Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

ú hú,lớp mình có thêm em nào à ;)) ngon quá nhỉ,tò mò quá:))bảo thím sắp xếp ngồi cạnh mình mình huấn luyện cho 8-} mà từ đâu chuyển vào thế hả sếp :d
ds giáo viên nghe lạ hoắc thế?? đc cái thở phào nhẹ nhõm ko có chữ khí quyển nào :">

Lớp Sinh chuyển sang, xinh phết (ôi viết đúng chính tả cả câu rồi <:p )

ú hú,lớp mình có thêm em nào à ;)) ngon quá nhỉ,tò mò quá:))bảo thím sắp xếp ngồi cạnh mình mình huấn luyện cho 8-} mà từ đâu chuyển vào thế hả sếp :d
ds giáo viên nghe lạ hoắc thế?? đc cái thở phào nhẹ nhõm ko có chữ khí quyển nào :">

Đang ở nước ngoài ah, mày mà đòi huấn luyện ah, HLV Tiệp huấn luyện mấy năm rồi, chả lẽ bạn ý lại inexperience =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

pó tay ĐB, post 1 phát 3 bài đau cả mắt :D
học thầy Tuấn tuy biết trước là sẽ dc lên điểm, nhưng mờ học trong giờ rất...oải, căng thẳng, nản. Thầy này tặng hoa 20/11 mà mặt cứ lạnh băng, cảm ơn lấy lệ :-<
Mới thêm 1 bạn chứ đã có gì mà nhiều hả ĐB ;)) bạn ý xinh thế còn gì :x;))

Duh, like I don't know...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Sang topic A1 nhé, đọc bài post rồi nghĩ lại nhé...;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)
Dan đâu rồi, mang roi sắt sang đây...>:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:)

0:)

Chỉnh sửa lần cuối:

có thêm Lê Kiều Nga, với 1 bạn nào đó ở lớp Trug sag mà chưa biết danh tính :))
mày ko cần phải huấn luyện con Nga đâu :-j, nó đc. tiếp xúc nhiều với đối tượg hơn cả mày cơ :-j như Trần Minh chẳg hạn ;))

Đức Bình ơi /:)

"Duh, like I don't know...
Sang topic A1 nhé, đọc bài post rồi nghĩ lại nhé..."

là như nào ???

Hôm nay đi tập trung vui nhờ :x :x :x

dạ thưa sếp là bạn Đặg Trần Minh ạ, ko hề có liên quan đến bạn Trần..Minh- Trần Min j` sấc á :))

có thêm Lê Kiều Nga, với 1 bạn nào đó ở lớp Trug sag mà chưa biết danh tính :))
mày ko cần phải huấn luyện con Nga đâu :-j, nó đc. tiếp xúc nhiều với đối tượg hơn cả mày cơ :-j như Trần Minh chẳg hạn ;))

^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^
Cô Nam bảo thế ah, đừng bảo thằng Đạt chứ =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Mà lớp Trung ...:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< ::-< :-< :-< :-< :-<

0:)

Bạn Đạt mà sang lớp mình làm cạ cứng với Đ.Bình thì hay quá còn gì :)):))
Mà thầy Tuấn xêkô lại dạy Tin tiếp à? Thế sao bảo không bao giờ phải học Tin 2 năm 1 người :(:)(:)((

Tớ nhoi tí :))
Các ấy ko phải huấn luyện gì đâu ;))
Ở lớp tớ bạn ý đã đc huấn luyện đầy đủ và rất bài bản >:)
đặc biệt bạn ý còn có 1 điệu hắt xì hơi rất hay :">
bạn ý đi rồi cả lớp đều nhớ điệu hắt xì hơi ấy :(

^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^
Cô Nam bảo thế ah, đừng bảo thằng Đạt chứ =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Mà lớp Trung ...:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< ::-< :-< :-< :-< :-<

Đạt cái đệt nhà mày =)) =)) =)) Tao phải ở lại làm nhiệm vụ bảo vệ tổ quốc - tránh hổ đói xâm lược mà =))B-)
Các bạn đừng sốc khi nghe tin sốt dẻo tớ chuẩn bị công bố nha ;)) ;)) ;)) <:p <:p <:p 8-X: 8-X: 8-X:
Hình như người chuẩn bị vào lớp A2 là 1 bạn cao trên 1m80 ;;) ;;) ;;) , cân nặng còn hơn cả chiều cao =P~=P~=P~ Idol của bạn ý là J.Alba và...Kỳ Duyên =)) =)) =))
Ở lớp bạn ý có biệt danh là Monster 8-X: 8-X: 8-X: :-< :-< :-<
Hình như là huyền thoại lớp mình sang A2 đấy 8-> 8-> 8-> :-?? :-?? :-??

Chỉnh sửa lần cuối:
he, về em đã hỏi bà chị, bà í bảo là hồi trc Đàn Ca dạy lớp bà í :)) như thế này này : "Tôi là Đàn. Ko phải Đàm. Đàn. Đàn ca" =)) =)) =))

học cô Thủy thì cứ xác định cuối năm nộp tập san 8-} bọn con gái thì nhảy què chân ra 8-X:

@Na: em Nga mới vào hồi trc học T2 trg` mình mà :) xinh...xinh...xinh...mình đã để mắt từ lâu 8-> mà Crush của anh nhà Na leo lên Billboard nhanh thế ;))

:))

Đạt cái đệt nhà mày =)) =)) =)) Tao phải ở lại làm nhiệm vụ bảo vệ tổ quốc - tránh hổ đói xâm lược mà =))B-)
Các bạn đừng sốc khi nghe tin sốt dẻo tớ chuẩn bị công bố nha ;)) ;)) ;)) <:p <:p <:p 8-X: 8-X: 8-X:
Hình như người chuẩn bị vào lớp A2 là 1 bạn cao trên 1m80 ;;) ;;) ;;) , cân nặng còn hơn cả chiều cao =P~=P~=P~ Idol của bạn ý là J.Alba và...Kỳ Duyên =)) =)) =))
Ở lớp bạn ý có biệt danh là Monster 8-X: 8-X: 8-X: :-< :-< :-<
Hình như là huyền thoại lớp mình sang A2 đấy 8-> 8-> 8-> :-?? :-?? :-??

:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<:-<
Thà cho lớp mình 1 bạn "Nga" nữa còn hơn:|

ớ thế tóm lại là ở lớp Trung có ai vào lớp mình mà lại cao trên 1,8m? đừng nói là...?!

Nghe Đạt quảng cáo khiếp quá. Lớp mình phải cẩn thận mới được ;));))
Thế xét cho cùng là lớp mình có bao nhiêu bạn vào ạ? :-s

Back
Bên trên