Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hì...quên thông báo này...mai đi sn tao+LinhC nhá ;) hết tiết 5 :( ở Chua Cay Mặn Ngọt nhá :D nhớ đi đầy đủ...khổ thế đấy...h này mí thông báo :(( gửi off cho mọi ng` lúc chiều roài :*

Hết tiết 5 ah , ui giời ! Chắc là hơi khó rùi ! :))

hoan hô Sâm !!!!!! Box mình được bạn Sâm ưu tiên cho post bài đấu tiên đấy :D :D hanh phúc quá đi mất :D :D :D :D

Chỉnh sửa lần cuối:
làm gì có cái màn lick a stranger's nipple nhỉ :-?
Bà bịa đâu ra trò bựa thế :))

Mịa...con Ốc: đi, mày với con Chipbomb bày trò à :madflame:
ăn trưa luôn được ko bu bu thanh Ha
Ko ăn trưa thì ăn j...12h roài muh ;)
ăn mà chưa tăng quà có được không bu Thanh Hà
Nợ đầu năm là dông nhá :p đã đợi đến sau Tết cho rủng rỉnh muh [-x thoai cũng đc, tại năm nay quà sn của tao ổn phết :x :*
làm gì có cái màn lick a stranger's nipple nhỉ
Bà bịa đâu ra trò bựa thế
Tôi thề :| hum CN trc' Tết ý...(ko nhớ đúng ngày ko :D) nhưng con ý vòng 1 của nó chắc đc 70 :)) thật muh...có đứa nèo xem ko bảo vitlon 1 tiếng cho tao :(( làm sao tôi bịa đc cái bựa thế ;) ;;)
À mai đi sn tôi nhá :D

Nguyễn Thanh Hà đã viết:
kể ra thèng host ý cũng đc phết :x

người iu mới của tao với con Rẻ tiền(hay còn gọi là thanh2;;)) đấy!!!đẹp dai nhờ...mỗi cái tội dâm :x :x :x

Nguyễn Thanh Hà đã viết:
nhưng con ý vòng 1 của nó chắc đc 70 :)) thật muh...có đứa nèo xem ko bảo vitlon 1 tiếng cho tao :(( làm sao tôi bịa đc cái bựa thế ;) ;;)

óe.......Tivi chiếu vòng 1 con bé đấy hả bu ??? :eek: :eek: :eek: Mtivi dạo này.......tân tiến quá :D :D 8-}

Uh....công nhận...mày ui hum trc' nó,à quên, đứa # hay sao chứ...có làm trò lick đúng ko...nipple ý :biggrin:

óe.......Tivi chiếu vòng 1 con bé đấy hả bu ??? Mtivi dạo này.......tân tiến quá
Thật muh...có trò này muh...tao đâu bỉ đến nỗi bịa ra muh...mũi tụi bé wa' nên ko hỉu nó có blur đi ko :D kỉu như bottom thì có blur đi ý (mịa,chênh nhau 1 tẹo mà cái thì để nguyên cái thì blur...bỉ vãi hàng :-&)
Con MFg invi YM hay đổi ko dùng kagome nữa thía huh :-/

nghe em Thanh2 phổ biến thì nó làm trò "ực" nước bọt của 1 con 8-} 8-} ghê quá ghê quá....8-}

VÒng 1 70 thì phẳng lì ah???:))
Xin lỗi Thanh Hà , em đùa nhưng ko quà nhé ==> lại đùa đấy :))

Nguyen Minh Phuong đã viết:
ờ có khi lại còn chưa = cả Thảo ốc :D :D
hehe...vong 1 mà 70 thì không bằng của bu ha bu :D :D
CHị Hà , em với chị vào hấp con này đi X(

Tui mới thấy nó lick ear với butt thui chứ có thấy nipple đâu nhẩy :-?
Hay bà nhầm, tâm hồn bậy bạ quá là...;;)

:(( ko nhầm đâu mà...nhớ mang máng là cảnh ý ngoài trời...con ý mặc áo 2d (?) trắng :-s thật muh :(( tôi làm j đến nỗi thía huh vitlon...con nì tự kéo áo lên muh :|
nghe em Thanh2 phổ biến thì nó làm trò "ực" nước bọt của 1 con ghê quá ghê quá
Uh thèng này nằm ra...để con này spit vào :-& bỉ nhân
Trích dẫn bài viết của Nguyen Minh Phuong:
ờ có khi lại còn chưa = cả Thảo ốc
hehe...vong 1 mà 70 thì không bằng của bu ha bu

CHị Hà , em với chị vào hấp con này đi
Ok...con này có hỉu bít dek j đâu [-x :p bó tay :p thật ra tao nói 70 thì hơi tụi nghịp nó...nhưng đúng là...gần như cái wega nhà tao :)) 8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên