Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

Ừ mình cũng biết cái chị Sasha Cohen, khổ thân năm nào cũng thứ nhì =)):))
Còn anh Phelps thì bố mình cũng thần tượng chứ chả nói chúng mình :-j

Trời ơi!!!!!!!!!!!! Phelps dc 8 HCV rồi :x:x:x:x:x:x:x:x
@Thảo: Sasha cũng có nhiều HCV lắm đấy nhé, chỉ ko bằng Michelle Kwan thôi :D

Tấn công kiểu xin số điện thoại hoặc nick chat như lần trước à Bình ơi =))=))=)) Đúng là cách tờ gờ của mấy thằng ất ơ >:/>:/>:/

Hôm nay cùng bươm bướm với thằng Bình ở 4 mùa mệt phết B-)
Gặp "chị em xa" của Bảo Anh =)) Đã đạt đến độ volcano rồi mà cứ thích ngồi trên bờ câu cá =P~=)) Kết quả là cá Đức Bình và cá Anh Minh cắn câu lia lịa =)) :-<
Tiếc là chỉ đc xem tiết mục của chị ý 5 phút :-< :-<:-< XY thì dễ bị attack mà ;))
Đã bảo là có Mi Vân đến bể rồi mà thằng Bình ko tin >:/=))
Công nhận bơi 4 mùa gặp toàn VIP B-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Phelps lên tivi kinh khủng lun ;)) Bơi khủng quá đi mất.
4 days count down. \:d/\:d/\:d/\:d/

Các bạn lại giống cái màn hình ở NY square, ngồi count down :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
Thằng Minh khéo phết đấy...câu *** giỏi hơn câu cá
Đức Huy: Ông đi đánh nhau ah, đi với :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
Đat: Mẹ, BA thì đã không rời khỏi bể bơi rồi, mà nó đi cùng bạn zais nên cũng ngại :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-<

Phelps, thật là vãi , năm sau chắc ko tham dự olympic nữa, =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) Nhường cho các bận đàn em...:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

Hôm nay cùng bươm bướm với thằng Bình ở 4 mùa mệt phết B-)
Gặp "chị em xa" của Bảo Anh =)) Đã đạt đến độ volcano rồi mà cứ thích ngồi trên bờ câu cá =P~=)) Kết quả là cá Đức Bình và cá Anh Minh cắn câu lia lịa =)) :-<
Tiếc là chỉ đc xem tiết mục của chị ý 5 phút :-< :-<:-< XY thì dễ bị attack mà ;))
Đã bảo là có Mi Vân đến bể rồi mà thằng Bình ko tin >:/=))
Công nhận bơi 4 mùa gặp toàn VIP B-)

Mày tia hàng nhiều hơn là bơi =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Tình hình là 25 này đi học chính rồi :(:)(:)((
Chán quá đi mất,chưa học đc hết Toán Lý Hóa hk 1 =((
Mới soạn đc 2 bài :((
Chết mất :-<

sếp Kha chăm nhờ, sgk hình như mình chưa đi mua =))B-)

@Bình: Phelps phải tham gia chứ, phá kỉ lục total medals là 18. :D

hơ hơ, đại mình học hết chươg 2 rồi :)) , hình chưa học xog chươg 1 :|, hoá đag dở mấy cái phần nitơ.
tình hình năm nay hoá cần dùg đến cái phần mức độ phản ứg mà mình chả hiểu mô tê j` về cái phần đấy cả.

Nói chug SGK thì mình mới mua đc. 5 quyển toán+ hoá =))

25 đi học là chắc rồi, sếp còn no với way cái j` nữa :-j =))

Cứ tưởng đi học sớm thì được nghỉ Tết thêm, hóa ra đi học sớm là để "giảm quá tải cho h/s" 8-}.

Ối dời ơi tin đầu tiên mình đọc được trong ngày lại là cái này à 8-}
Lê Anh liệu hồn đi học thêm đi nhé :-w :">

Năm sau vẫn ngồi chỗ như cũ ah, với lại A2 chắc gì đã vừa cái phòng trên tầng 4 ...
25 đi học rồi ah, \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/
Điềm : lúc đấy 27 tuổi rồi, ko biết còng giữ được phong độ ko :D :D :D :D :D :D :D
Đạt : Hôm qua đi bơi gặp H.Ngọc- EX của mày =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Lúc đầu tao ko nhận ra,:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-<

Lúc sau mẹ mày đến, gọi tên nó , tao mới để ý =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Mẹ mày chấm rồi đấy =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Back
Bên trên