Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Diệp: con đòi mếch nớp ý =))=))=))
Bình: đệt, thằng Minh đớp rồi à >:/>:/>:/
Quỳnh Anh: đỗ Raffles à ??? =P~ Nghe nói các em đỗ Raffles toàn hot girlz + boyz thôi ;)) Con Dương lớp mình éo hot, nhưng có vòng 1 volcano nên đc =))

Đỗ Raffles là giỏi hay kém:-/ Chắc là giỏi =P~( mà Raffles là hb gì thế:">)
mình mới nghe danh em này + nhìn ava tren HAO, chưa thấy ngoài đời:)) ( tại khai giảng toàn đến muộn + về muộn:(()

em QA chụp ảnh pts hơi nhiều :p Nếu để mộc mà vẫn trẻ trung xinh xắn đc thì mới thích :D

Chỉnh sửa lần cuối:
ai mà cũng xinh xắn như sếp kha thì ko biết đếm duoc bao anh toán 1 nữa;));))=))=))=))

Bách: Xong mày rồi =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Lanh: Chiều đi bơi để hỏi thử thằng Minh...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

^^ vào đây lăng xê lớp em tí ;))
năm nay nói chung boys lớp em rất là hướng nội, chả thấy chạy nhảy thể thao gì, chắc là phá hoại truyền thống của các anh mất thui :(( huhuuhu
Đã thế thầy hiẻn còn cứ lăng xê so sánh bọn em vs các anh các chị, huhu, thật là hổ thẹn biết mấy :((

còn về girls thì thấy được 2 bạn GV mới vào nhìn cũng đáng yêu :X
bạn Tân Minh Trang xinh hơn bạn QA . đấy là em thấy thế ^^ nhưng bạn ý có bf là một bạn Anh 1 mất rùi ;))
Bạn QA chụp pts hơi nhiều nên nhìn ở ngoài thấy khác ảnh đấy ạ, nhưng cũng vẫn dễ thương :x Bạn này sắp đi Sing rồi :( Vậy là lớp mình mất đi một bạn xinh :(

Năm nay thầy cô bọn em chán ko tả nổi ý, học được mấy ngày mà oải ơi là oải :(

@ Thu: Em ko phải lo,lúc đầu lớp chị vào cứ tưởng trầm cảm hết cả :"> Cụ thể thế nào cứ hỏi anh Đức Bình kia kìa ;;)
Nhưng mà về sau nhờ mấy hoạt động văn nghệ làm quen nhau,rồi làm trại trủng,cái này cái kia quen nhau hết :D Đầu tiên sẽ phải do cán bộ lớp nhiệt tình tích cực một tí :">
Chúc các em vui vẻ\:d/

@ Bò :Bạn Bò sang Sing rồi buồn quá =(( Hôm nào qua tiễn mình lấy mấy cái răng làm kỉ niệm :-h Nhớ :-w

các cậu có ai có thời khoá biểu bắn lên nào :"> :"> :">

Chỉnh sửa lần cuối:
ở trên kia sếp chả post là mới chép kịp ngày mai mà :D

mà sếp Kha j mà đầu gấu thế :p Bò nó đã ít răng rồi :))

Thế mà ko biết thân phận lại cứ đua đòi nói leo =(( Bò hoang ko chủ dạy dỗ nó thế đấy :(

Mai học Tóan Đại phải không các bạn? Nói "phải" đi nào :">

mai cảm phiền bạn nào chăm chăm đến lớp sớm cho tớ mượn sách vở anh với toán nhé ;;) ;)) :"> :)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn zai bên A1? Em Thu đừng bảo thằng Minh Nhật nhé, vì trừ thằng đấy ra thì còn lại toàn nerds.
Đạt với Bách chưa lên HAO để kể chuyện bể bơi 4 mùa ah? Chán thế.
Used to have a great time....used to...:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-<
Now , everywhere I go, I keep asking myself , is it an illusion...or is it real??? :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-<
Tao sợ thằng Bách với thằng Đạt lắm rồi, đừng trêu nữa và đừng nhắc đến "robinho" nữa, thà cứ trêu với C*** N**** như hồi trước còn hơn...F*cked up rồi...:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-<

A2 , luck. :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h

:-<

----------

ừ, công nhận pts nhiều, thế nên mình chưa máu đến mức phải xuống lớp xem ngay:D
Mà sếp Thu chpes TKB cả tuần chưa, hay mỗi mai:-/

=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Grow up man...:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-<

@ anh Bình : hơ hơ, em cũng nghe loáng thoáng bạn ý là bạn khá khẩm nhất lớp anh1 khóa của em . Trưa nay thì em đã kịp thấy 2 bạn ý đèo nhau rất tình củm cười nói vui vẻ trên đường. ;))Theo con mắt loáng thoáng thì em thấy bạn giai kia ko đeo kính, cao cao --> hết :-|
@ anh Lê Anh : anh cứ xuống lớp em xem mặt thử đi, nhỡ lại bị vẻ đẹp tiềm năng của bạn ý thu hút ;))

anh ý ko nhất thiết phải qua lớp em đâu :-j như thế thì lộ liễu quá :-j ;))

Tầng 4 chạy sang lớp 10H2 là vuông góc với hành lang tầng 2 rồi còn gì nhờ ;));))

Các bạn bầy chiến thuật kinh nhờ =)) =)) =)) :">
Chết, sao lại dính líu tới Minh Nhật thế :-w :"> thằng bạn mình mới vào đã nổi thế xao :x :"> :x
Không đeo kính thì chắc là em gì gì biết đánh Guitar của lớp 10Anh1 rồi :D

Đánh guitar ah...cool.
Mai làm phát đi, lại được nghỉ rồi :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
"Chọc" nhé.
Lanh: Cho tao vài lời về "Kim Liên" cái, Hiệp Gà bảo giống Bình cái :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-??

----------

If i were a grown-up, i wouldn't just stand and watch ;) =))

Then what...;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;))

----------

Các bạn bầy chiến thuật kinh nhờ =)) =)) =)) :">
Chết, sao lại dính líu tới Minh Nhật thế :-w :"> thằng bạn mình mới vào đã nổi thế xao :x :"> :x
Không đeo kính thì chắc là em gì gì biết đánh Guitar của lớp 10Anh1 rồi :D

Trâm quen thằng Minh Nhật ah?

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên