Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Thầy Anh là thầy Đàn :D ko phải Đạt:D Nói chuyện nhiều làm ồn ào thầy sẽ ko vui :D

Về chuyện lên A1,bản thân tớ thấy nó là vấn đề của mỗi người thôi.Nếu được lên thì nên lên :D Chẳng thể bỏ lỡ cơ hội phát triển mình chỉ vì quyến luyến gì gì đc :p Cũng như kiểu ấy đi du học,chẳng ai có thể khóc lóc kéo ấy ở lại vì ấy đi mọi người buồn lắm hoặc bên đấy ko có ai chơi chán lắm khổ lắm :p

Còn tớ là cái loại buông xuôi,muốn ra thế nào thì ra,rất tệ =)) =(( Nhưng mấy cái trên là tớ nói thật lòng đấy :)

what i was saying is, it's not the matter of making a decision but having one.
like hell I could have said smth like granted to move then made it up with the "staying is much fun" :-j what ironic here is a sort of stupidity of mine =))
oh, mama's boy, speaking of which ;)) just tryinna piss you off a lil bit, no offense, as we'll be, for the whole life, our mamas' boys and girls :-"

stop "nã - ing" tiếng Anh đi, đau đầu quá :( leave this topic,ok?

Btw, mình thấy hôm nay học thầy Đàn thật là hoành tá tràng, thầy vào bắn tỉa lia lịa :)) mỗi cái kiểu bám sgk của thầy thì mình ko thích lắm, nhưng thôi thầy dễ tính :x

Còn thầy Thuận sau 2 buổi vào lớp mình đã có 2 câu bất hủ:
Buổi 1: "Thầy sẽ biên soạn lại sgk" :))
Buổi 2: "Lớp chuyên nó phải thế chứ" :((

Thầy Đàn dc cái giọng nói thì nhắng=)) Nhưng học theo SGk nhạt quá:-< 1 năm thế này ko biết thế nào đây:-<
Nhìn đi nhìn lại chưa thấy gv nào hay cả:(( Thích cố Hoa Anh với thầy HIển:((

Vụ ĐB lên A1 thì thực ra có thể sẽ ko " nhặng xị dầu" lên như thế này, nếu như:
- Các bạn gái ko yêu quí bạn Bình quá, ko muốn bạn ý đi:D ( cái này là 1 honour:));) )
- Có thể có 1 số promises hay guarantees nào đấy là Bình ko lên, nên tạo ra cảm giác " bất ngờ" ( mình cũng hơi bất ngờ:)))
Nhưng đằng nào cũng thế rồi:)) Tuần sau anh sẽ ra đi tìm đg cứu nc:)) Thế nên tốt nhất là thồi:))

:p Thôi, nói chung là cũng phải tập quen dần với các cuộc chia li đi. Từ nay đến năm sau thì sẽ còn rất nhiều người "ra đi tìm đường cứu nước" :p Nhưng mà có hoạt động gì thì nhớ về lớp tham gia, dù sao học sáng với chiều thì cũng có thể về lớp chơi thoải mái :x:x:x

ổ ôi vào topic anh2 các bạn bắn E ghê quá :-ss:-ss:-ss đọc xong cứ phải gọi là đi uống thuốc bổ não 8-}
To all A2ers : about ĐB's going to our class, I think that it's good for him :) maybe going to A1 he will stand a better chance of improving or getting scholarships ^^:p < so does any A2ers who pass the test :D> you guyz may all be very sad if one more A2er leaves, but, come on, it will be alright, he is your beloved boy 4ever ;))It doens't matter where you guyz are, it juz matters you love one another >:-D< he he raise your spirit up dear :*
About mr. Đàn : OMG ko đỡ đc ông này đâu =)) hôm nọ lớp tớ học đội tuyển ko thể nhịn đc cười=)) giọng đọc thì shock vãi chưởng mà phát đề cứ như bắn phi tiêu =))=))=))ứ thể đỡ nổi ông này :)) dạy cơ bản nhưng mà hứng thú là đc rồi :p thấy lớp sinh bảo ôgn ý chấm điểm dễ lắm :-j

Thầy Đàn này phong độ phết, thích captivate girls hơn là boy, ko impressed = cô Hoa... :(( , nhớ cô quá ...
Cool, anh em vẫn có thể tập bóng rổ cùng nhau, chỉ là lên thôi, có phải đi du học Lào hay Cămpuchia đâu...vẫn thứ 4 hằng tuần , vẫn bóng rổ + đá bóng cùng nhau..thế là cool rồi.

what i was saying is, it's not the matter of making a decision but having one.
like hell I could have said smth like granted to move then made it up with the "staying is much fun" :-j what ironic here is a sort of stupidity of mine =))
oh, mama's boy, speaking of which ;)) just tryinna piss you off a lil bit, no offense, as we'll be, for the whole life, our mamas' boys and girls :-"

Now that's cool.

God bro, it seems like you're reminding yourself more than your mates in A2.
But yeah, i don't see that much change. Your house is close to school, you can just drop by time to time whenever you want.
It'll work out bro, things always do. ;)

Thầy Đàn này chắc hồi trước học chuyên Pháp, đọc thấy giống lắm=))
About the scholarship thing, not sure:-?
@ ĐB: sao lại T4 hằng tuần:-/:-??
Năm ngoái khoái thầy Hiển, cô Địa ( cô này cũng nhắng, đc cái cho điểm dễ:))), cô GDCD ( cô này hiền, cô đầu tiên cho mình 10 điểm miệng GDCD=))) với Hải huyền thoại ( thực ra điểm hơi ất ơ nhưng dạy hay, ko phải đi học thêm:D)

Chỉnh sửa lần cuối:
Mr.Đàm's bright smile did will always light up my school days =))=))=)) :x:x:x

mai học Đại làm mỗi 2 bài thôi mà :-ss nhiều gì mà nhiều :-s
Trục đối xứng tuần sau mới làm >"<

ôi các bạn học tiếng Anh thầy Đàn à =))
thực ra mình cũng thích thầy này, học cười cả ngày ấy =))
Cô Thủy dạy TD, ko được về tiết 2 :((

Dạo này mọi người bắt đầu có hứng thú bắn Eng trên này rồi à? ;));)) Làm thế này cũng tăng được khối khả năng đấy ;));))
Mình ứ hiểu bạn Bống type cái gì đâu đấy :">

Back
Bên trên