Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

mìh thik môn Sinh và môn Sử :x:x:x thấy cô Nam bảo cô Sử hay :x tuyệt quá :"> thik quá là lá la :x:x:x
Cô đĩa trông cứ....:-S Hãm thế nào í :">

Bọn em năm nay cũng cô Hạnh :p

Năm ngoái cô dạy A1,thấy bảo học toàn trong sgk thôi :(

betrayer đức bình đâu rồi vào spam toipc A2 những ngày cuối cùng đi=))=))=))

Bọn em năm nay cũng cô Hạnh :p

Năm ngoái cô dạy A1,thấy bảo học toàn trong sgk thôi :(
Ái chà, cũng cô Hạnh à ;)) Sử thì không học sách giáo khoa thì học đâu hả em? Hồi anh học lớp 12, phải thi tốt nghiệp môn Sử. Cô ý dạy cách lập dàn ý tốt lắm nên cả lớp nhiều người điểm cao :D Như anh nè, cả năm không học gì mấy mà 2 tháng cuối nghiền 3 quyển sách với quyển vở cô ý dạy, thế là được 9,5 tốt nghiệp. Hi hi, nhớ mãi cái hồi đấy 8-> Nhưng cái chính là cô ý có phong cách... hiền hiền, dịu dàng ý :X Không bít bi giờ thế nào vì dù sao cũng 10 năm rùi, chắc cô không còn trẻ như trước. Hi.

Mình thấy sử khá là được, chắc tại học tiết cuối nên bị uể oải? :">
10A2 mặt bằng chung chưa thấy tia sáng nào nhở :(

:)) Chưa chắc các em đã phải học thầy Tuấn đâu. Như năm nay lớp mình còn có nguy cơ bị thầy xin email cả lớp và gửi bài tập qua email cơ :)):))

ôi...t3 là vị trí t3 rồi :(

Này nhé, t6 sáng học thể dục cô Thủy cái kiểu này chán ứ chịu dc, chiều thì gặp cô lý 2 tiết, xong rồi cô sinh thì đọc chép lia lịa :( cô sử còn tạm dc nhưng cũng oải quá :-<

Ngày mai 2 tiết vs thầy Xeko cũng đủ make a bad day :-<

Vậy gặp cô Nam và thầy thuận 2 tiết ngày t3 vẫn còn sung sướng hơn tí :D

Em thấy tiết Lý với Sử hay mà :-/ Em không thấy có gì phải phàn nàn cả ạ :"> Dù sao thì vẫn là không thích thứ 2 và thứ 3 :-<

thế chắc tại hôm nay mình nóng và mệt quá nên hóa...đơ :">
Hôm nay ko thấy có tia sáng nào từ 10A2, buồn điên đảo luôn :D

Nhòm qua cửa sổ khó thấy các tia sáng của 10A1 với CE quá:))
Mà Lí dạy cũng đc mà:D Sinh thì...:-< 45 phút ko khác gì địa ngục:(:)((
Mình thấy T2 vẫn chán nhất. T7 nữa:-ss Còn các ngày khác thì bt:))

Ái chà, cũng cô Hạnh à ;)) Sử thì không học sách giáo khoa thì học đâu hả em? Hồi anh học lớp 12, phải thi tốt nghiệp môn Sử. Cô ý dạy cách lập dàn ý tốt lắm nên cả lớp nhiều người điểm cao :D Như anh nè, cả năm không học gì mấy mà 2 tháng cuối nghiền 3 quyển sách với quyển vở cô ý dạy, thế là được 9,5 tốt nghiệp. Hi hi, nhớ mãi cái hồi đấy 8-> Nhưng cái chính là cô ý có phong cách... hiền hiền, dịu dàng ý :X Không bít bi giờ thế nào vì dù sao cũng 10 năm rùi, chắc cô không còn trẻ như trước. Hi.

Ý em là toàn gạch chân trong sgk rồi học thuộc lòng chứ ko có cách nào mới ạ :p em thấy A1 bảo thế chứ cũng ko biết thế nào :">

Mai 7h đến trg` xong chiều ko đi học đâu :| nhớ đấy :|
Mai lại lò dò đến rồi đi về thì khổ :))

Anh em mai làm phát súng cuối nhé, trước khi "bước vào năm học".
Tao nói trước là sẽ chỉ bao mỗi thằng 1 cốc nhân trần thôi
Thu: Đi bơi với bọn tớ buổi chiều ko?

Back
Bên trên