Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thôi mọi người làm ơn hộ cái đi, thô quá, ai vào đọc topic lớp mình người ta oánh giá thì chết 8-} (Mà nghe ghê thật đấy, có khi > cả I bet u will ấy nhểy, cái đấy chỉ hơi bẩn bẩn thôi :-&, còn cái này thì cả "e hèm.." nữa mới chết chứ :D)

Dân tình câu bài man rợ quá, nhất là em Minh Fèo, lần nào lên ko thấy nó post vài bài 1 lúc thì chết luôn, làm bây h đọc bài cứ mệt mệt...

Uầy, sozzy Thanh Hà + C nhá, hôm nay tao ko đi đc, có j quà sau, ko bùng đâu mà sợ. Quá đáng lắm thì năm sau nhận 1 thể cũng đc mà :p (Đấy, kon 73 hôm nay mới chịu vác quà cho tao đi cơ mà, mày cứ yên tâm, tao chỉ gấp 10 lần nó thôi :D)

Ừa tivi đại ca à
1 chương trình rất tởm bựa
Hôm nay SN con C bùn ngủ quá :D

Khỉ khô...bỏ wa đi :p chẳng có j mấy đâu...:D
Tổ tao ăn sn xong tụ ở nhà tao...kết quả là...
-mí cái ảnh rất khủng của My và Ngọc :)) có cả 1 đoạn video 50s tận 211M nữa.Để tao kím nốt 2 đoạn roài in đĩa b-)
-sau khi ku Minh đến thì bọn nó lăn lóc ko chịu làm j (tao cũng same same :p) ku Minh h này chắc đang hì hụi đọc sách đây :( thanx ku Minh n` n`

Thằng Minh ko khổ bằng mình, 1 mình gánh vác cả cái nước Nhật to tổ bố 8-}
Hôm nay SN C đi hát Karaoke nhưng mà giữa trưa nên buồn ngủ quá:D

Uầy, các bạn chim lợn người trong mộng của tớ mí Fò tận 1,5 tr lận :)
Mấy trò lick đấy chưa là j so với mục vỗ mông cảnh sát mí lị tu nước mắm mí sell underwear đâu nhá :eek: :eek: :eek: ;;) :x . 10$ cơ đấy, bản lĩnh lắm mới được thế :) .
Mai ktr Lý 1t 8-} > Niềm tin sụp đổ /:)

Mấy cái đấy thì bình thường, vỗ mông CS :)) thì có gì, con kia vỗ phát quay ra xin lỗi luôn:D, ko có vấn đề gì
CÒn tu nước mắm thì bọn kia kém tắm quá, tu 1 tẹo đã nôn mửa lung tung
Con sell Underwear thì cũng phình phường :D
Tui thấy cái ghim vào nipple có vẻ rung rợn, đâu bỏ xừ:D. lại còn móc ra nữa 8-}

Hề...cái slap a cop's bottom có j đâu :p uống nc' mắm thì trinh sát VN ngày xưa uống suốt :p sell underwear là của ku ava T2 huh ;)
Ê ghim kẹp j thía huh 8-} cái này thì hơn cả lick còn giề...ko đc xem hay sao roài :(( mà nhà vitlon cũng là mtv Sing à?
À có cả ảnh ku Minh đẹp vãi :x mũi tụi chụp=wc nên ko đc rõ...để tao up nèo
P/s: post xong mí thấy mình 777 bài...số đẹp phết ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Xin lỗi bà chị hum nay ko đi được ! :))( thực ra là lười we':p)
Ngày mai vừa KT Lý , Sử , ANh==> chết đi chứ còn sống làm rì nhỉ:((
Mà ko hiểu cô Liên thương mình đến độ nào mà cho con đề ngon ngon hay là vật vã :((

Mai Sử hình như chắc j đã ktra, còn Anh thứ 2 chứ :-/
Mí cái ảnh nì
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
:))
Mờ mịt wa' tại chụp=wc :D có đoán ra đc ku nèo ko mọi ng`?

