Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
CHo cu Minh thành hot boy thay thằng Bờm đê, được khoản đọc rap ổn :))

Ặc ặc sao con Chíp lắm anh iu thế:D
Thế tao là anh iu no. ?
Hôm nay A1 làm Sử thế nào:D, H1 làm Sử hành tráng quá khiến bà Sử cho H1 làm bài 1 tiết ở nhà:D, viết về sự kiện tùy ý:D
Sướng vãi

Giống hệt Anh 1 , có điều lớp mình thêm sự kiện là cô CN sang cổ vũ bằng khuôn mặt xinh đẹp với mấy đường nhăn rất tuyệt vời :))

Ko hiểu còn nói nhìu , thì thằng Bờm làm Sử hay we' , cả lớp gào thét , cô CN từ lớp Nga bò sang nhăn nhó và chỉ trỏ bất chấp có cô Sử đang ung dung giữa lớp :))

Ko nhầm đâu ;) lớp tui Sử đc game của ku Bờm khá hoành tráng (lộn xộn nữa :p) sau đấy chỉ nhớ là sĩ wan+tg' lĩnh Pháp đều có ria...nhớ mỗi thía :D kịch kọt bọn tôi thiếu time, chính xác là tập trong chưa đầy 30' (cả đọc kịch bản) --> :((
Thèng Minh ko đưa tiền cho tao thì nó chít...còn phải tống tìn con BN nữa :)) n` trò hay lắm...đợi rảnh thì lôi lại từ đoạn video :> đỉnh cao...tự hào wa'...lăng xê đc ku Minh tưởng dễ à ;)
Serious thì cái trò h Anh hum nay hết sức ngớ ngẩn.Ý kiến riêng, đứa nèo ko đồng ý ko cần nói lại mất công cãi nhau cái trò vớ vỉn này

Ớ , thế hum ấy cả bọn bay về nhà chị à! Em tưởng nhà chị ở tận đâu xa lơ xa lắc cơ mà :))

Ủa thế nó làm cái giề :D
Bên này mỗi cầm giấy lên nói thui, nhưng đều thiếu thời gian
Khổ nỗi kiếm được mấy cái ảnh trong mù mịt khó nhìn nhưng khá hoành tráng :-?

quả "đồ bỉ ổi "của BN hoành tráng vãi, sau nay bạn ngọc ko sợ thất nghiệp rồi, các đoàn kịch chả tranh nhau bạn y ấy chứ, kt lý hôm nay tệ wa, hôm trc 1/2 lớp chết thì hôm nay gần cả lớp làm ko ổn, hâm wa, uhuhhhhhhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhuhuhuhuhu, thui bo wa, hôm nay màn talk về sex show ở Tl hay vãi , mình đc mở mang đầu óc gớm,dc cái cô hằng hơi bị hăng hái về mấy cái nè

Ơ hay con ngố này ko về nhà chị thì đi đâu :p ko xa đâu
Thèng Bờm nó cho chơi cái trò...ko tên...chia làm 2 fe..đồng minh với trục...có cái bản đồ--> muốn chiếm nc' nào phải trả lời câu hỏi.Zui phế.
Khổ wa' còn bao nhiu việc mà h này vẫn onl :((

Ặc ặc, thế thì còn đánh đấm giề :D
Nhỡ ko trả lời được thì seo :D?

Ko trả lời được thì ko chiếm được nước và ko có điểm , thay đổi luật giữa chừng như ngóe , nó bảo mới nghĩ ra xong==> được cái cô SỬ thik vì bảo sáng tạo nên nó vẫn được 10 điểm 15'===> đúng là " ĐỒ BỈ ỔI" :))

được cái cô SỬ thik vì bảo sáng tạo nên nó vẫn được 10 điểm 15'===> đúng là " ĐỒ BỈ ỔI"
Đâu, cả hội đứa nào làm chả đc 10, tao cũng đc đấy, ý kiến j hả?? X(

Ặc ặc sao con Chíp lắm anh iu thế
Thế tao là anh iu no. ?
no. n (n thuộc N*) yên tâm chưa?? :D

hôm nay màn talk về sex show ở Tl hay vãi , mình đc mở mang đầu óc gớm,dc cái cô hằng hơi bị hăng hái về mấy cái nè
Uh, hôm trc thấy cô vừa nói về oral sex vừa cười như đc mùa :))
Mà tao để ý thấy lớp mình cũng... lém cơ B-) Lúc khác thì nói chuyên rầm rầm nhưng cứ đến lúc nói chuyện sex show 1 cái là im făng fắc :))

Mà thằng Vitlon làm cái đơn xin BGH cho chuyển sang lớp tao đi, suốt ngày thấy lê la ở đây kâu bài...

CHo cu Minh thành hot boy thay thằng Bờm đê
Mày nói thế thằng Bờm lại nhảy dựng lên bây h, anh tự hào hotboy lắm đấy ạ!!! Thôi, lớp mình vote đi!! Kiểu hội 10A1 ý!!!

Mày nói anh iu thía hả X-(
Sang đây bon chen thì làm sao, ai cấm bọn mày sang lớp Hóa:D:D

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Có anh iu nè:D:D:D
Đi với đi với
mai có ai đi thăm Nghiêm ko:D

em zai vịt lon iu quí ........
ông ngiêm iu quí của em lúc đếy làm qué zi` có ở vn màh thăm mới chả hỏi 8-} 8-} :))
thềy ngiêm + cả za đình đi mãlai + sing với nhà tao roài :))
đau ruột........ đi theo tour........xe đang trên đường đi đón 1 famili ở kim mã --> đến ngõ 290 ( tao êk bit địa chỉ nhà thềy í --> 0 hề mảy may ngi ngờ zi`) --> rộp 1 fat --> thếy cả nhà ông đầy dũng khí bước lên xe :eek: 8-} --> cô xuân + cái cheng con ông í đồng thanh " lyyyyy" .....ông ngiêm -> nhìn mình cười cười :)) :))
đi với ông ngiêm zvui phết ;) cả nhà ông này đều phởn....chỉ khổ nỗi tao bị lộ tẩy cái vụ đi học 0 đều........ /:)

Ừa cô Xuân cũng bao tao thía:D
Nhưng ko có cái vụ đi với con Ly bệnh
Thế mày có giở trò gì bệnh hoạn ko đây :D

Bùn cười hum nay tập gdcd =)) tổ 3 đỉnh kao b-) lại còn xem lũ khỉ múa may nữa chứ :D
Mà này, đừng nói oral sex đi...cái ý ko phải nghĩa như cô Hằng nghĩ đâu :|
Hum nay đc 10 văn...sướng...6 hóa...bố khỉ...CnH2n+2 mà mình tg cho ngon lành C2H2n+2...chẳng hỉu lẫn kỉu dek j đây :(( ngu như chó...gỡ mệt đây

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Ừa cô Xuân cũng bao tao thía:D
Nhưng ko có cái vụ đi với con Ly bệnh
Thế mày có giở trò gì bệnh hoạn ko đây :D

kon li bệnh là kon nào thế :eek: :eek: /:) !!!!!!!!!!
mèy ăn nói cho cẩn thận nháh kon :mad:) vịtlon

hum nay tao gặp cô liên trước cửa chuồng xí tầng 1 --> cô tuôn 1 tràng những thứ zi` đếy rồi dọa méc tao với BGH can cái tội ngỉ học tự zo :eek: :| màh tao có dấy fep xin ngỉ t2+3+4 roài đếy chứ có phải 0 đâu !!!!!! :(( :(( có mỗi hum qua là tao boom thật thoai...... :-s :)) oan quá !

Hehe, còn ông Thụy lớp tao thì gáo như chó sói làm cả lớp sợ xanh mẹt
Ổng còn bắt xin chữ ký BGH với phụ huynh nữa chớ :))
Phen này lắm đứa teo:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên