Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

bây h sếp hết mong rồi :D

này cho cái gì nghe iêu thương gợi mở tí, Aloha, welcome to A2 chả hạn :D

If u know A2 is this good, you wanna check it out. Check in with suite class of Zack and Cody on Hanoi-Ams org=))=))=))

Hay đơn giản kiểu: A2 boys and girls, come on in
Thế cho nhanh:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Topic 10A2 là mai có ah, mà thằng Đạt chưa tia ah , chán vãi =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Nếu mà thích đặt tên hay thì thường phải "khêu gợi" 1 chút ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

Bình ơi chết mạ mày rồi =))=))=))
Tin chính thức là A2 fc với vị thuyền trưởng kinh nghiệm Nam bt vừa accept to sign a big-named player nhé ;)):x:x
Hehe, Monster chính thức vào lớp A2 rồi anh em ơi =P~=P~=P~
Chết thằng Bình đê, hết cả bảo kê nha, nó đến để replace mày đấy >:/>:/>:/
Văn hóa CE lại đc tuyên truyền rồi ;))B-) =P~
Gửi lời chúc mừng tới các Girlz A2 vì có thêm 1 bạn mới, đồng thời mình muốn gửi luôn lời chia buồn ;)) vì có thêm 1 quái vật :-";)
Có 2 thằng dâm Bình + Lanh là loạn lắm rồi, bây h lại thêm thằng Tiến Anh >:/

Văn hóa Đào mương Vét máng của CE sẽ đc tuyên truyền rộng rãi ;))=P~=P~:x:xB-)

TA vào thật à:-? Năm sau thầy HIển ko dạy TD, ko đúc kno cho thằng monster này đc:((
Chết, box 08-11 mà lập vào 12h đêm thì chắc mình ko đc thức rồi:)) Mà tên topic nghĩ cao siêu thì khó mà nghĩ đơn giản lại thấy.... "giản dị" quá=))

TA mà ngồi cạnh Thu thì các bạn phía dưới làm sao nhìn được bảng? :-s

Hai new man :x:x lớp bé :(

muộn quá. mệt. thế tên topic đặt chưa? theo phương châm SAT hay TOEFL. hay chỉ CPE thôi cho nhẹ?

mình đề nghị sgk tiếng anh 10 cơ bản thôi :-j

à mà tiếng anh học cơ bản hay nâng cao nhỉ? hay là ko học sách đỡ phải mua???

Chỉnh sửa lần cuối:
mẹ ơi Tiến Anh vào thật à=)) to như tịnh thế thì chắc Nam xếp cho ngồi góc lớp thôi chứ gì nữa,sếp Thu vỡ mộng rồi;))

mua SGK loại nào đc nhỉ?mình còn chưa mua :))

Back
Bên trên