Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Thằng Bình chiến thằng Lanh chiều nay rồi à =)) Đã biết trình độ của nhau chưa !? Cùng là 2 con gà à ;))=P~
Đức Huy: ảnh body đấy bên trái là lấy của Đức Bình bên phải là lấy của Hiệp gà =))=))=)) Thế thì cái "+ thing" sẽ thế nào đây =))=))=))
Ai xem Hoa hậu hôm qua ko ??? :)) Họa hậu mà thế thì CBLT của Đức Bình có khả năng đi thi đấy =))=P~
Các bạn biết tại sao lại đc làm hoa hậu ko ??? ;))B-)
Vì cái ảnh này này =P~=P~=P~
=))=))=))

Xem xong đừng hỏi tớ tìm ở đâu nha =P~=P~=P~ Nghề của chàng B-)B-)B-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoa hậu bị chê ghê quá :"> Mình không xem nên chả íh kiến gì :">

Mình thấy hoa hậu năm nào cũng bị chê, rồi khi hoa hậu tiếp theo lên thì lại nói "Thực ra con ý (tức hoa hậu trước đấy) còn tốt chán.." :">

Nhìn kĩ lại các hoa hậu cũng chả thấy ai xinh đc = mình =))(quote stt của tôi hôm qua).

Bình: sorry mate, dj-ing is already mine. :p
You stick to beatboxing. :))

thằng Đạt đúng là nghề=)) kiếm đc quả ảnh độc thế mày:))
em này ko xinh nổi trội dưng mà đc cái cao với cả thí sinh chủ nhà,chứ mình thích mặt cái chị Diễm Châu cơ :-j
hôm nay thông báo giờ giấc cứ kiểu gì ý nhỉ,lằng nhà lằng nhằng,thầy bị mắc bệnh khó truyền đạt hay sao ý,tóm lại là mấy h thì đóng cổng?:| mình muốn đợi lúc nào anh Triết đến rồi mới vào cùng có đc ko:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Cứ 6h50 đến vẫn đc ý mà:-j
Hoa hậu mặt bt, nhưng dáng cao, với số đo 3 vòng nổi trội:)) VN mình thiếu 2 cái cuối=))

Dan: Cool, you DJ , me beatboxer...
What about Dat ??? Still playing with pussies...same old passion =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
We could actually start a club, your house \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/
Who wanna make love in Ngố's club?:-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-??
Lanh: 40kg chắc gì tao đã nâng được. với cả ko có sleeping pill(như vậy là thiếu tôn trọng), tao thích kiểu hysteric cơ, giống Tiến Anh A2.Haha

Chỉnh sửa lần cuối:
Đạt : Làm quả áo đấy, thì có mà BGK thumps up hết ah.Hóa ra thi họa hậu VN là thi ai make love giỏi hơn...cool.Nhưng mà VN chắc vẫn chưa phải pioneer...

Thằng Bình chiến thằng Lanh chiều nay rồi à =)) Đã biết trình độ của nhau chưa !? Cùng là 2 con gà à ;))=P~
Đức Huy: ảnh body đấy bên trái là lấy của Đức Bình bên phải là lấy của Hiệp gà =))=))=)) Thế thì cái "+ thing" sẽ thế nào đây =))=))=))
Ai xem Hoa hậu hôm qua ko ??? :)) Họa hậu mà thế thì CBLT của Đức Bình có khả năng đi thi đấy =))=P~
=))=))=))

Bị thằng Lanh cướp rồi :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-<

Nói chung bọn BGK đo vòng 1 ko chuẩn >:/
Ai cũng thừa nhận là có bà cứ gọi là LCD :-&:-&:-& thế mà lúc giới thiệu cũng đc tầm 85,86 :-<:-<:-<
Có bà thì cứ gọi là super volcano, dinosaur =P~=P~=P~thế mà hơn mấy bà kia có tý :(:(:(
=> Kiểu này CBLT ( đang thuộc tranh chấp của Bình & Lanh ) chắc cũng đc tầm 100 :-B:-B:-B>:)>:)>:)

Chỉnh sửa lần cuối:
tao tranh với thằng ĐB làm gì=))
Trước bảo A2 năm nay " ảm đạm", thấy bảo em QUỳnh Anh xinh lắm;)) Khi nào phải đi xem mặt mới đc:"> ĐB trước khi lên A1 thích đi ko;;)

Xi-trum make love =)) =)) 8-}

:))

--
@Na: mình chẳng để í, bạn Na thêm chữ "Thị" từ khi nào thế :-?? ;))

Hehe :p tại em này trùng tên vs mình, lại hoc TV nữa nên là mình mới nhảy vào :"> lăng xê em í tí :p
Hehe. em nè học chuyên Anh TV :p đỗ Raffles tháng 11 đi Sing nhé :">
Bạn nào có làm quen thì nhanh lên :))
Nói chung là cũng khá dễ thương :p mình có gặp mấy lần rồi :p

Thế là chúng mình là người có tuổi rồi đấy :-j Đi soi các em rồi đấy :-<

Mai có được mang máy ảnh ko?? Ko mang túi chắc sợ khủng bố :-j bác Triết bắt chước bác Bush quá:-j

=))=))=))

ơ thế ngố ơi cho mình hỏi cái con nào là hoa hậu trong 2 con :-/

Thời khóa biểu ngày mai: CN, anh x 2, toán x 2. hôm nay chỉ kịp chép thế thôi, mai chép tiếp :D

Back
Bên trên