Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

cheat love --> lừa tình
Our monitor , with her love cheating style will make deep impressions on the new teachers =)) hope we 'll hv a peaceful and the most exciting year before any one else leaves :-< :*:*:*

Ôi cứ tưởng ngày hnay chỉ có 2 tiết toán là boring, hoá ra tiết địa cũng không kém phần long trọng :)|

Lê Anh là kẻ đáng bị nguyền rủa [-(
>:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh thì chỉ tại thầy bám sát sgk quá nên chả còn cái hứng thú gì nữa. Tuy nhiên lúc thầy cho nói thì cũng vui ^^ Toán thì không phải không hay nhưng mà nó khô quá :p

toán học hay nhưng thầy dạy không sôi nổi. chương trình anh chán thì thầy có tiềm năng dạy cười chít luôn :))

Looks like Lanh's got his **** tied up.
A2 lúc nào giao lưu văn hoá thì cho tớ tham dự nhé.Thanks.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ghê, có FC cơ à =))
Thầy Đạt sợ thầy Đàn quá cơ ;))B-)=P~>:/
Điểm yếu của thầy là ko chịu đc sức ép, mấy đứa lớp Sinh bảo muốn dọa thầy cách tốt nhất là cứ lên kiện điểm kiểm tra =)) Đông quá thầy nhìn cứ gọi là choáng =P~

Tiết Địa chả có gì boring cả, chỉ có mọi người ko thích môn Địa nên mới nói thế 8-}. Hơn nữa là Địa lý xã hội học thích hơn Địa tự nhiên nhiều ;)), năm ngoái chẳng qua cô Hà dạy hay cho cái trò tính điểm vớ vẩn nên các bạn bị lừa tình và phát biểu điên đảo thôi =)) chứ cô dạy cũng chả có gì đặc biệt.

Cô Hà dạy Địa mà cung cấp cho mình tí kiến thức nào mình chết luôn =))

Có khi hôm nào trò chuyện bảo thầy Đàn cho làm đề nh` hơn vậy :p

Cô Hà dạy Địa mà cung cấp cho mình tí kiến thức nào mình chết luôn =))

Có khi hôm nào trò chuyện bảo thầy Đàn cho làm đề nh` hơn vậy :p

Chuẩn:D
Cũng đang định hỏi ý kiến 2 sếp xem có nên bảo thầy bớt SGK, thêm chút bài tập phiếu, hoặc nghe nói gì đấy cũng đc \:d/
Cứ bảo là bọn em chuẩn bị đi du học cả lớp rồi(=)))
Công nhận là Địa kinh tế xã hội hay hơn Địa tự nhiên, nhưng mà nói chung mấy môn này muốn dạy hay cũng khó lắm:-? Dạy hay phải như kiểu học xong về ko phải đọc lại vẫn nhớ ý:D Phải dùng nhiều bản đồ, biểu đồ hình vẽ cá kiểu cơ:)) (hồi lớp 7 đc học 1 cô Địa như thế này 8-> best "Geo" class of all 8->). Năm nay Địa chắc chỉ hay hơn là đc học về các nước trên TG :D

Tiết Địa chả có gì boring cả, chỉ có mọi người ko thích môn Địa nên mới nói thế 8-}. Hơn nữa là Địa lý xã hội học thích hơn Địa tự nhiên nhiều ;)), năm ngoái chẳng qua cô Hà dạy hay cho cái trò tính điểm vớ vẩn nên các bạn bị lừa tình và phát biểu điên đảo thôi =)) chứ cô dạy cũng chả có gì đặc biệt.

thưa với thầy alf từ trước đến giờ em ko có cái khái niệm học địa là như thế nào cả :)) =))

vì thế bây giờ mình mới trở thành con mù đườg, mù hướg :"> =))

Địa có j mà chán :)) 1 trong những môn có ý nghĩa nhất :">
mỗi ng` 1 gu thôi ;))

với lại đúng là nên kiến nghị đề đạt thầy Đàn 1 tí. :-? thầy cũng có vẻ dễ tính thôi

Chỉnh sửa lần cuối:
Cô Địa cũng trẻ trung đấy chứ, ko già là được rồi...chỉ là ko có gì đặc biệt thôi..dù sao thì cũng "ngon."
Tí nữa học Thủy là sướng rồi...
Lanh: Bảo thầy cho làm đề để đỡ phải học thêm cô Lan Anh ah???Coool đấy.Tiết kiệm tiền.

Back
Bên trên