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhà tui là MTV asia = MTV Sing:D
Cái ảnh kia 1 cái là thằng Minh, 1 cái là con BNgọc, còn cá thể còn lại thì chịu

Chẳng hỉu sao ko bít mà cứ nghĩ nhà ông mtv E :biggrin: cái whatever things là từ cái j mà "I bet you will" cảu mtv E huh :-?
Thèng Minh thì đc nhin roài :p uh còn lại ku BN...ku kia chắc ông ko bít :D h này ko hỉu con BN đã mò lên đây chưa :-SS mày ui tha cho tao nhá :p

I bet you will chỉ mất VS thui, còn cái kia xâm hại đến cả cơ thể:D
Đứa còn lại là ai rứa :-?

Woa , vui ghê ta ! Tiếc we' nhỉ , còn có tiết mục... nhau mà mình lại ko đi mới đau chứ :))

Thằng Minh cái này được phết :x, nhìn cái này ai mà ngờ đc sự thật nhểy :D?? (Ặc, sozzy mày!!!)
Bik Ngọc với My thì bó tay roài, no comments

Hôm nay Lý tởm quá, xác định roài!!! :(( Cô ơi, con khối DDDDDDDDDDDDDD!!!!

Thanh Hà tổ chức thêm 1 buổi cho những đứa chưa đi Sn chị đi :))
@ CHip: Mày cứ cẩn thận , ko được làm mặt hình trái tim với thằng em kưng của tao :))

:)) mai phải đến lấy tìn thèng Minh thoai...ảnh ót thía này các em cứ gọi là tới tấp b-)
Thanh Hà tổ chức thêm 1 buổi cho những đứa chưa đi Sn chị đi
Ok cứ đến nhà tao đi...zui zẻ lém ;) có 1 đoạn video cực kì hay ho hum wa đông phết, cả tổ tao thiếu mỗi kon Sấu xanh ốm đau tụi nghịp :( :((
Đứa còn lại là ai rứa
Đấy, con Chipbomb nói roài, My lớp tui chắc ông ko bít :D
Lý hum nay tao làm lý thuyết ko bít có sót j ko thoai, còn lại bài toán ổn :D
Hum nay còn phải hì hụi đi làm GDCD :((

Lý hum nay tao làm lý thuyết ko bít có sót j ko thoai, còn lại bài toán ổn
Có cần thiết phải nói câu này với 1 đứa sắp đc 3 như tao ko??? :(( Sợ quá, xin cô cho ktra lại với kon Ly + kon Sấu có đc ko nhểy???

@ CHip: Mày cứ cẩn thận , ko được làm mặt hình trái tim với thằng em kưng của tao
Mày ơi, tình hình là thằng em kưng của mày cũng là thằng anh iu của tao đấy (mặc dù chỉ là 1 trong gần chục thằng :))) ===> :x cũng là chuyện bt muh!!

Ah, thông báo với mọi người tình hình mới là từ nay tao thề sẽ chăm chỉ học hành, mọi người cho 1 tràng pháo tay cổ vũ bạn Chip nèo!!! =D>

Chỉnh sửa lần cuối:
Trích dẫn:
Lý hum nay tao làm lý thuyết ko bít có sót j ko thoai, còn lại bài toán ổn

Có cần thiết phải nói câu này với 1 đứa sắp đc 3 như tao ko??? Sợ quá, xin cô cho ktra lại với kon Ly + kon Sấu có đc ko nhểy???

Tao cũng thế mày ơi :D
Nhg tao chỉ có mong ước nhỏ nhoi là cô + vào rồi :2 . Thế là bớt kinh hoàng rồi :))
Bạn Minh lớp ta chưa nhờ đến bạn Hà lăng c cũng nhiều chị (nghĩa đen đấy nhá) ..... Đi đâu cũng có người hỏi iem cùng nớp mí bạn Minh à, bạn ý thông minh nắm đúng 0 iem, bạn ý .........

Hôm nay học TLan vui nhẩy :D . Con Lan mí tao 0 ngờ cũng có ngày được bô2 mấy thứ đấy trên lớp.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên