Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Bố em Trâm =))=)) Chíu chíu, Teng Teng 7 8 1 2 =)) Hey Hey Ya ya =))=))

Mọi ng ơi, cái tờ " Điền kết quả vào phiếu" thì có phải làm ra vở ko:-/
Tại chiều nay thấy thằng Sex bảo là phải làm ra vở rồi ghi kết quả vào đấy:-ss Ko biết thế nào:-s

Thầy sẽ ktra bất chợt kết quả trên phiếu và vở thì phải :">

Chuẩn sếp ạh :x

Này cả nhà ơi thống nhất văn nghệ văn nghẽo là t4 bắt đầu từ giờ ra chơi nhé?! Văn nghệ giao lưu trào mừng đầu năm 2 tiết là ngon rồi. Năm ngoái văn nghệ đầu năm của lớp mình cũng chỉ dc có hơn 1 tiết còn gì :|

hehe, thế thì thông báo với Bình & Diễm Ngọc đi :">:">

2 tiết cuối T4 à:-/ Thế là ko " cướp" đc tiết nào nhỉ:))
@ sếp THu: Mà đã kịp phàn nàn đâu. Chưa ai confirm nên chưa "phàn nàn" đc:))

Chỉnh sửa lần cuối:
chắc ko ai đi cổ vũ đội cổ vũ nên ở nhà chúc may mắn vậy :> hehe

Thế là hôm nay mình đc ngồi chỗ quạt rồi 8->
Fed vô địch rồi <:p 1 Grand Slam nữa thôib-)
Murray còn non quá:( Nhưng loại Nadal 3-1 là ngon rồi:)) ( In ur face, nadal b-()

Trâm beatbox ah :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> mà bộp bộp
Lớp mình lắm bạn tham gia cheer thế... awesome :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
Mai tổ chức rồi ah, cool...lại phải cướp mũ của thằng em...theo lời khuyên của Lanh....b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-)
Với lại mai cho Tiến Lùn + Lủ đến tham dự nhé :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
Ko đủ chỗ thì cho bọn nó ngồi đất cũng được...
Thằng "Quốc Dis" khách ko mời nhưng mà thể nào chả đến...
Có cần bánh kẹo hoặc nước ngọt or anything ko , tớ mang luôn :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
Bây giờ lớp mình phòng 309 ah, sướng nhỉ, rộng rãi thoáng mát...
Với lại Vân Trang mai có mang mic ko? :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế là hôm nay mình đc ngồi chỗ quạt rồi 8->
Fed vô địch rồi <:p 1 Grand Slam nữa thôib-)
Murray còn non quá:( Nhưng loại Nadal 3-1 là ngon rồi:)) ( In ur face, nadal b-()

And in your musculature too...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Sorry to say that though, cause I'm just like you...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Nhận được breaking news qua mail, Fed vô địch, sướng vãi <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p
Mà Fed mãi chưa cưới nhỉ, Gf của Fed giống cô Quyên GDCD(năm ngoái) :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :">
Năm nay là cô Quyên mẹ Teddy hay là cô Quyên năm ngoái :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

tình hình là hôm nay chưa thấy ai bàn bạc gì về vụ 2 tiết cuối ngày mai? thế mọi người định thế nào :">?

And in your musculature too...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Sorry to say that though, cause I'm just like you...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Nhận được breaking news qua mail, Fed vô địch, sướng vãi <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p
Mà Fed mãi chưa cưới nhỉ, Gf của Fed giống cô Quyên GDCD(năm ngoái) :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :">
Năm nay là cô Quyên mẹ Teddy hay là cô Quyên năm ngoái :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

Cô Quyên dạy GDCD lớp mình là mẹ Teddy thật à :eek:
Btw năm ngoái là cô Tâm dạy chứ :-??

Ơ thế kế hoạch ngày mai là dư lào ạ? :">:">:">

ồ ko :"> tớ không Beatbox đâu Bình à :"> :"> Ngày mai chắc tớ gào rú gì đấy =)) =)) các cậu cứ chuẩn bị bông băng thuốc tai =)) :"> :-" (thật là ngượng quá đi :-" :"> >:) )

Btw hôm nay đội cổ vũ không Nhất vì không phải là đội Ẹc rô bích :"> :"> nhìn chung đội Nhất khá xứng đáng :X Vấn đề là không nhất mà vẫn có cúp mới chất =)) =))

anh em ta là ng có học =)) hự hà hự hà hự hà hự =)) chicken dunk là ng có học =));))
chị em ta là ng có học :-> hự hà hự hà hự hà hự =)) chicken cheer là ng có học =))=))
mình yêu cái cup mà mình có công khai sáng và cái phong bì đó :">:x;))>:) nói chung là yêu cheer mình dễ sợ :x

this is real , this is us , we are exactly where we're supposed to be now
gonna let the light , shine on us :x8->

no more hiding who we want to be :x
this is us >:-D<

kệ thôi ý :D thế này còn tuyệt gấp vạn lần ẹc rô bic team =)):x [ yêu cầu cô trâm lập topic cheer mới để chị em còn buôn bán nhé :-w ]
everytime we touch 8-> ám ảnh ám ảnh 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
Condom Durex says to Kotex: "When you work, I lose seven days of business". Kotex replies: "If you fail to work once, my business stops for nine months"
Ai giải nghĩa hộ câu này cái nhỉ ;))

Thế sếp ơi mai tổ chức dư lào? :"> Loa đài rồi hát hò à? Mọi người tự chbị beat à? :">
@Thầy Huy: Em hiểu mà không biết giải thích ;));))

Back
Bên trên