Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Mẹ, Kim Liên hổ đói thế =)) Ams còn chưa lên đc A2 mà KL đã xồ vào rồi >:/>:/>:/
Kiểu này lại đi đường Điện già rồi =))
Thằng Bình chưa đủ tuổi mà đã thích đi chọc =)) =)) =))
Mình thấy X-Men Club ở gần nhà mình có dịch vụ chọc rất ngon =P~=P~=P~ Đủ kiểu phục vụ, thích hợp cho anh em ;)) ( Buổi đêm lên đấy nhiều pros lắm =P~=P~=P~)
Ae có thích đến đấy ko, hay định vào quán nào rẻ tiền à =)) Mấy quán rẻ tiền chỉ có CBLT làm phục vụ thôi >:/

Đấy, bạn Lanh thấy chưa ;)) thầy nói là ko có sai đâu nhớ ;;) ;)) =)) cấm cãi nhiều =))

vào nữa thì ngồi vào đâu nhỉ? :-B mình thấy tình trạng như thầy bị kẹp giữa suốt ngày bị lôi lên trả lời là khổ sở lắm rồi:)) định thêm mấy bàn ngồi 3 nữa đây,ấm cúng phải biết 8-}

may mà thầy gầy và cao :|

:)) khổ thân thầy :|

mà ngoài cửa có cái bàn í, năm ngoái mình viết phao sinh lên đấy ;)) phải tội bê vào ko có chỗ kê :|

Mẹ, Kim Liên hổ đói thế =)) Ams còn chưa lên đc A2 mà KL đã xồ vào rồi >:/>:/>:/
Kiểu này lại đi đường Điện già rồi =))
Thằng Bình chưa đủ tuổi mà đã thích đi ch... bla bla bla bla

bắn tỉa ác quá đấy Đạt ơi 8-} =))

KL vào lớp mình thấy cười nói lia lịa :D thôi thế còn hơn là ngồi lầm lì lườm lượn lờ lừ đừ :))
Lớp mình tình hình là thiếu bàn ghế chầm chọng...ko khéo phải đi tị nạn :D

Ơ thấy Lủ Lý 2 bảo lớp mình sắp xuống phòng rộng tầng 3 cho Lý 2 lên tầng 4 :-??
Mà lớp mình hơn Lý 2 có 1,2 người chứ mấy :-ss

Ơ thấy Lủ Lý 2 bảo lớp mình sắp xuống phòng rộng tầng 3 cho Lý 2 lên tầng 4 :-??
Mà lớp mình hơn Lý 2 có 1,2 người chứ mấy :-ss

thật hả sếp :x:x:x ôi 1-2 người nhưng ai mà biết sắp tới nó ntn. lớp mình cần diện tích để tổ chức ăn chơi đập phá nữa mà :D

Lớp mình có khi phải đánh nhau với 10H2 rồi, phòng ngon quá...
Tiến Anh + Huy Thành là đủ rồi.Phòng bé ngột lắm...
Mà thầy từ điển sống đã faint phát nào chưa ?

Đúng rồi, đáng lẽ lớp mình phải được cái phòng của 10H2 chứ :">:">:"> Thế mới đủ điều kiện đập phá :">:">

Phòng đấy position đẹp...
Mà tháng 9 lớp mình có bạn nào sinh nhật nhỉ...có bạn Huyền Anh với Phương Nga đúng ko?

Chỉnh sửa lần cuối:
tần nào cũng đc:)) miễn đc phòng rông ( ưu tiên tầng 2, xuống chơi cho dễ:">)
Roddick thua rồi:(( Dẫn 5-3 mà lại thua 5-7 ở tie break:((
Murray lại gặp Nadal mới chán chứ:(( Sức đã yếu gặp ngay " bò tót":((

Back
Bên trên