Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Giờ đấy con chó con mèo còn chưa tỉnh giấc, sao bắt mình đến tập trung làm gì? Mình rất phản đối các bác không tôn trọng giấc ngủ của học sinh [-(

hôm lay mình đọc lưu bút bạn Bình như đọc truyện tình cảm ngắn kì :"> thế mà lúc chiều qua trường photo mình vẫy chào bạn Bibeomario mà bạn chả nhìn ra mình hay sao ý =.= chắc tại đội mũ bảo hiểm có phần biến dạng nhan sắc :">

Thansờku em Ngan sếp Kha & Diễm chấm ích btw :x :* :*

mai Liên mới đi à? đi may mắn nhé :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
dạo này buồn ngủ hao tổn khí huyết dễ dẫn đến tàu hỏa nhập ma...tất cả là vì dạy sớm đi tập khai giảng :((

6 rưỡi sáng :eek: =)) rồ à:)) đến giờ đấy thì bác Triết sẽ đc chào đón tưng bừng bằng làn sóng ngáp thôi chứ có đứa nào tỉnh táo nổi mà tươi cười mới chả vẫy 8-} rách việc quá,mình đến dự là đc rồi sao còn mời thêm ông Triết nhỉ :"> =))
Đức Việt có phải tên hãng xúc xích ko:))

Chỉnh sửa lần cuối:
khổ thế đấy :(( mà mai có bạn nào đi ăn bún đậu mắm tôm mới tớ k :">

Damn, mình cận, ko nhìn rõ Liên...cứ thấy đằng xa có bạn vẫy tay, :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :">
Sorry...:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-<

Lanh: Tao ko có quyển đấy, Đạt mà chuyển được lên A2 thì chắc nó sẽ photo của Tú :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

Back
Bên trên