Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

thôi, thằng Lanh đi đê ;) Đừng để tao cả Đức Bình đến tận nhà lôi dậy >:/=P~

2h có phim đấy, anh em đi ko
đi cũng đc, nhắn thằng Bò đi:))
nếu đi thì đi luôn đi, 1 rưỡi gặp nhau ở Ams

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi, ko xem phim đâu...Lanh cả Hậu ra chọc đi, HC nhé, hẹn hết rồi.
Lanh: suốt ngày nap...mấy tuổi rồi , đến nhà tao luôn đi, mày làm gì mà ko chat được trên yahoo...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Tao sợ đi xem phim với đôi H-VL lắm, ngồi cạnh chơi điện tử đã sợ lắm rồi...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay đi "chọc" vui vãi:)) Học đc trò "cân băng"=))=))=))
Phát hiện ra Khắc Minh tâm lí kém;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tâm lí kém nhưng đc trí tưởng tượng phong phú =))=))=)) Bệnh vài hàng, tưởng tưởng mọi bộ phận của bàn Bia =P~=P~=P~
Hôm nay ngon phết, quả cuối mà cân con 8 vào lỗ là thắng Khắc Minh ;)) Hôm nay bắt nạt đc Đức Bình =P~

ơ thế hoá ra có mỗi sếp với sếp Kha (2 trog số các cán bộ lớp ) là ko để invi permanently bố bạn Quân à? =))

Tâm lí kém nhưng đc trí tưởng tượng phong phú =))=))=)) Bệnh vài hàng, tưởng tưởng mọi bộ phận của bàn Bia =P~=P~=P~
Hôm nay ngon phết, quả cuối mà cân con 8 vào lỗ là thắng Khắc Minh ;)) Hôm nay bắt nạt đc Đức Bình =P~
ECE có phong trào bi-a phát triển phết nhở... Lớp tao ngọn lửa bi-a cũng bắt đầu nhen nhóm, quyết tâm nối gót thành tích vô địch bi-a toàn ams của ông chủ nhiệm =))

bù quân thể nào chăng lân la sang HN2;));)) làm j??? tìm gái:-ss:-ss=))=))=))=))=))

Các em ơi, hôm trước khai giảng lớp em có chụp ảnh gì không? Có ảnh áo dài không? Cho anh xem với :">:x

tưởng sự thật là bố tớ sign in vào nik tớ :-?? trưa sign in thì thấy bạn Thảo bb bác :)) giật mình

mà sao bố add nik Min để làm cái j nhỉ :-??

tại chắc bố tưởng đi đâu linh tinh đồi trụy mới thế :)) chứ cellfone thì để làm j :))

@ Bách : :-j:-j:-j em xin

Back
Bên trên