Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

T2 là mấy giờ hả mọi ng`:-/
tớ thấy Toán học đc phết đấy chứ:-?
Không có người thán phục, xuất sắc cũng bằng thừa
Không có kẻ đẹp trai, xinh gái thành vô ích

Em ơi, câu trên thì đúng nhưng câu dưới thì sai hoàn toàn em ạ :p Người ta bảo là "Trai tài, gái sắc" mà <:p Xinh gái không bao giờ là vô ích hết, trừ phi... tất cả con zai không còn tồn tại 8->

Thứ 2 vẫn là 7h tập trung chứ? :-s Các bác íh đã đến đâu mà phải đi sớm thế :-ss:-ss

Không có người thán phục, xuất sắc cũng bằng thừa
Không có kẻ đẹp trai, xinh gái thành vô ích

Em ơi, câu trên thì đúng nhưng câu dưới thì sai hoàn toàn em ạ :p Người ta bảo là "Trai tài, gái sắc" mà <:p Xinh gái không bao giờ là vô ích hết, trừ phi... tất cả con zai không còn tồn tại 8->

:))Câu này em lấy đc ở quyển " Danh ngôn đấng mày râu" của ông chú. Câu 2 cũng có ý đúng chứ anh:p Girl nào chả thích pretty boy, nếu có thì vẫn tốt hơn:p 2 câu này chí có dấu 1 chiều, ko phải 2 chiều:D

Theo thông tin mới nhận dc từ 1 người bạn cùng lớp của bạn Đức Việt (sắp về lớp mình) thì bạn này...ki bo lắm :"> Lớp đó đi chơi PS tổng cộng cả năm mấy chục lần, mà bạn ý chỉ bỏ ra có...2K VNĐ ?!

Cool, chơi với mấy thằng Lanh Tub hay là Hậu Môn là phải ki bo rồi.
CŨng PS cơ đấy, rủ nhau ra chiến PS3 đi.

----------

:))Câu này em lấy đc ở quyển " Danh ngôn đấng mày râu" của ông chú. Câu 2 cũng có ý đúng chứ anh:p Girl nào chả thích pretty boy, nếu có thì vẫn tốt hơn:p 2 câu này chí có dấu 1 chiều, ko phải 2 chiều:D

Danh ngôn của "đấng mày râu" ? Có họ hàng gì với Kama ko?

Đúng là sự thay thế hoàn hảo cho ĐỨc Bình=))
Danh ngôn của tao ko có hình vẽ;)) Với cả có ý nghĩa thiết thực hơn cuốn sách của mày:-"

Sếp Thu hỏi làm gì mấy cái đấy :|

Thứ 2 thứ 4 đều 6h30 tập trung,cùng lắm là 6h31
Ko đc đến muộn đâu =;

7h30 đến là vừa, chủ tịch nước có đến sớm cũng phải cố mà đợi ;)), trường mình cho đến dự khai giảng đã là phúc rồi, đòi hỏi h/s đến sớm gì nữa [-(.

Sách của thằng ĐB bậy lắm sếp Thu à:)) Ko cần biết:))
Sách của em trong sạch, nêu những câu nói bất hủ về đàn ông, khi nào em mang cho sếp ;)) ( nếu tìm đc:)))
Trong đấy có 1 câu là " Đẹp trai là 1 cái họa" 8-}=))=))

Mình cũng nghĩ như thầy. Lại còn cái gì oánh trống khai giảng, ai cho mà đánh [-(. Trường mình khai giảng chứ có phải lễ chào mừng chủ tịch nước đến chơi đâu. :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
/:) Bác ý đọc đc rồi đấy :-<
Khóc ré lên cầu cứu thầy Điện,thầy Điện bất lực phải nhờ cô Nam,cô Nam buồn bã gọi điện cho tớ,tớ đành phải cử mấy bác Bộ với thành phố đi cùng để bác Triết đỡ sợ :-<
:-j :-j:-j:-j:-j JK :-j =))

Sếp Kha tuôn 1 tràng đọc ltục cứ như thơ íh :))=))
Thế là 6h30 phải có mặt thật à? :-<

Back
Bên trên