Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cái thằng anh iu này câu bài vô tội vạ quá!!!

@ Hảo ngu: Em sợ từ nay khó đi học nhảy quá, thôi đặt lòng tin vào mọi người học hành chăm chỉ, giờ ra chơi dạy lại cho bạn Chip vậy :D

Hôm nay ku Cá Sấu đã đi học bt roài, công nhận trông cũng hơi... bệnh thật :D Nhưng thôi, lại lên bảng chiến đc con 10 Anh thì bệnh cũng chả sao!! Tổ 3 lại đoàn tụ roài nhá!!

Tình hình là bạn Chip với bạn 73 đang bán vé dạ hội, mọi người nhớ ủng hộ nhá!!! Phải mua cho bạn bè cây nhà lá vườn chứ nhểy!!!

Ah, nghe đồn có cái dạ hội tổng hợp, buồn cười cái là lúc hỏi 1 thằng tổng hợp chính hiệu thì chỉ nghe nó xí xớn đi dạ hội Ams, còn nó cũng chả biết j về cái dạ hội đấy cả, buồn cười vãi :))

thay mặt 6 cái mặt khốn nạn trong đội nhảy + cái mặt của em nữa là = 7 cái mặt --> đủ roài nháh !!!!!
chúng em XL hảo đại ca :-s ---> xl thật đếy ....... 0 đùa đâu !!
bọn em biết nó khó chịu thế nào khi màh mình hẹn chúng nó 8h sáng đến hịc nhảy màh cả tiếng đồng hồ sau mới thếy lèo tèo mếy đứa lòi mặt ra....(như 1 hôm cn .. cái hôm màh thèng bờm khoác cái quần đồng phục lớp to tổ chảng )

bọn em biết nó bức bối thế nào khi màh buổi nào đến cũng phải có ít 1st 1 đứa nằm ị ở nhà.....êk thèm đến.....( như vô số buổi màh cái não mình 0 đủ sức ghi lại nổi )

bọn em biết nó lộn mề thế nào khi màh có buổi bọn nó hẹn mình đến dạy nhảy --> bắt mình chờ lòi mắt --> cuối cùng cho 1 câu xanh rờn êk học nữa .......( vừa mới trưa hôm qua đêy màh !! )

bọn em biết nó đáng tức điên mề lộn ruột rụng gan văng phổi thế nào khi màh phải làm thềy của 1 lũ học trò khốn nạn như bọn em.....( từ lúc bắt đầu tập đến zo` )

BIẾT THẾ ROÀI SAO 0 SỬA ĐIIIIIIII !!!!!!!! BỌN ĐỘI NHẢY KHỐN NẠN CHẾT DẪM KIA CỦA TAO !!!!!!!!!!

NÓI ĐI XEM BỌN MÈY ĐỊNH THẾ NÀO ĐÊY ?!!?

TỪ NGÀY MAI GỌI ĐI BUỔI NÀO TẬP BUỔI ĐẾY !!
CÓ BỎ ĐI 1 VÀI BUỔI HỌC THÊM THÌ CÓ XUỐNG MỒ ĐẾY CHẮC ?!!? MÀH BỐ MẸ 0 CHO THÌ BẢO LỚP TRƯỞNG ĐỨNG RA BẢO LÃNH !!!!!!
CÓ PHẢI ĐI CHƠI BỜI LÊU LỔNG CÁI ÊK GÌ CƠ CHỨ !!
CHẲNG QUA LÀ BỌN MÈY CÓ MUỐN HAY 0.....CÓ NHIỆT TÌNH THỰC SỰ HAY 0 THÔI !!
BỌN MÈY THỬ TRẢ LỜI XEM BỌN MÈY CÓ ĐỦ NHIỆT TÌNH ĐỂ HI SINH VÌ LỚP 0 !!
LÚC NÀO CŨNG CHỈ NGĨ CHO CÁI XÁC MÌNH --> ÊK NGĨ CHO NGƯỜI # ZI` CẢ --> BỌN MÈY CÓ NGĨ HẢO MẤT CẢ 1 ĐỐNG 1 LŨ 1 LỊT BAO NHIÊU LÀ THỜI ZAN VÔ IK VÌ BỌN MÌNH 0 !!
CỨ NÓI THIẾU 1 ĐỨA 0 SAO......THIẾU 2 ĐỨA 0 SAO.....0 SAO CÁI ÊK ZI`.....KÊU HỌC LẠI SAU VỆY --> LÀM ÊK ZI` CÓ THỜI ZAN MÀH HỌC !!
BỌN MÈY XEM LẠI ĐI --> TAO XIN BỌN MÈY HI SINH 1 TÍ ĐI MÀH ........

Ly bức xúc lắm rùi anh em ah , thui thì hội nhảy cố gắng chăm chỉ nhá :))
Dạ hội là lớp mình đừng mua vé của ai mà mua cho tao + con CHip đi , khổ thân 2 con còi cọc phải chạy đi rao bán khắp nơi nhằm kiếm được vài đồng nuôi thân cho cái dạ hội sắp tới . Trong khi mọi người đều nô nức sắm sửa cho 1 ngày vui thì 2 con phải lăn lưng ra làm cho kịp trước dạ hội . ỐC hôm nay pahri nhẫn nhịn chịu đựng trước 1 thằng khốn nạn lớp Tin đê nó mua cho mình 1 cái vé ==> tủi nhục lắm bọn mày ah :cry: . Chúng mày hãy thương xót cho tao mà làm ơn mua vé :(. Cám ơn chúng mày nhìu :( .
ANh em mình đi mời những chỗ khác nữa đi CHip , nhanh cho kịp miếng cơm vào bụng :cry:

con Hà cũng mời vé mình biết chọn ai đây
Chọn bọn tao đi!!!:D:D:D Thành viên hội nhảy ủng hộ nhau đi chứ!!! :x

@ Ly: nói chung tao sẽ cố hết sức để được đi, nhưng nói chung có những vấn đề mà ko phải cứ có lý là làm đc, cho nên tao ko thể trả lời ngay bây h đc!! Mọi người khác cố gắng đi đủ nhá, Chip hứa sẽ đi đc trong thời gian gần nhất!!!

Dạ hội là lớp mình đừng mua vé của ai mà mua cho tao + con CHip đi , khổ thân 2 con còi cọc phải chạy đi rao bán khắp nơi nhằm kiếm được vài đồng nuôi thân cho cái dạ hội sắp tới . Trong khi mọi người đều nô nức sắm sửa cho 1 ngày vui thì 2 con phải lăn lưng ra làm cho kịp trước dạ hội . ỐC hôm nay pahri nhẫn nhịn chịu đựng trước 1 thằng khốn nạn lớp Tin đê nó mua cho mình 1 cái vé ==> tủi nhục lắm bọn mày ah . Chúng mày hãy thương xót cho tao mà làm ơn mua vé . Cám ơn chúng mày nhìu .
ANh em mình đi mời những chỗ khác nữa đi CHip , nhanh cho kịp miếng cơm vào bụng
Mày nói làm tao phải lóc cóc chạy ra chỗ cái gương xem tình hình tao có đau khổ đến thế ko đấy em ạ :D

Thế là tổ 3 đoàn tụ :x :x
Mà hum nay vừa câu trc' thì "Uh tao mua cho mày"...câu sau đã "uh chị mua cho em" kiểu này thì :-s
Bọn mày...chăm chỉ học nhảy đê...vì lớp muh :)
Hum nay đc 10 Anh sg' vãi...mặc dù dek nói j mấy :D
Mai bọn mày ôn Văn kĩ chưa...chắc học cái nì dễ vít hơn

khổ we' !!!!! :))
lúc nãy đang điên tiết --> quên mất 0 greet sấu.... :))
chị sấu thứ lỗi cho iem ạh...
sấu hôm nay trông vẫn khá là hồng hào tươi đẹp trẻ khỏe..
có mỗi cái đầu là bửn bửn --> heheheh --> đắc tội với sấu roài !!!!! sấu khai là 1 tuần roài chửa gội --> khổ thân.....
sấu nhà ta thiêng thế --> vừa mới hôm qua bàn chiện đi thăm nom nó --> hôm nay đã thếy chị tò tò đến lớp roài..
khỏe nhanh nháh sấu --> đếy là ước mún của toàn thể tập đoàn a1 --> mọi người sợ lêy bệnh ..... sấu ạhhh :))

Hehe chúc mừng em Sấu tươi vui đã đi học được . Hôm nay cô Hằng vui tính nhể , cho cả lớp ngồi nói lung tung mà được 10.
Cả lớp nhất tí mua vé cho đại lí là tao + con Chip nhá ! 2 con còi cọc di kiếm ăn phải được ưu tiên chớ :(

Roài roài roài....nếu tao cần mua nữa thì tao mua cho mày 1,2 cái....ku Hà :mad:) 1, 2 cái :D thế nhá :*

Hehe
Con Ly bắt đầu serious nhưng mình đọc vẫn thấy khó hỉu quá :-?
Sáng mai 11h Hảo đại ca đến, có gì giải quyết trực tiếp chuyện giang hồ:D
Mai bọn tao thỉnh đại ca đến "phụ đạo" 1 buổi:D

van nhieu qua anh em oi dang ngoi hoc phot ca cut ra. nhin chu ki cua thang bop nghich 0

Học văn :(( ngồi học mí cái dẫn chứng loạn cả đầu 8-}
Sao ông Bờm ko lập cái acc mới đi, chứ của thèng Bốp làm trò j mà bị táng kin thía :-?

Ôi roài:D
Hôm nay thấy A1 kiểm tra vãi cả lắm:D
Hôm nay ông Hảo ko đến:(

Ủa ổng đến lúc nào ở đâu vậy :-?
11h xuống chả thấy ma nào cả :D

kinh dị !!!!!! cả 1 ngày ngồi mài đũng quần ở trên lớp --> cái đít nó tê dại cứng đờ roài !! 8-}
sáng nay lại còn ngồi chuẩn bị thuyết trình địa --> chả học đc chữ mẻ văn nào --> thế muh vẫn ngồi bịa báng bịa bổ --> đúng cái bài dow 1st thì bị kt --> tao cho vào bài 1 đống những thứ ngôn ngữ mới sáng chế --> đảm bảo 0 có trong từ đỉn --> nào là bất vi động , vi động , động chuyển ( ai bảo dùng từ chuyển động mãi roài --> chán ) & vô số từ # nữa tao 0 nhớ nổi --> nói chung là bịa từ đầu chí cuối.. 8-}

Hôm nay Hảo đại ca đến trường lúc 12 giờ + cư trú trong lớp 11 văn +để lại cái phòng học ấy một ấn tượng khó quên (hehe,non-11a1 members thắc mắc cứ hỏi Bờm nhé)
Thầy Ngọc anh ác thật đấy,ra đề văn khó quá

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên