện hơn về tài năng, mà còn tăng chỉ số “đoàn kết” của bạn lên đáng kể! 1 đội cheer nếu không đồng đều thì liệu có thể thành công hay không?
- Đó là sự ra mắt của bạn với chính bản thân mình, 1 con người mới, tự tin, năng động và đa tài! Và không còn cảm giác choáng ngợp khi xem Step up, vì bạn biết, chính bạn cũng có thể làm vậy! \:d/

Hay đơn giản, chỉ là 1 cột mốc đáng nhớ trong những năm học cấp 3 của bạn. Một nhóm bạn mới. Một kỉ niệm khó phai...

Và chính bạn cũng có thể đưa ra những lí do của riêng mình để đến với chúng tôi. Muốn cổ vũ cho Hà Nội – Ams , muốn cùng tham gia, muốn tài năng hơn. Và quan trọng nhất, bạn muốn nhảy!!

Thế là quá đủ. Bạn còn chờ gì nữa ?;)

Hãy tham gia buổi tuyển chọn thành viên Cheerteam 2008-2009
Thời gian: 15h30 ngày 24/9/08
Địa điểm tập trung: sảnh chính trường Hn-Ams :x

Để cheer chưa bao giờ là quá khó!

Cheer team

Back
Bên trên