Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Brazil thua 3-0 đau quá:)) Tính ra trận này thua 2-1 là đẹp:D
Đc cái Ronnie với Pato về với AC rồi:)) Ko ngại thằng lợn Inter nữa>:)

Bình : đệt mạ thằng hâm này =)) Mày cuồng bạn "Ngọc đỏ-A2" của mày quá lại gán sang tao à =))>:/>:/>:/ H.Ngọc là con nào, ất ơ vãi =))

ko biết đây là lần thứ bao nhiêu thành viên lớp mình cảnh cáo bạn Hoàg Quốc Đạt ý nhở

:-< Mong ước nhỏ nhoi đc các bậc đàn anh "nhận vào" A2:-< Nhưng rất tiếc do tâm hồn chưa đủ " sạch trong" nên chỉ có thể bước qua biên giới thông qua "thế giới ảo"
Thiện tai thiện tai:-<

nào phải :)) biên giới nh` lần vượt qua rồi mà :)). pháo phòng không vẫn
nguyên vẹn :))

đùa chứ ăn nói cẩn thận tí ;)) offensive quá :">

Làm bài... đi thật là xa rồi T_____________T____________T

Nản quá nản quá.... [khoảnh khắc]
vu vơ :|:| kệ tôi

máu mê gì, buồn ngủ chết :))
này, thiện tai thiện tai là "tại thiên tại thiên" (tại giời) ah`?

Lanh : Máu me để mà be bét ah 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) Mày hỏi câu này bao nhiêu lần rồi...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Mày biết thừa rồi còn hỏi ...
Các bạn cuối hè đi bơi bể 4 mùa đi...:x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x
Mai lại được đến lớp đập phá rồi \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/

:-< :-<

0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Bình : đệt mạ thằng hâm này =)) Mày cuồng bạn "Ngọc đỏ-A2" của mày quá lại gán sang tao à =))>:/>:/>:/ H.Ngọc là con nào, ất ơ vãi =))

Dis, động chạm vcl
Lớp mày hồi xưa chả có H. Ngọc gì nữa...=(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =((

Mà Bách bò về chưa, tao lo cho Tạ Trang với cả Béo quá :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss
Ko biết thằng Bách có làm gì các bạn ý không, nó đã tuyên bố ý định >:) trước lúc sang rồi nhưng mà...ko biết thế nào

Đổi đời ah,hay đấy, lên A1 có nghĩa là lên thiên đường đúng ko...:x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Mục tiêu ko bị điểm bét nhất :"> Giản dị thế thôi ạ :">

Mà tớ để ý Bình cứ xong bài nào là 0:)... ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mục tiêu là điểm cao hơn thằng Bình ( để thoải mái "hạ nhục" đối phg>:)>:)=))=)))

=; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =; =;

;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;))

>:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/

Bài này , ko biết thế nào đây :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-<
Mày có thể hơn đấy, sướng chưa =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Thôi tao "bướm" đây ...:-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h :-h

Chỉnh sửa lần cuối:
mục tiêu của tớ là ko bị điểm liệt (hình như là điểm zero) :|
nài ai đi thi thì mai nộp tiền cho tớ nhá, tiền này là của cô Nam đấy :D ko nộp vào năm coi chừng ;))
mà này, ko ai confirm dc cái thông tin là 25 học chính àh??? :(

Tại sao 25 đã phải học chính thức rồi? :(:)(:)(( Văn còn chưa thèm soạn, học thêm cũng chưa có lớp nào. OMG :-ss:-ss Chết mất thôi :(:)(:)((

chào các bạn B-) ngày mai mình sẽ cố tìm thấy đồng phục để đến họp mặt anh tài B-) :"> :">

Back
Bên trên