Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ban nãy con Ly quảng cáo cho AEC đúng là phỉ thật :)) . Tao đang ngồi net giữa h ra chơi có mốt ko??:p
Mà hình như giao lưu lớp mình bị đẩy xuống tháng 4 hay cái khỉ gió rì như thế hả??

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Dưới 15 mà sao lúc quảng cáo là dành cho mọi thể loại :D
COn này treo đầu dê bán thịt dog à :))

khổ quá !!!!! lúc quảng cáo trước trường là tao cứ nói thế thoai.... :))
màh tao vừa nói dành cho u15 thì cũng chỉ là..nói thế thoai.. :)) :)) 8-}
thực ra thì chương trình là dành cho đối tượng u15 nh muh còn đối tượng tham za thì 0 giới hạn......già trẻ zai gái zi` zi` cho chơi tất !!

LÊ ĐÀO HƯƠNG THẢO đã viết:
Ban nãy con Ly quảng cáo cho AEC đúng là phỉ thật :)) . Tao đang ngồi net giữa h ra chơi có mốt ko??:p
Mà hình như giao lưu lớp mình bị đẩy xuống tháng 4 hay cái khỉ gió rì như thế hả??

chưa hẳn như thế !!
bêy zo` có 1 vài case sẽ xảy zaa
#1 là xin thềy tuấn cho bọn mình làm cuối th3 ( 21/28 )coi như bù cho th2 kóc có cái zao lưu nào.. :)>-
#2 là xin làm trước bọn lớp lí <-- ai bảo chúng nó lề mà lề mề......lộn tung ruột..cho đi sang th4 luôn.. 8-}
mai đến trường nói chiện với thềy tuấn bụng phệ.......xin xỏ vài fat cái vệy ...... :> :-?

Đùa, có mỗi hôm qua ko lên post bài đc mà thêm 3 trang, kinh hồn!!! Đọc cái j cũng muốn reply, nhưng tình hình là bây h quên hết roài :p...

Bực mình mấy đứa nghỉ lắm rồi đấy nhé.Chúng mày phải có trách nhiệm tối thiểu với cái lớp này chứ.Chẳng lẽ lại đợi mấy đứa như tao với con Ly van lạy bọn mày mới chịu đi à? Chẳng lẽ lòng nhiệt tình của bọn mày chỉ đến thế thôi sao? Lúc nào cũng "Tao bận","Tao phải đi học","Tao mệt","Tao ngại","Tao ngủ quên".Điên hết cả người.Ừ thì cứ cho là có việc rất khó khăn không đi được đi,nhưng tình trạng này lặp đi lặp lại đến vài chục lần rồi.Thật là thất vọng quá.Thất vọng thực sự đấy.
Bài này của sếp là cấp thiết 1st!! Tình hình là tao luk nào cũng đi đủ muh, nhưng chính vì thế cho nên bây h bố mẹ mới X(. Căn bản học dày đặc quá, nhà tao thì lại xa, đi lại có dễ dàng như mọi người đâu, bố mẹ ko cho đi n` cũng fải... Xin đi suốt ngày ngại lắm!!:( Nhưng thôi, nói chung là tao sẽ cố gắng hết mình!! Nếu ko đi đc thì cũng tập cho hết bơ trên lớp giờ ra chơi luôn!! :D

bêy zo` có 1 vài case sẽ xảy zaa
#1 là xin thềy tuấn cho bọn mình làm cuối th3 ( 21/28 )coi như bù cho th2 kóc có cái zao lưu nào..
#2 là xin làm trước bọn lớp lí <-- ai bảo chúng nó lề mà lề mề......lộn tung ruột..cho đi sang th4 luôn..
Chắc cái thứ 1 thì ko đc đâu, như thế thì tháng 3 sẽ nhiều quá, các thầy cô ko cho đâu, đừng mơ em ạ!! Tao thấy cái thứ 2 có lý hơn, bọn nó chậm sao bọn mình lại phải chịu hậu quả đc, làm j có chuyện đấy nhểy??? Mà lớp mình làm đc sớm chừng nào hay chừng ấy, càng để lâu càng lười, nước chưa đến chân thì chưa nhảy đâu :D

Mai AEC roài, cả lớp cố gắng đi đủ nhá, đề phòng trường hợp chả có ai đến dự thì lớp mình chơi với nhau cho vui :D

có ai bít ôn địa ntn ko, choáng wa, lần đầu tiên tao mở vở địa ra ko bít ôn theo cái j bi h, tức nổ mắt, mọi ng nhớ có y khiến j giúp đỡ cái

Pó tay...bi h đang ngồi với vở Địa trc' mặt này :mrgreen: nhưng có làm đc trò j đâu :p

Mai đội nhảy ở lại học nhé, nhớ đấy, đặc biệt là minh phuong, nhảy chưa ra cái gì mà bỏ suốt. Hôm nay toi cho đi ăn cho đơ đói thì bỏ đi chơi luôn

Ủa, kia là ku Bờm hay ku Bốp đóa :-?
Mai đội nhảy ở lại tập à
Mình cũng phải ở lại xem, tiện thể hỏi Hảo đại ca vài thứ :D

mai tâp mà sao chăng ai bảo anh thế ...mai mấy h đây...chang biết gì luôn...

ơhhhhh.......mai ở lại học nhẻy àhhhhhh ?!!?
màh kon :mad:) hảo đã biết zi` chưa ?!!?
0 có trưa mai lại ngồi chờ vêu mõm sái cổ ở trường thì hay

màh thèng vịtlon dạo lè hay ho xí xớn lớp mình thế !!
đi đâu cũng thếy lon ton chạy theo.....topik lớp cũng thếy mặt --> học nhẻy cũng thếy mặt --> 8-} :-? b-)
lạ nhểy ?!!?

phạm đình hảo đã viết:
mai tâp mà sao chăng ai bảo anh thế ...mai mấy h đây...chang biết gì luôn...

mai 11h
anh đến trường --> lên lớp em....nhấh.....

Mai 11h roài roài roài
11h sẽ đến:D
Mai nhà mình còn làm giỗ nữa chứ:D
Phải về sớm

khuakhua ok hảo đại ca tái xuất giang hồ sẽ đưoc tri`nh chiếu tại rạp ams stec dam vao hồi 11h voi nam diên viên chính đinh` hảo trong truyên ngắn cùng tên của nhà văn chi`m tiếng mai cơn su ma kho

11h làm sao bọn mày tập đc :eek: mai học Lý muh :(( khổ thế đấy...h này vẫn chưa nhét đc mấy chữ Địa vào đầu :D
Dạo này thấy QZ tụt dốc ko fanh wa' trời --> có cái nì bà kon duyệt đê. Có ai bít bé này ko...thấy trên HAO lâu roài ;) hum nay mí lôi về :D duyệt đi roài nếu cần info thì báo cáo sau :biggrin:

Uầy...dã man :x
Còn mí cái nữa...duyệt đê nèo mọi ng` ;;) :-? b-) :)>-

mai học lí hảh mèy ?!!?
chắc chắn 0 đếy ?!!?
có thếy cô liên dặn dò nhắn nhủ zi` đâu ?!!?
thôi 0 sao.......
nếu học lí --> thuê thằng vịtlon tiếp hảo thay bọn mình cũng đc màh !! 8-} 8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên