Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hờ...bố khỉ...way đi way về tg đc con này vào khen ku kia...ai dè [-x...hum trc' cô wa lớp bảo thía mà ;) sure đấy :D
À mà nhìn ảnh đừng soi cái kính nhé (tại tao thấy cái này ngu2, có cái # kính đẹp hơn :p)..:x

Sao cái lớp bọn mày dở hơi rứa :-?
Tiết Lý sao ko học lại phải học bù :-?
Hôm nay cuối cùng có học ko mà thấy về hết thía :-?

vẫn học mừ :D
hum nay được tận mắt nhìn bẹn Vịt Lon nhảy hip hop ;;)
thật quyến rũ :D ;;)

bạn vịt lon nhảy break á :D :D :D bạn này nhảy đỉnh..học cũng đủnh lại đẹp dai (với cái đầi hót ơi là hót :)))

Bọn này làm cái trò gì thía :-? Khích đểu tao à:D?
Tập mãi chưa xong nổi 1 trò, mệt thật

Tao "hít le" bọn mày đi :(( ảnh thế ko ai ngắm à :(( hum nay vẫn lọ mọ học Lý lại còn phải nghe cô nói nữa :(( lại còn đi "xì đểu" ku My+Phi nữa :p
Mai ko có bài....điều sung sg' duy nhất...
...trc' khi ktra Văn :((

khổ thân iem THà bé bỏng như phân lỏng :)) của tao..
tối qua lúc thếy cái kục ảnh của mèy tao định giv comment xong lại quên feng' mất --> 8-}

trông cái ảnh nèy giống buổi diễn văn ngệ của các chú thợ mỏ quảng ninh trong giờ ngỉ dải lao --> đen sì sì 8-}

hôm ney AEC thành công rực rỡ <--- có hường za` + bờm + nhun + chip + feo` + lông + lan + béo + tao = hết !
memberz : ...+...+..+....+...... 8-} :))
rút kục là boc bimbim ngồi chia nhau ăn + tiếp tế cho bọn CE.........màh sao lớp mình êk có đứa nào thò mặt ra thế nhỉh !!?? --> chịu thật !! :-s /:)

Thảo nào con Hường rỗi việc đi lung tung :))
AEC lớp A1 làm mà sao thảm hại rứa :))

Bó tay với cái AEC!! Ngồi chờ mốc mép ở hành lang phòng hội đồng, cuối cùng là CLB Tiếng Anh thành CLB dưa lê dưa chuột, toàn các em lớp 10A1 + các đồng chí lớp mình tán phét, chả có ma zại nèo 8-} Khổ thế... :D

Mà mai ko có bài j hết đúng ko, kiểu này lại ngồi học trước Văn với Hóa vậy, sợ quá
:(( Thầy lại cho cụ Hàn Mặc Tử thì hay!!!

Tình hình con Cá Sấu lớp mình thế nào ý nhểy, nó nghỉ phải mấy chục năm roài ý!! Mọi người có định đi thăm nó ko, để nó chèo queo thế ah???

có.....
hôm nay tao quên mất 0 ủ lớp mình đi thăm sấu !!
mai đến bàn kh đi thăm sấu nháh !!
ốm kỉu zi` màh đau khổ thế ?!!?

AI biểu chúng mày chọn làm AEC đúng lúc thía , lúc mừ ra ngày vé đầy tiên cho dạ hội ,lúc giải bóng rổ đang cao trào ==> chết là đúng thui ( tội lỗi mình cũng là dân Anh 1 :))). Các em thui đừng buồn , để dịp khác cũng được . ANh hôm nay lại đang vui suốt từ chiều đến h nên ko kêu rì được :D

Tao ko cần nói về khoản AEC chứ :biggrin: có bao h tham za đâu (tội lỗi wa' :D)
Con Sấu tao sợ đi thăm nó khó :(( nhà cửa nơi hẻo lánh xa xôi...tao phone mí lần ko đc 8-|
Bố khỉ...tao cũng thấy cái ảnh ý hơi rởm đời nhưng ko hỉu sao thik thik post :D tại dạo nì onl chờ n` thứ lâu wa' --> lê la trong vc với tttg n` :-s thế là cứ moi mí cái ảnh về cho bà kon đỡ bùn :D

nói thật nhé, mấy thằng nè trông hãm tài bỏ xừ, mình ghét nhất mấy cai thwang hay vẻ ta đay stylish, nhất là bọn tre con, như cái thèng ở trên y, bóp vào đc cái nắm tay là cùng chứ j, thế mà còn đua đòi,như cái thèng bên trái y, loại ấy cho vào sọt thui, nói hơi wa, xin lỗi em iu nếu em iu hâm mộ mấy nhóc nè :D,thông cảm hôm nay đang bức xúc vụ pucca wa, hôm nay nghe ng tanois về pucca fever, cái từ fever y , trời ớituwc nổ mắt, gru`````````````, tại sao mình cứ thích j la thiên hạ đổ xô đi thích, chỉ tại bon hht, lần nào cũng là do bọn nó tung lên báo, bit bao h mới có cái j độc quyền, hhuhuhu

=)) ko sao đâu anh iu à :* thì thèng ku ý mới lớp 9...chứ em có thik con zai trông kỉu thía đâu ;) đã bảo bùn muh :D đợi tổ em chụp thêm ít ảnh(bảo con MinhTrg mang máy chụp đc n` cái sure sẽ hay ho)
Zời ạ ng` ta thik pucca từ đời nèo roài à [-x :p

Em lên đây tiện thể khoe cái ava mới, các bác đừng mắng em vô trách nhiệm zới lớp :D
Hôm nay em cung muốn đi AEC lắm nhưng mừ ngủ quên. Lúc dậy cũng thấy đau đớn tội lỗi vô cùng , nhg thấy bác Ly kể tình hinhvậy cũng thấy may là mình còn ngủ quên:D
Hết, chúc cả nhà t6 thi Văn vui vẻ :D.
Ah, Thợp tổ chức dạ hội thật đấy nhưng tình hình la 0 đọ đc các bạn CE giỏi giang đáng iu của chúng ta .

Lâu lắm mới chường mặt lên đây! Phải thông báo về tình hình bệnh nhân của lớp đã.
Bạn Sấu phải hết tuần này mới đi học cơ, ở nhà dưỡng sức nốt. Bạn Dung và bạn Nhung tận dụng địa thế nhà gần đã đến thăm bạn (có mang theo 1 hộp sữa to đùng :) ) từ thứ 2 tuần trước, tức là lúc bạn ý vừa phát bệnh (ặc...) thì thấy tình hình rất khủng hoảng, tỉ lệ ho trong khi nói là 101% (tức là ko nói cũng ho). Nghe mẹ bạn kể là tối hôm trước sốt đùng đùng, nôn thốc nôn tháo, viêm phổi trái+ thùy phổi trái gì đấy, kết hợp sốt siêu vi trùng, nói chung là tiêm thuốc kháng sinh liều cao để ngăn bớt lây lan + tăng đề kháng chứ ko chữa được hẳn. Từ đấy đến nay chỉ dám gọi điện chứ ko đến nhà được vì nói thật với các bác là em sợ lây lắm, bệnh liên quan đến phổi với lại vi trùng là lây nhanh lắm :-s . Bây giờ thì tình hình khá lên nhiều rồi, nói điện thoại cũng chẳng thấy ho nữa, cười nói bình thường. Chắc chỉ ở nhà tĩnh dưỡng cho khỏe hẳn thôi, sợ đến lớp lại tái bệnh lại thì toi. Lớp mình định đến thăm à, đi thế nào, chứ chẳng kéo đàn đàn lũ lũ đến được đâu, mà nhà hơi bị xa đấy, nghe có vẻ không khả thi lắm thì phải. :|
Còn dạ hội thì yên tâm là tổng hợp ko thể đông bằng Ams được, xa thế ai mà đi nổi, với lại từ trước đến nay bảo đi dạ hội Ams là nhiều chứ có thấy nói dạ hội TH bao giờ đâu, nhất là sau 1 thời gian dài vắng bóng thế này. =D>
@ Vân: khổ quá bà ơi, pucca là cái gì mà phải khổ thế. Người ta thích thì kệ người ta, cái bộ sưu tập của bà đã hoành tráng lắm rồi. Để mai kia tôi gửi cho bà mấy cái ảnh nhớ. 0:)
@ Thanh: Cái ava này ổn hơn hẳn cái trước đấy, cứ thế mà phát huy. ;)
Ặc, mỏi tay quá, chào các bác em đi ngủ đây! |-)

chán lop này qua' đi,,chăng hiểu nổi lop này kiêu gì nữa,,chán lắm lắm roi nhung thôi chót thì chét luôn ngay mai thu 5./ 12h trua tâp

Mai bọn lớp ANh đừng có bỏ bom đại ca nữa nhá
Tập cho chăm chỉ vào:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên