Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

đc. quyền tiền trảm hậu tấu 1 cái là :-<
thằng sex quả đấy đang ko để ý thôi. khổ thân :(

Tình hình là thầy thạc sĩ vừa gọi điện "tâm sự" vài điều kết hợp xin số điện thoại của thím. Nội dung của cuộc điện thoại như sau:

Thầy muốn xin số điện thoại cô Nam, tiện thể hỏi tớ vài điều luôn. Lớp mình có phản ánh gì với cô Nam để cô...phê bình thầy (hay từ gì đại để thế), làm hôm nay thầy hơi tự ái, nên thầy bực mình. :| Cô Nam nói thầy vì tại sao thầy "cho lớp mình 3 điểm 9 mà ko có lí do" :D Thầy cũng muốn là lớp học thoải mái, vì mọi người đều nói lớp mình ngoan. Thầy thả lỏng 1 tí so với H2 thì lại thấy các bạn lại ồn. Thầy đã dạy ở đại học 6 năm, lớp ở đại học thì mấy trăm người, nhưng phong cách của các anh chị ý khác vs hs cấp 3. Nên thầy cũng muốn cầu thị. Bla bla...

Thầy còn hỏi tớ là các bạn có phản ánh gì ko, tớ bảo là "cũng ko có vấn đề gì ạh, nhưng bài tập thì nhiều quá"

Thầy còn bảo là "mọi khi điểm 6, điểm 7 thầy ko lấy đâu, tại hôm nay thầy hơi bực mình vì tự ái" (giời ơi là giời...:(()

Ah thầy còn bảo là bạn nào đi du học mà có nhu cầu sửa điểm thì thầy chiếu cố cho ;)) (nhớ là chỉ đi du học mới dc chiếu cố thôi :()

Suy cho cùng thì tớ thấy lớp mình nên cố gắng mỗi người 1 tí...để thầy trò học cho thoải mái :) và để cô Nam đỡ phàn nàn, kẻo 2 bên cùng mệt mỏi :D

(nhưng mình vẫn thấy ấm ức về vụ tính sai hôm nay :(()

Sếp Thu quả đấy tiếc quá:(
Tình hình là thầy thạc sĩ vừa gọi điện "tâm sự" vài điều kết hợp xin số điện thoại của thím. Nội dung của cuộc điện thoại như sau:

Thầy muốn xin số điện thoại cô Nam, tiện thể hỏi tớ vài điều luôn. Lớp mình có phản ánh gì với cô Nam để cô...phê bình thầy (hay từ gì đại để thế), làm hôm nay thầy hơi tự ái, nên thầy bực mình. :| Cô Nam nói thầy vì tại sao thầy "cho lớp mình 3 điểm 9 mà ko có lí do" :D Thầy cũng muốn là lớp học thoải mái, vì mọi người đều nói lớp mình ngoan. Thầy thả lỏng 1 tí so với H2 thì lại thấy các bạn lại ồn. Thầy đã dạy ở đại học 6 năm, lớp ở đại học thì mấy trăm người, nhưng phong cách của các anh chị ý khác vs hs cấp 3. Nên thầy cũng muốn cầu thị. Bla bla...

Thầy còn hỏi tớ là các bạn có phản ánh gì ko, tớ bảo là "cũng ko có vấn đề gì ạh, nhưng bài tập thì nhiều quá"

Thầy còn bảo là "mọi khi điểm 6, điểm 7 thầy ko lấy đâu, tại hôm nay thầy hơi bực mình vì tự ái" (giời ơi là giời...:(()

Ah thầy còn bảo là bạn nào đi du học mà có nhu cầu sửa điểm thì thầy chiếu cố cho ;)) (nhớ là chỉ đi du học mới dc chiếu cố thôi :()

Suy cho cùng thì tớ thấy lớp mình nên cố gắng mỗi người 1 tí...để thầy trò học cho thoải mái :) và để cô Nam đỡ phàn nàn, kẻo 2 bên cùng mệt mỏi :D

(nhưng mình vẫn thấy ấm ức về vụ tính sai hôm nay :(()
=P~ Em yêu thầy:x:x
( nói thế thôi chứ thầy cứ cho em điểm tốt trong năm là đc thầy ạ;)) Em ghét xin xỏ lắm:)))

ts, nhờ ơn thầy, hôm nay em đc. bữa chửi từ lúc tan học cho đến lúc đi học về.
Em cũg thật là biết ơn thím dã thật là "tâm lí"

Thầy nói thế mà nghe được à? Kể cả là thầy giáo hay cái gì đi nữa, sao lại có cái trò lôi tình cảm cá nhân vào công việc [-( Dù là lí do gì cũng không thể chấp nhận [-( Nhất là khỏan quá nhiều bài tập :">:">
@Sếp Kha: Công nhận là em cũng thấy năm nay nhạt hơn năm ngóai thật, hi vọng sau thứ 7 có thể hứng thú hơn. Căn bản đội ngũ giáo viên năm nay cảm giác không được bằng năm ngóai :(

9B : Đã tìm được địa điểm tổ chức TRung Thu nhé.
Ở HC:
1.Sân bóng rổ trước 1 công ty nào đó.
2.Vỉa hè.
Căn bản là Vạn Phúc thành bãi đỗ xe rồi.
Có gì bàn luận sau nhé.
CN hay là thứ 7, doesn't matter...
Just hope you guys can make it.

@Sếp Thảo: nhạt hơn 1 phần là vì bọn mình ko có hứng do bị các thầy các cô dội nước lạnh, 1 phần là bọn mình ko lạ lẫm gì với việc đón new mem :D ko sao ko sao j-: Thế có văn nghệ văn gừng theo kiểu bài bản ko ;))

Hay có trò chơi gì thì chơi đi:-? Mấy trò đơn giản thôi, em thấy chơi thì dễ "hòa vào" hơn là hát:-? Chứ hát hò biết giọng nhau mãi rồi;)) Nếu mem mới có hát thì nhiệt liệt:p ( chắc có thế loại ngay monster TA:-s)
P/S: giờ mới để ý:">
8888b-)b-):x:x

Chỉnh sửa lần cuối:

Sao thầy lại để lời thị phi (vốn là không nên nghe) của thím làm ảnh hưởng tới cuộc đời thế :)) Đối tượng gắn bó với thầy là ai??? Là học sinh chứ!! Có gì tự ái thì nói thẳng toẹt nó ra, rồi mọi người cùng từ từ ngồi xuống uống miếng nước ăn miếng bánh rồi thong thả bàn bạc chứ sao tự dưng lại bùng nổ trút lên đầu các em thế, có phải để lại ấn tượng xấu khó phai ko :-b

Biết ngay thạc sĩ bị thím chạm vào tự ái mà :))

Cơ mà lớp mình cũng nên biết điều đi :-B Thầy hôm nay hơi khó tính một chút,nhưng mà làm bài sai bài nhầm bị điểm kém là đúng rồi :-B Chửi mình đen ý chứ càu nhàu thầy cái gì :-B

Mong từ hôm sau thạc sĩ đừng như hôm nay,sợ thật :"> lúc dạy bài mới mới hết lo sợ :">

Thầy Toán lớp A2 tên là gì nhỉ? Chắc thầy đấy mới đi dạy học à? 8->

uhm chuyện nh` bài với gọi lên ko làm đc điểm kém thì trách đc. ai.
anw vì thầy trẻ nên mới phải nghe lời của con ng` vốn nổi tiếng giàu kinh nghiệm chứ sao :-b

@ Lanh : TA hồi trước hát bài j với Trung Anh mà ;;) sao lại thị phi thế ;))

TRung ANh ???
Tiến Anh có năng khiếu beatbox đấy...bảo nó lên battle đi...
HIếu:Thằng này vào khoe ava ah

uhm chuyện nh` bài với gọi lên ko làm đc điểm kém thì trách đc. ai.
anw vì thầy trẻ nên mới phải nghe lời của con ng` vốn nổi tiếng giàu kinh nghiệm chứ sao :-b

@ Lanh : TA hồi trước hát bài j với Trung Anh mà ;;) sao lại thị phi thế ;))

bài của Quân post trước 12h trưa nên ko thấy trước được thảm họa sảy ra sau đó 2 tiếng :-<

@Thu: =.=! Hnay nhìn mặt thầy sợ quá :">
Tớ bảo bạn TA là bạn mới nào vào cũng phải hát, thế là bạn íh đã đồng íh hát 1 bài tiếng Trung thì phải :">:"> Để tớ động viên thêm, các bạn đừng kì thị bạn íh :">:">

Sếp gọi điện tâm sự với thầy đi :( Bảo lớp em có vài bạn thần kinh yếu, thầy đừng hành xử như thế kẻo chúng nó chết vật ra đấy :(
Đùa chứ nghiêm túc mà nói học hành đã chả nhẹ nhàng gì cho cam, việc gì phải làm khó nhau thế cho thêm mệt mỏi? Tức thì nói thẳng ra là tức, cứ bùng nổ bất thình lình thế này mệt tim lắm.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ủa, thế hôm nay thầy có lí do gì mà bùng nổ thế:-ss
hay vừa bị ny ...:-s:-ss
( May năm ngoái Hải huyền thoại có vợ rồi nên ít khi bùng nổ đấy=)))

Back
Bên trên