Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

có thể có sân Thực Nghiệm sáng CN. 7h.
Chiều mai thì lên mấy sân xa xa may ra mới có :-??

Mai chắc ko đá đc rồi. THằng lợn Bình nghĩ kế hoạch nhanh quá, sao đặt sân kịp. Đã thế còn lười ko chịu đặt mà lại bảo anh em8-}
nhưng chúng nó toàn chơi classic thôi ạ
có mỗi một thằng ghita điện
bọn em rất cần drummer
các anh biết ai khối anh chơi được chỉ em với=((
hoặc là ai đấy có đàn cho mượn được ý ạ :"> tại bọn em có người chơi được nhưng ko có đàn =)) =))

các anh chị khối anh giao cho khối 10 làm talent khó thế
:((

@ anh Lê anh : anh Hiệp ý chơi được ko ạ :-S
Anh ko nghĩ là có:|

ôi các em có kế hoạch hoành cháng thế :"> nếu k có ai chơi drum thì làm j trong sức mình cũng đc e a :"> mà hình như Hiệp Gà định học drums hay sao a :))

Sáng Cn thì không được rồi :(:(:( Hôm đấy họp phụ huynh với cả vòng loại Miss Ams :(:(:( Mình muốn đi xem A1 vs A2 >< Các bạn có chuyển sang hôm khác được không? ;;);;);;) Ngòai Cn ra :">

Vân Trang: ava Hậu định vét máng con nào à :))
Bình: máu thế :)) Ae chặt chém gãy chân bọn nó đê ngố ơi B-)=P~
Thằng Gà thì bass cả drum éo gì :)) 3 năm học Guitar mà éo bằng thằng em Đức Bình mới học mấy tháng =))
Bass cả drums mà gặp đc cao thủ Beatboxer nào thì thôi rồi :xB-)
10A1 ko có beatboxer nào à ? 11A1 có 2 con hổ đói =)) Tiếc rằng trình độ vẫn chỉ là ...zero tèo :))

Vân Trang: ava Hậu định vét máng con nào à :))
Bình: máu thế :)) Ae chặt chém gãy chân bọn nó đê ngố ơi B-)=P~
Thằng Gà thì bass cả drum éo gì :)) 3 năm học Guitar mà éo bằng thằng em Đức Bình mới học mấy tháng =))
Bass cả drums mà gặp đc cao thủ Beatboxer nào thì thôi rồi :xB-)
10A1 ko có beatboxer nào à ? 11A1 có 2 con hổ đói =)) Tiếc rằng trình độ vẫn chỉ là ...zero tèo :))

beatboxer lại chuyển sang thể loại hip hop rồi
giời ơi thiếu mỗi drum thôi

:-< love of my life :)) ko đỡ đc :)) bạn íh còn nhiều ảnh như rứa lắm :"> hịhị

Íh anh Đạt hỏi là các em định biểu diễn tiết mục gì? :)):))
@ Các bạn zai: Các bạn định bao h đá chưa ạ? :">:">:">

Thảo: tìm sân chưa đc bạn ạ :));))
Sướng ghê, chưa có sân mà đã có khán giả =P~B-)

@Đạt: Hehe, A1 với A2 đá thì phải đi hóng hớt chứ. Lâu lắm rồi không đi xem các bạn đá bóng, lâu lắm rồi không được xem các bạn chơi bóng rổ. Nhớ phết :">

Uh , mai 7h30 là đá.7h15 có mặt.
Thằng Lanh bảo bọn nó chăm tập bóng rổ đi, ra dáng tuyển trường tí nào.Với lại mày + Hậu chăm bùng tiết vào...<:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p

Back
Bên trên