Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hong Linh đã viết:
Thanh + Mai Phương ui ...........
Hôm 8-3 con trai lớp mình đỉnh vãi lúa . Chúng nó tự tổ chức hẳn 1 chương trình (kéo dài 5 tiết => đỡ phải học :D ). 3 thằng con trai lên hát, rồi Đức đánh đàn ghita ;;)
vui lắm !!! Chúng mày thấy 3 thằng con trai lớp mình ga lăng chưa ???? :D :D :D

Má ơi, sao mà ... chúng mày sướng thía hả? :eek: Tao... phát ghen với bọn mày đây nè. COn MaiP còn sướng, học trường có cả boy+ girl, ko thấy nhàm chán như tao đây... Hic, 8/3 vẫn đi học bt, kiểm tra bt, chả có gì thay đổi cả... trời bọn mày nghĩ coi, trường tao thấy một thằng con trai trong trường là cả lũ nhộn nhịp hẳn lên, mà những lúc nào giao lưu vơi trường nam là chúng nó có mà... vui như hội... :(( 3 thằng lớp mình hay thế còn gì nứa... ơ, tao ko biết Đức biết đánh ghita đâu nha.... thằng Bờm ko lên nhảy múa hát hò gì à? hehe, có nó bọn mày chắc cười suốt ngày chú giè, còn bạn.... gì ý nhỉ? sao tao ko thế nhớ tên được là thế nào? à mà sao lớp mình chả có một cái ảnh nào hết trên này? Nhiều lúc tao muốn xem cũng chẳng tìm nổi. à mà nhớ phai upload ảnh bẹn Hoa lên cho tao coi. B-)

Chào bà con cô bác!!
Em là Hà Phương nè, chắc cái Thanh với Mai Phương chả nhớ ra em là ai đâu nhề!! Thấy mọi người kêu ca bảo lớp mình lười hoạt động quá nên em cũng tham gia tí ti cho nó zui ze cả nhà A1 bọn mình. ;) :beerchug:
Ờ, công nhận bọn lớp mình lười quá đê, chả thấy ai chịu lên ngó nghiêng dân tình gì cả. Chắc cũng tại sắp thi học sinh giỏi đến nơi, ai cũng lo ôn cả nên cũng hơi bó một tí. Oé, bây giờ mới nhớ ra là còn có 6 ngày nữa là thi rồi. Em đăng kí thi 2 môn văn anh mà chả học hành ra hồn gì cả. Anh thì còn thỉnh thoảng lôi đề, lôi sách ra làm chứ còn văn ôn mới bó tay chứ, chả lẽ lại lôi sách giáo khoa ra đọc cho lòi mắt ra :-s !!! Có ai có bí quyết gì san sẻ cho em với nhé!!!
Đấy, thế là có thêm 1 tên A1 lên tham gia rồi, mọi người đừng kêu nữa nhá, nhất là cái con Hồng Linh cấm được chê bai, nói xấu chồng để chồng còn tí thể diện mà đi tìm thêm vợ lẽ, he he...:D

bạn nào có ảnh của bạn MH thì post lên cái, chứ bảo tớ thò mặt lên A1 ngó nghiêng thì xem chừng thô bỉ quá.....ko giống với một con người lịch sự như mình....:D

Đúng đấy đúng đấy, bảo nhà ai có cai Camera thì lên chụp đi

Mua tin đê, mua tin đê!!! Iem có một thông báo nóng hổi là em ngồi cạnh MH trong lớp đó, tin tức gì cũng được cập nhật mới toanh luôn. Đồng ý với bà con cô bác là MH có một nhan sắc tuyệt trần, mắt dọc dừa, miệng bồ câu, mũi trái xoan, blah blah blah... Nói tóm lại là ai không nhào vô thì.... tiếc đến già. Mà nhào vô thì phải thông qua em => hối lộ cái gì đê chứ!!!!

Phương Thanh ơi, mày học trường nữ sinh thì chán lắm nhỉ ????
Liệu hè này mày đã được về chưa ??? ;;)
về được thì kéo nhau đi nhậu đeee ............:D :D

Thanh ơi thế mày với con Phương ko được học cùng trường à ??? Thế 2 đứa có ở cùng nhau ko ? , có hay gặp nhau nói chuyện ko ? Sao nó ít lên hao thế >??

Đúng là như vậy. Tao và PT bị separated ngay từ hôm đầu sang đây. Bọn tao không được học cùng trường, thậm chí kí túc xá cũng khác nhau. Chính vì thế nên cũng chẳng mấy khi gặp nhau đuợc cả. Học ở đây tởm lắm mày ạ. Bây giờ tao chỉ muốn về thôi :)

Mà bọn mày post ảnh của lớp lên cho tao xem đi chứ, mà rủ thêm cả mấy đứa nữa vào đây nhé!!

thía là có thêm con Hà Phương lên đây rùi, khiếp cái lớp Anh 1 gì mà chăm thía. Bọn mày cố lên!!! Ơ thế bạn Mộng Hoa chắc cũng thi học sinh giỏi chứ hả? con Hà Phương máu thế nhỉ? thi cả 2 môn cơ đấy, cố đạt giải cả 2 môn đi... dân chuyên ANh học Văn cũng tanh tưởi lắm mà... ơ hóa ra mày là chồng con Hồng Linh à. sao tao chả bít gì hết.

Tao học trường nữ sinh đây nè, chán phát khiếp lên được, hè này phải cố về thôi chứ thế nào, phải ở lại đây để thi lại thì ôi mặt lắm, với cả như thế cuối năm tao mới được về cơ... hic hic. COn Mai P thì sướng rồi, bọn nó liền 4 năm chắc chắn là ko sợ bị đá về họặc là vào trường đểu đâu. Sao mà nó giỏi thế, tao còn vật lộn một lần O level nữa cơ. Chán quá mất thôi. À mà đến lúc về tao chả có xu nèo đâu, hehe, bọn mày chắc phải đi khao tao thôi, hehe... ở đây thèm mấy món ngon ngon ở nhà quá, nem chua rán làm gì ở đây có đâu...

mà seo mấy bẹn nớp khác nười thía? Nên nớp Anh1 có mục đích đường hoàng mà cũng ngại. Bẹn Hoa sẽ dzui vẻ chào đón các bẹn thui...Tao lói có đúng ko hả Hà Phương? À mà đó, bọn mày ko thèm post ảnh nớp nên đây tao nàm thế quái lào mà biết đứa lào với đứa lào được?

hehe , khổ thân tao lắm ..... tao chỉ toàn là chồng thui, thế nào uyn với con Hà TP thua nó, thế là phải làm vợ , hix hix /:)
Thanh ơi, sao trường mày thảm thế, khó lắm nhỉ ??? Cố lên nhé !!! =D> ;) Mày yên tâm, khi nào mày về bọn tao đưa đi ăn nem chua rán tha hồ, sướng nhá !!! :D :D

Ở Sing toàn ăn gà với cả đồ ăn nhanh, đúng ko bạn MP ??:D mà bây giờ đang có dịch bird flu, cẩn thận ko tháng 6 này ko được về !!! :)) Cái March holiday của bọn này sướng ko chịu được, 12 ngày ăn chơi nhảy múa :((

ừa đúng rùi, toàn ăn thịt gà thôi, chán chết... Nhg mà những thứ khác thì ko nuốt nổi nên thà ăn thịt gà còn hơn.. dù sao vẫn có cái ăn là được... mỗi cái bên này có Mc Donald ăn cũng ngon mà rẻ, nhg mà tao vẫn thèm nem chua rán. quẩy nóng, bánh gối, chè, với kem ở nhà hơn... tụi nghiệp con Hồng Linh, sao mà số mày thảm ghê, toàn phải làm vợ thui à? Tao bên này thì chả chơi được trò đó với chúng nó, đứa nào cũng hầm hầm hè hè, nói chuyện còn chẳng xong.

Hic, mà tháng sáu tao phải ở lại môt tuần sau holiday cơ.... để chuẩn bị cho cái concert điên điên của bọn scholars, lại phải tập mấy cái kịch chán ngắt mới tức chứ. Bọn MOE chết tiệt, hè đầu tiên chỉ được về có 2 tuần có khốn khổ ko co chứ..... :(( X-)

Về có 2 tuần thui à ?? Tưởng được nghỉ 5 tuần cơ mà ?? Hay là mỗi trường nó cho nghĩ khác nhau ??

Con Thanh toàn ăn thịt gà chắc về phải tăng lên được mầy cân đây ;;) hheehe 8-}

hôm nay tớ với bạn TP rất cảm ơn bạn Hlinh về 2 cốc nc' nhế . Bạn HLinh tốt vai~ lúa !!!!!!!!!!!!!!!!

Hơ hơ Hồng Linh thì tốt rồi .... 8-} 8-} , đâu như 2 đứa mặt trơ...;;) :D

tối tối xem Tam Mao trên VTV1 bụng bảo dạ : Phải nhớ ơn Hồng Linh , bạn ấy đi đóng phim nhưng kô bao giờ quên bạn bè . Quả la` 1 nhân cách đáng trân trọng .
Trong Tam Mao dễ thương thế , chỉ mỗi tội bẩn :D B-)

Hồng Linh ui.... Tam Mao mà Tp nhéc đến là ai vậy? Nghe tên sao mà kì cục... À, mà seo mày dám lói tao tăng cân hả? Láo quá.. chỉ được cái nói phải... :))

Chả hỉu sao.... Chết xừ con nhà ngưới ta rùi, cả tuần nghỉ toàn chat chit, sắp phải đi học rùi :(( BỌn mày ui, thi học sinh giỏi cố lên nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Có gì post đề lên cho tao coi, tao bây giờ quên hết tiếng ANh ở nhà miềng nó ra làm sao rùi... chết chết... mất gốc quá ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên