Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

<:p Lập box A2 cho 08-11 rồi <:p Khi nào nghĩ đc tên topic hay hơn thì nhờ mod sửa sau vậy:))
Thông cảm cho mọi ng là giờ này sắp đi học;)) Nhưng chiều về phải spam thật đã tay đấy[-(

Nhanh thế...;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;))
Tên thế là được rồi...tại éo nghĩ được tên nào hay hơn =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Nếu mà "tên hay" thì các em ý lại đánh giá sai =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) , mà A2 năm nay ko biết có thằng nào b-) giống 11A2 ko hay toàn :-B thì tao cũng ^:)^ .

Đọc lại mấy bài đầu tiên của A2 :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

=((

Chỉnh sửa lần cuối:
Lanh : Rùa vcl, tao chưa hoàn thành xong + morale thấp , physical condition ko tốt ( due to a mother fuking kind of virus) nên < mày
=> unprecedented event <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p
Mày hơn tao nhưng vẫn kém Đức Việt :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h

=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Với lại xin Hà Ket hộ tao certificate nhé, thanks trước.

=((

----------

cảm nghĩ đầu tiên của mình hôm nay đi tập trung về: p407 bé hơn cái lỗ mũi :|

Phòng học bé thế thì tốt nhất là phải có người chuyển đi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Chỉ cần không chuyển đến nữa là được rồi. Không cần thiết phải có người chuyển đi :D

Đọc bài thằng Đ.Bình có vẻ có đứa muốn mai học sáng à:)):-?
Mà tao chưa "sỉ vả" mày xong, chưa sướng:-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Bình cả thằng Lanh có lên ko ?
Báo trước là lên là đc luyện nói TA bồi với K.Minh đấy =))
Thằng Đức Việt cả thằng CVA vào A1 à ? Bẩn hết cả đội hình >:/>:/>:/
Khổ thân 2 thằng đấy, Điềm cả Vi nhanh lắm, lấy đâu ra girlz mà nói chuyện :-<=))

nghe nói có 5 bạn anh2 đỗ lên lớp tớ à ;)) có những ai lên thế :-/
à hỏi những ai đỗ đã:p còn lên hay ko chắc các bạn chưa quyết định :p

Đã bảo rồi mà:)) A1 chẳng ai bị xuống đâu:)) Mấy bạn A1 cứ lo đến phát "căng thẳng":)) A2 ko biết mất ai nhỉ:-?
@ Đạt: Thằng Việt mà đc 8,6 = năng lực thật thì tao đi đầu xuống đất:))

Chỉnh sửa lần cuối:
uầy các bạn lớp mìh giỏi vật vã :"> Người ơi người ở....đừng điii :"> Nhớ tình xưa nghĩa cũ chớ rời xa chốn này :(:(:(
Vượt qua sóng gió, cùng ngàn bão tố, giờ đây chả nhẽ mìh xa cách nhau :(( hú hú hú :((
:">!

Lanh : Thank you very much but that won't even change a fuking thing.
Guess I have to be down on the knees and beg Nam to persuade my parents. I made up my minds to stay but the very 1st thing mom said when I confronted her was that...
I really really regret playing around and try to pretend that I'm about to move...You know me, I wanna stay but the fuking thing seems to be the easiest decision in the world , but now , turing my life upside down...*** it...
After lunch, I sat down on the computer and kept áking myself what the *** is going on...
Listen, I'm not a fuking betrayer OK, it's just that I can't even keep a fuking promise and hope you guys understand...That's all.
Mẹ tao cũng bảo mẹ mày hồi cuối năm họp phụ huynh(ngồi ngay dưới), "phải cho thằng Lanh lên A1 bằng được " :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

----------

nghe nói có 5 bạn anh2 đỗ lên lớp tớ à ;)) có những ai lên thế :-/
à hỏi những ai đỗ đã:p còn lên hay ko chắc các bạn chưa quyết định :p

I can't even make my fuking own decision.

Chỉnh sửa lần cuối:
ý mình là như bạn Bình thân yêu hay bạn nào bị phụ huynh bắt lên a A1 là mình lòng quặn đau khi các bạn phải đi :(( học sáng :(( mình sợ sẽ chẳng được gặp các bạn mấy :(( Mình rất là yêu các bạn í :((
Nhưng đành vậy, trời thử lòng người :-< >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<
À ĐÚNG RỒI CÁC BẠN ƠI THỨ 2 VIẾT THƯ ĐỀ NGHỊ/KIẾN NGỊ/YÊU CẦU CÔ NAM THUYẾT PHỤC PHỤ HUYNH CÁC BẠN Í :"> ĐANG KHÔNG BIẾT VIẾT CÁI J MÀ :">

xog lại chết tập thể hả :|

i think they are j/k :)). if ur parents make u leave then u'r not a betrayer :)):p. anw make ur decision watever it is.

Hate to barge in but, so in other words Bù, if you leave on your own accord you are a betrayer?

Back
Bên trên