Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

7h30 à, đụ má thằng Bình, thuê h ất ơ vãi cả đái >:/
Bố lại phải bùng học rồi :(:-<
Thực ra là bùng 3 tuần rồi, mai là tròn 4 tuần- 1 tháng =P~B-)

mình chào các bạn =))
9 tháng nữa mình sẽ về vs các bạn 8->
:">
chị la liếm tí :">

ôi chị Diệp :x
Giới thiệu với các bạn hs tương lai của lớp 12A2 mình :x
"Bạn" Diệp ơi bên đấy có vui ko :p

À à,sáng nay thấy Minh Anh Bảo Anh dắt nhau đi thi xinh tươi lắm nhé :x 8->

Tức là chị Diệp năm sau về sẽ vào học lớp mình hả :-?.
Sáng nay lớp mình có ai được vào đêm CK vậy ;;).

Bình: Minh Anh + Bảo Anh rồi nên chắc là còn Vàng Anh thi nữa =P~=P~=P~
chị Diệp hình như exchange ;))
Thầy giáo: sáng nay dota ngon phết, hôm nào bồi dưỡng cho em anh ơi =P~
Mình bấm cái chưởng 1 vào Lanh ai ngờ tăng máu :))

Ôi chị Dziệp :x:x:x ASSISST đấy ;))

Btw, sáng nay zai đá bóng thế nào? Gái đi thi miss rồi đấy, nhưng mờ ck thì cho đến lúc này tớ...ko bít :D

Ờ đúng rồi, ASSIST nên mới chậm 1 năm:-? Chị ơi, chậm 1 năm mà chị vẫn chịu học hả chị:(( Thấy hơi nản:|
Khi nào có kết quả vào CK thế:)) Hình như 18 CK đúng ko:-/ Mà lớp mình mỗi MA BA thôi à:-/

Chán bọn mày thế , bây giờ lại chuyển món ...
Dota epidemic
May mà mình chưa bị dính =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =;
Thứ 4 này đá đi...Ass hôn thuê sân VP hoặc Thực Nghiệm đi...0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:)
Bạn Minh Anh hôm nay thi tốt chứ :"> :"> :"> :"> :"> :">
Có qualify for next round ko? Sorry, couldn't make it...:( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :(
Man ghi bàn đầu mà mấy ông hàng xóm la ó như là ở trong "Make love " club ý...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe, dù không được vào nhưng MA vs BA đã rất cố gắng vì tập thể lớp :">:">:"> Và căn bản là bạn được vào bạn íh tài năng quá :">:">:"> Điểm thi trắc nghiệm thì cao nhất 27/30, đánh đàn, hát, xinh... Nói chung là giỏi mà :">:">:">

Đáng lẽ lớp mình phải đi tầm 5,6 bạn cho máu 8->
À, mà câu hỏi trắc nghiệm khó ko:)) Về những cái gì thế:-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe, dù không được vào nhưng MA vs BA đã rất cố gắng vì tập thể lớp :">:">:"> Và căn bản là bạn được vào bạn íh tài năng quá :">:">:"> Điểm thi trắc nghiệm thì cao nhất 27/30, đánh đàn, hát, xinh... Nói chung là giỏi mà :">:">:">

bạn Quỳnh Anh A1 áh sếp? thế là đại diện cho khối Anh là 1 nhân 07-10 hử ;))

:)) Mai mang hẳn cái đề đi cho thầy làm =))=)) Nói chung là điểm không cao, tầm 20/30 đã được đánh giá là cao rồi, chủ yếu toàn tầm mười mấy thôi. :D:D:D

ơ, tưởng lớp mình đi đông lắm :eek: thấy cả em Trâm điền tờ đăng kí j` j` cơ mà :-/

anw, tiếc nhỉ, Minh Anh lớp mình xinh thế...0:)

thế mà khối Anh chưa phải đông nhất đâu, chọn lấy 10 người vào vòng phỏng vấn (trước khi chọn 1 người của khối chuyên đó) khối Anh thấp nhất là 17, còn khối Pháp là 20 cơ :D

Back
Bên trên