Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hồ Lê Việt Long đã viết:
Hehe, còn ông Thụy lớp tao thì gáo như chó sói làm cả lớp sợ xanh mẹt
Ổng còn bắt xin chữ ký BGH với phụ huynh nữa chớ :))
Phen này lắm đứa teo:D

bọn mèy làm trò khỉ zi` màh bị bắt xin signature BGH + PH ??????????

Tao đứng cạnh con LY , cô khen con Ly chăm học đấy chứ , nghỉ đến hôm nay mới đi học ," cha mẹ con cho con đi thế ah??":))

nguyễn phương ly đã viết:
Hồ Lê Việt Long đã viết:
Hehe, còn ông Thụy lớp tao thì gáo như chó sói làm cả lớp sợ xanh mẹt
Ổng còn bắt xin chữ ký BGH với phụ huynh nữa chớ :))
Phen này lắm đứa teo:D

bọn mèy làm trò khỉ zi` màh bị bắt xin signature BGH + PH ??????????

Thụy nào thế?

Thụy chủ nhiệm lớp Hóa ku ạ. Chẳng phải Việt Kiều ở Nam Phi đâu :))

Tao tưởng ông Thụy hiền mà , chỉ bit lần duy nhất thấy lão bực nhất hình như là vụ Thái Long hôm đi tham quan :))

Hôm nay kịch hội tổ 3 zui zãi tìe ạ!! Hay!! Thằng Minh + kon Thanh Hà khá thía, tổ mày mấy hôm nay "lổi" quá, hết Bik Ngọc "Đồ bỉ ổi!!" đến thằng Minh "Cái hộp đỏ đỏ nhà bà Trạch", bó tay!! =D>

Hồi này cô Liên có vẻ khắt khe quá mọi người nhểy, từ nay chắc phải ngoan ngoãn thôi... :((

Ặc ặc, vụ đấy là vụ 1
Hôm qua mới thực là vụ thảm sát tsunami khủng khiếp nhất trong lịch sử
Đến bọn lớp Lý đừng nhìn còn sợ nữa cơ mà:D

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Ặc ặc, vụ đấy là vụ 1
Hôm qua mới thực là vụ thảm sát tsunami khủng khiếp nhất trong lịch sử
Đến bọn lớp Lý đừng nhìn còn sợ nữa cơ mà:D

mày cứ vụ #1 mới chả vụ #2 ---> êk ai hiểu :eek: /:)
có chiện zi` thì kể toẹt móng kon heo ra ........ :>
cứ lấp la lấp lửng ...... như kể chiện chinh thám ..........đần kóc chịu đc.. :-?

àhhhhhh.....sáng mai 8h-->nhầm --> 9h ở trường nháh đội nhảy + kon :mad:) hảo !!!!!!!! ;;) các bạn & đại ca nhớ đến đúng zo` đếy........đừng kóa kao xu kao xèng đếy !!!!!!! /:)

tuần sau có ai mún redo bài lí 0 ???? làm cùng tớ với sấu điiiiiiii.............tao kóc có 1 tí tị tì ti hứng thú nào học lí cả :-s 8-| .........đến zo` fut này vẫn chưa hề có í định học lí ........

còn chiện cô lien đối xử với lớp mình 0 # zi` một cái trại cải tạo thiếu niên hư hỏng ---> tao chưa biết làm sao cả !!! có ai có cáck zi` 0 ????
tao gét 1st cái kỉu cô cn màh cứ như người dưng --> chả hỉu học sinh zi` cảh 8-| 8-| mặc dù tao quí cô vì cô rất thật bụng + muốn tốt cho bọn mình .... nh muh thực tế thì cô lúc nào cũng chỉ nhìn vào bề nổi của vấn đề...chả chịu tìm hiểu sâu xa zi` cả .........

Hì..chuyện cô Liên tao chịu :p
Tổ tao đỉnh kao ko :> kịch bản--> Thanh Hà b-) đg nhin là mọi ng` còn chỉnh sửa n` :biggrin:
Tao đã sửa 2 cái ảnh đỉnh kao...;) nhưng để E vậy, ko chỉnh đc sang V, máy đơ :D

:D đẹp vãi :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao lại post 2 ảnh giống nhau :-?
Vụ 1 là vụ thằng TLong chửi bậy
CÒn vụ 2 là vụ thảm sát tsunami ý:D

Ok chưa nèo :D post nhầm :D mà lúc phát hiện ra thì có việc nên out lun ;)
Hỏi mà ko khen ảnh đẹp à /:)
À còn cái nì hỏi tí...mọi ng` có bít hoa này ko...giống giống ava con Sấu nhưng tao ko nghĩ đấy là nguyệt quế (mà cũng chẳng nhớ ava Sấu thía nèo :p còn hoa nguyệt quế nhớ mang máng :D)...đẹp nhỉ :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Ái chà chà, topic lớp mình còn bàn luận về hoa nữa cơ đấy. Thế mà mình cứ tưởng mọi người cũng ko bít rì về hoa giống mình.
To em Hà: ảnh của gia đình em trông đẹp lém. Sao chị thấy vợ mới của Tuấn Minh trông giống em vậy?????????? Công nhận tổ 3 làm kịch hay :D

Hè...thấy ku nèo tên là Nguyễn Thanh Thủy onl--> cũng đoán là chị, đang định check profile thì thấy post bài roài...bà kon...1..2..3...vào đây nèo chị :D....nhớ vào chăm nhé...ít nhất 2 ngày lên đây 1 lần đấy :p
Hề...đúng là theo kịch bản thì đấy là em :madflame: hề...điên sao đc :D chính em tự nhận làm vợ thèng Minh :D ảnh ý em tìm đc :D
Tổ em đáng iu vãi... :x chẳng hỉu sáng nay mình đóng thía nèo (tại thấy nói xong mọi ng` ngơ ngác...mặc dù lúc diễn ko nhìn thấy đc ai :-s) còn ku Minh thì nói 1 câu cả lớp bò ra...con Luy dẫn vãi ổn ;) con Dương+ Nguyệt làm kon rất b-) con MinhTrg thì ko còn j phải nói...xin đi toa-nhét nhà tao :p xong ko đi à...chê à [-x

Kịch gì thía :-?
Post cái kịch bản lên xem nào mà lại có cái ảnh chết đói năm 45 thế kia :-?
Tội ác chiến tranh à:D

Nguyễn Thanh Hà đã viết:
Hì..chuyện cô Liên tao chịu :p
Tổ tao đỉnh kao ko :> kịch bản--> Thanh Hà b-) đg nhin là mọi ng` còn chỉnh sửa n` :biggrin:
Tao đã sửa 2 cái ảnh đỉnh kao...;) nhưng để E vậy, ko chỉnh đc sang V, máy đơ :D

:D đẹp vãi :x

ặc , lấy photo ở đâu mà kinh thế này,

ĐỰoc cái lồng nhân vật là hay!

May là thằng Minh trông nó còn có sức sống nhất trong cả bọn :))
Nhưng con vợ nó ngoài đời béo thế sao lên ảnh tóp teo đến lạ==> em xin lỗi ạ :D

vãi tởm :))
nhìn cái pic 2 trông cũng giông giống thèng Minh :))

Đỉnh kao vãi :)>- b-) :> ;)
Kịch gì thía
Post cái kịch bản lên xem nào mà lại có cái ảnh chết đói năm 45 thế kia
Tội ác chiến tranh à
GDCD....dân số :D nghèo đói muh
ặc , lấy photo ở đâu mà kinh thế này,

ĐỰoc cái lồng nhân vật là hay!
Moi ở google về thoai :biggrin: dưng cơ mà ko phải lồng nv đùa để trêu đâu, sự thật 100% :D
May là thằng Minh trông nó còn có sức sống nhất trong cả bọn
Nhưng con vợ nó ngoài đời béo thế sao lên ảnh tóp teo đến lạ==> em xin lỗi ạ
Tao thấy đứa nèo cũng như đứa nèo...cả nhà béo tốt, bay ra đc cái ảnh hơi ngon nhỉ
vãi tởm
nhìn cái pic 2 trông cũng giông giống thèng Minh
Tụi nghịp ku Minh, page trc' mình lăng xê thì đến đây bị 8-} chia bùn :D

Đùa, từ giờ CD đc làm mấy trò này sướng vãi!!! Phải cái đến lúc thi thì hơi :( Công nhận vui thì có vui nhưng học chả đc mấy... Như tổ tao, sưu tầm rõ lắm nhưng bây h hỏi lại là teo hết đấy :D Căn bản lúc trc quăng hết cả tài liệu tài lủng ngồi xem kịch tổ 3 roài, bắt đền!!!

Uầy, Cánh cụt mò lên đến HAO roài ah!! Một tràng pháo tay nèo =D> Câu chăm chỉ nhá iem!!! :D

Mà buồn cười vãi, hồi này thằng Minh nổi quá nhểy!! Hết kon ảnh đẹp zai tập 1 ở trang trước lại đến kon ảnh đẹp zai tập 2 (gấp 3 lần tập 1) ở trang này. Vớ vẩn chức hotboy của Bờm đang bị đe dọa :))

Sáng nay 9h kém đến chưa thấy ai trong cái "đội nhảy" của con Ly bệnh :-?
Chán quá về luôn :D
GDCD bọn mày cũng phải tự làm à, con mụ GDCD dở hơi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên