Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

mai chắc là vẫn mag túi đi đc. đúg ko sếp? :-/
sếp thôg báo trước để em còn biết tình hình mà gửi sẵn túi ở hàg truyện cho tiện :))
Mà lí sếp có chắc chắn là thầy Quyền dạy ko đấy :| :(:(:(

thầy ý mà dạy thì em chết :(:)(:)((

túi? túi gì cơ?
vụ thầy Quyến là sếp chỉ nghe thôi :| nhưng nghe từ rất rất nhiều người nên đâm hoảng :(

hôm nay cô Oanh nói sang sảng thứ 2 học chính mà sếp ko nghe thấy à :(
Học Quyến thì em chết >"<
Chết chết chết chết chết chết chết chết chết chết chết chết chết chết chết chết chết chết chết chết chết chết chết chết chết chếttttttttttttttttttttttttt

Đây là danh sách giáo viên lớp mình, bạn nào biết về ai thì cho tí comment đi nhá :D
Văn: ;)):x
Toán: T. Thuận
Anh: T. Đàn
Sử: C.Hạnh
Địa: C. Đỗ Nga
Lý: C.Thuỳ Dương
Hoá: C.Hồng
Sinh: C. Lê Hoa
Sinh: C. Thu Hà
Thể Dục: C. Thuỷ

Và đây là tin động trời: Tin Học: Thầy Tuấn again!!! :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:):)(:)(:)(:)(:)((

Lại Tuấn ah, lại HK I thuật toán rồi...
Với lại, A2 nhiều bạn vào nhỉ 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8->
Năm tới , ngày hội anh tài, có giải thưởng "Most wanted class" , A2 cố phát , nếu mà ko được thì cũng nắm chắc " Most hunted class" , ko phải bàn cãi,
Đạt : Chuyển sang A2 ko? Lớp mày năm sau mất giá rồi...=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
phenomenon
:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Save your tears for the result babe.=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
You're not the only one...:-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-<

pó tay ĐB, post 1 phát 3 bài đau cả mắt :D
học thầy Tuấn tuy biết trước là sẽ dc lên điểm, nhưng mờ học trong giờ rất...oải, căng thẳng, nản. Thầy này tặng hoa 20/11 mà mặt cứ lạnh băng, cảm ơn lấy lệ :-<
Mới thêm 1 bạn chứ đã có gì mà nhiều hả ĐB ;)) bạn ý xinh thế còn gì :x;))

tớ hỏi phát: :D :D :D

mọi ng có biết thầy Trung dạy toán như thế nào ko? có j cm trong topic lớp tớ nhé! :D :D :D

thanks!!! :D :D :D

ú hú,lớp mình có thêm em nào à ;)) ngon quá nhỉ,tò mò quá:))bảo thím sắp xếp ngồi cạnh mình mình huấn luyện cho 8-} mà từ đâu chuyển vào thế hả sếp :d
ds giáo viên nghe lạ hoắc thế?? đc cái thở phào nhẹ nhõm ko có chữ khí quyển nào :">

Back
Bên trên