Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Đức Việt vào lớp rồi ah, anh em có thêm hậu vệ siêu sao của PHT rồi...
Với lại Đoàn vào A1 rồi, lại thêm 1 siêu hậu vệ nữa :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
Lanh: Chưa làm 1 bài tirade "welcome" bạn mới ah?=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Mày chắc lại bắt nạt Đức Việt đúng ko :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t :-t
ECE mai có đá được với lớp cũ của thằng Boob ko? 9h30 sân Y, bảo DV đi đá luôn.:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

----------

Thế là có phòng học rộng rồi :)) :">

Lớp mình chuyển phòng ah, A1 sau 1 hồi đấu tranh,( có đánh nhau với "Hiền" =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) )cũng chiếm được phòng 403(4) :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

Đoàn cũng vào rồi à:)) Boys ECE tự nhiên đông lên trông thấy:)) Bây giờ bóng đá thừa ng ghê=)) Bóng rổ vẫn thiếu:((
Hôm nay chiều đi PS3 với chú ĐViet rồi, tao có bắt nạt nó đâu[-x
Mà chiều nay đi chơi mới biết những sở thích rất "bất ngờ" và :-& :-& của Sex:-ss:-ss

Ơ bạn Đoàn lên Anh1 rồi á ? :eek::eek::eek:
@Thu: Có phòng rộng thì bắt đầu lên kế hoạch ăn chơi được rồi ;))

kế hoạch ăn chơi đập phá tuần sau (t7) phụ thuộc rất nhiều vào giáo viên yêu quí bộ môn tin học. WHO WILL BE OUR TEACHER???

Nhân tiện: có ai muốn ra nhập fanclub của thầy Đàn và cô Quyên ko :x

thầy Đàn cũng bth mà. vẫn thik cô Hoa hơn.

cô QUyên thì ko đỡ đc rồi =))

chuyện nghe lần 2 vẫn ko đỡ đc.

ah mà hôm nay đúng là ko đỡ đc. sex :">

Thằng Đoàn là beatboxer á =)) Cái kẹc >:/
Đức Việt thấy thằng Sex bảo đá tiền đạo =)) Thôi, bắt nó hậu vệ đê, đang thiếu hàng ;)) Nếu cứ thích đá tiền đạo thì cho nó làm chân nhặt bóng hộ anh em =P~ B-)
Đoàn đá vị trí gì ? Thủ môn đc thì ngon quá nhờ, thằng Gà dạo này đỏng đảnh hơn đàn bà >:/ Ra đường chả nhẽ lại đóng cho phát :-<
Mai 9h30 à, đã thuê đc sân chưa, hay lại nghĩ sân Y ko cần thuê vẫn có sân Bình ơi =)) Éo có sân thì ae thiến mày >:/

hôm nay cô Quyên kể chuyện gì thế em nghe với đi :(
Chuyện "Bố Đảng viên đây ai cấm bố vượt đèn đỏ" à :x

Lại Quyên dạy Công dân à :x Ngon thế còn gì =P~
Nhà đúng là 2 nghịch cảnh, mẹ thì rõ xy, thằng con trai thì éo đỡ đc =)) Teddy man :x:x:x =))=))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh em mai đánh nhau thì đúng hơn, thằng ass-hole thối vãi, offer 100K/quả =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Có gì nó trả vậy...:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
Sex có thói quen gì , shave piu- biz ah???=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Đức Việt đá PS3 thế nào, tao liệu thắng được ko?

Thằng Đoàn là beatboxer á =)) Cái kẹc >:/
Đức Việt thấy thằng Sex bảo đá tiền đạo =)) Thôi, bắt nó hậu vệ đê, đang thiếu hàng ;)) Nếu cứ thích đá tiền đạo thì cho nó làm chân nhặt bóng hộ anh em =P~ B-)
Đoàn đá vị trí gì ? Thủ môn đc thì ngon quá nhờ, thằng Gà dạo này đỏng đảnh hơn đàn bà >:/ Ra đường chả nhẽ lại đóng cho phát :-<
Mai 9h30 à, đã thuê đc sân chưa, hay lại nghĩ sân Y ko cần thuê vẫn có sân Bình ơi =)) Éo có sân thì ae thiến mày >:/

Beatbox hơi bị hay đấy...Chi gợi ý song ca beatbox =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) Điềm đi dây, chuẩn bị start up "Club for make-lovers"...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Special discount for ECE mems. ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

----------

kế hoạch ăn chơi đập phá tuần sau (t7) phụ thuộc rất nhiều vào giáo viên yêu quí bộ môn tin học. WHO WILL BE OUR TEACHER???

Nhân tiện: có ai muốn ra nhập fanclub của thầy Đàn và cô Quyên ko :x

Tớ tưởng là làm thứ 4...tiết 4,5

Chỉnh sửa lần cuối:
Bình đá ko thắng nổi đâu ;))

tự tin tí thì sao :-j mà chết thì phải chết cùng chứ ;))

hôm nay cô Quyên kể chuyện gì thế em nghe với đi :(
Chuyện "Bố Đảng viên đây ai cấm bố vượt đèn đỏ" à :x

Cô đang định kể chuyện đấy thì hết giờ. Cô bảo "Đèn đỏ rồi thì phải dừng thôi" :">
Anw, cô chém gió khủng khiếp quá :))

Cô này buôn sợ thật:-ss
Gì mà đang kể chuyện này ->> bùm ra chuyện khác 8-}
kiểu như ở trên mạng, 1 dòng có 10 chữ, mỗi chữ lại dẫn ra 1 link chuyện=))

vô đối câu chuyện của cô Quyên =)) chỉ cần 1 từ thôi đã có thể dẫn ra 1 câu chuyện khác rồi =))=))=)) buồn ngủ rồi, đi cả buổi tối giờ mới về, chào cả nhà em đi ngủ :"> :-h :x

vì khả năng chém gió thành lốc của cô Quyên, rất vinh dự nếu như tớ dc nhận làm đệ tử :x:x:x

Back
Bên trên