Anh2 ~~~~> Check it out =^ . ^=

cũng nghe Quân bảo cô dạy hay:-? Ko biết ntn 8->
Mình khoái nhất T4:))

----------

Anh em mai làm phát súng cuối nhé, trước khi "bước vào năm học".
Tao nói trước là sẽ chỉ bao mỗi thằng 1 cốc nhân trần thôi
Thu: Đi bơi với bọn tớ buổi chiều ko?

Mày khao nửa số tiền;))
Ko thì sáng T6 hàng tuần tao đến lớp " trần tiến" đấy;))

ô thế có quyết định chính thức lên rồi à :D
Thấy bảo có bạn Đức Việt vào lớp mình,ko hiểu có vào ko :D

Chẳng biết, thấy ĐB bảo có "xúc xích" vào thay nó. 8,6 điểm đấy 8-> ( ts, nó đc 4 đã phúc lắm rồi b-()
Ừ, ĐB lên chính thức rồi. Offical transfer rồi:)) (thấy nó bảo từ T2 tuần sau nó lên)

bạn ĐV như thế nào mà nghe giọg mọi ng` có vẻ chê dữ dzợ /:)

Mình nghe loáng thoáng gì mà điểm không đúng thực chất hay gì gì đại loại thế. Không rõ lắm, sai bạn nào sửa nhá :">

uhm Lê Anh bảo thế :))
nghe bảo hot boi ;))

cô Quyên nhắng lắm :)) có lần cô còn kể cái chuyện là 1 ông đi bơi nơi vắng thế là tắm tiên. Xog lúc lên bờ thì tự dưng 1 cô đi qua thế là vội vớ lấy cái xô che nơi cần. Thấy cô này cứ nhìn mình thì mới bảo là cô có biết tôi đang nghĩ j ko, ý bảo là sao trơ trẽn thế :)). Thì cô này mới bảo rằng : ANh đang nghĩ rằng cái xô của anh có đáy ;))

nói chung là còn ngữ điệu rồi body face nữa. tôi ko diễn lại chân thực đc. :))
kể xong chuyện đấy bác Vi hiểu ngay bò lăn ra cười :)) còn phần lớn thì mất 1 lúc mới hiểu ;))
xog kiểu đầu năm Vi nói leo thế là bị quay sợ vãi :)) xog cô bảo trình bật cô vẫn chưa cao = các anh chị 11 ( >:) ) 12
mỗi tội cô hay chém gió tí thôi :))

Thế cái bạn ĐV gì đấy có vào lớp mình không hả các ấy :"> :-B

Mình đi học tuần đầu thấy Địa với SInh chán không hítt đc ý :(( :"> đúng 2 môn hay nhất lớp 10 thì chán nhất lớp 11 àaaaaa :(( :(( :((

Hôm nay xuống làm quen vui nhờ :x lớp mình phát huy nhá :p tuy rằng các em mới học mấy hôm ;)) chưa quen với "truyền thống" ;))

*)&#^% mình rồi :"> mình lại đi giặt áo đồng phục đây :">

Cái chuyện ở trên kia tớ nghe xong chưa hiểu :">:">
Hehe, mới đầu năm đã xuống các em íh làm quen với nhau khéo còn chưa xong íh. That cho chúng nó đã :-j

never be replaced, don't worry Binh :-j

mẹ ơi thế thứ hai tập trung mấy giờ???? đừng bảo hôm trước tớ nghe đúng...:-ss

----------

bạn Đức Việt là bạn nào? học đâu? cái bạn PHT mà nhìn như hq (hàn quốc :">:">) á?????

mong là bạn ý cao chứ lùn béo thì thành cái xúc xích mất =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Uh,đúng thằng đấy rồi đấy.Đá bóng hay thì cho vào ECE.KO nhặt bóng cũng được.

Ồ :-B thế hóa ra lại một bạn hót boi sắp vào lớp mình sao :-B :">

Ôi mùng 1 mùng 3 ^:)^ xã hội chơi chúng ta rồi các bạn ạ ^:)^

Chỉnh sửa lần cuối:
Đc cái thoát 4 tiết Văn 8->
ĐV thì cũng chả biết mấy để chê, chỉ chắc chắn 1 điều là TA ko = đc ĐB đâu=)) ( tao đang tâng bốc mày đấy Bình ạ;))). Học cùng mình 2 năm ở lớp học thêm LA có thể thấy điều đó:)) CÒn tính thì nói chung ko chán:D Đc cái "cao ráo, đẹp dzai" ( hỏi A1 để biết thêm chi tiết:)))

Ừ riêng cái việc thoát văn thì đã :x:x

Ủ ôi mà điểm bạn ý cao thế cơ mà :-ss sao ko vào a1 luôn??? Cao ráo bt, đẹp zai bt, hóng quá Trâm ạ:-j:-j

dạo này mình thật là thờ ơ :-j

nghe qua tình hình giáo viên có vẻ oải nhỉ:( Anh với Toán mà học thế thì chán chết à:|
mà buổi tập trung tiếp theo là hôm nào,mấy h thế:"> các sếp phổ biến lại cho em cái lịch với ạ =P~

ÔI chúc mừng một tuần ko có Văn =)) ko phải ngồi cùng thím trông một căn phòng nho nhỏ :"> hihishis hé hé hé là lá la là là lá lá :">

hình như buổi tập trung tiếp theo có mặt lúc 6h30 ngày thứ 2? hay 7h nhỉ? :"> sorry hôm nay trời nóng đầu óc lẫn lộn :-<

Còn cái bạn kia, khí không phải, sao lại tên là Đức Việt, nghe đã thấy đói :))

Back
Bên trên