Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trời ơi, bạn MP mà học "buffalo" thi bẹn Châu Phương nhầm to rùi. Bẹn MP cũng vì cái concert chết tiệt của trường nên phải ở lại mừ, phải cầu xin mấy ông bà ý mãi thì mấy ông bà ý mới cho về 2 tuấn cuối tháng đấy. Ở đây khổ chết đi được!!!

Khổ giề ?? Thấy suốt ngày ăn chơi nhảy múa, shopping loạn cả lên, có 1 tuần chỉ để dance và hát hò, 12 ngày March holiday...:p.còn gì để kêu ca ?? Hehe, mà bạn MP dance cũng tuyệt đấy chứ.....:D:D

Troi dat oi, an choi nhay mua o dau ra. Ban MP ngoi nha suot ngay de lam essay day chu bo, stressed suyt chet luon. Ban CP dung co an noi lung tung nhe!

Thế bây giờ bạn MP đang làm gì thế ?? Làm essay trên net à ?? Sành điệu quá, bao giờ dạy tớ với.....::D:D

con mp thì chăm phải bít rồi, nói ai....Mà sang đây là bẹn MP còn slack dã man tàn bạo hơn ở nhà nhìu....... Bẹn CP còn phải học tập dài dài đấy.

Bọn mày ở nhà sắp thi học kì rồi nhẩy? Nhanh ghê.....Con Hồng LInh dạo này ko thấy tăm hơi đâu, mấy con lớp mình thì cũng thế, lên đc một lần rồi cũng biến. COn Hà Thu Phương cũng ko thấy đâu. THế đã có danh sách giải chính thức chưa nhỉ? Lớp mình năm nay xem ra chiến thắng oanh liệt quá..... Nhớ khao tao đó.

thế con Thanh voi con Phương bao giờ về? Bon mày ơi, tuy tao không hay post nhưng tao vẫn luôn dõi về tông tích của bọn mày :D ;;) 8-}

Chao moi nguoi.Hom nay tao moi vao dc,sau gan 1 nam kho nhuc cho doi.Bon may van ca tung my nhan Mong Hoa lop minh day a?

Hi hi, tao nè. Mấy ngày hôm nay không ngó ngàng đến "Anh1 oi", nhớ quá. Sướng nhỉ, thế là có thêm con Chinh vào rồi, nhà mình càng đông đủ. Phương ơi, Thanh ơi, bọn tao đang rủ rê bọn lớp mình đăng ký, sắp đến ngày hoàng kim rồi!!!

Hóa ra con Mai Phương và Phương Thanh cũng hay vào đây nhỉ?
Bọn mày bây giờ thế nào rồi,chăc sướng lắm nhỉ?À,anh Campuchia của con PT da có bạn gái chưa?

Châu Phương ành vẫn nổi tiếng sành điệu đấy à?Nice to mêt u!hay quá,bây giờ Ánh ành có chung cái topic rồi--->tăng thêm tình đoàn kết

Oái oái,sao tui đánh anh 1 và anh 2 mà cứ ra cái của nợ gì thế?

Ah, A1 có nhân mới lên HAO à ?? Dân số ngày càng đông, cẩn thận ko vỡ kế hoạch....:D...À mà trong HAO thỉnh thoảng đánh số 1, 2 bị thành dấu sắc và dấu huyền đấy....hehe, các bạn nhớ bảo trọng..:D
To bạn Chinh : Nice 2 meet you....:p

Ôi trời ơi, lo quái gì vỡ kế hoạch. Đếm qua đếm lại có 4, 5 mống à, tính thêm bạn Châu Phương nữa thì vẫn ít. Khổ quá, hò mỏi mồm mà lớp mình vẫn chả thấy ai cả, hic hic hic....

Tớ đã cố hết sức để giúp mà vẫn bị kêu là ít à ??:D Hehe, hay là để lập thêm mấy cái nick tên các bạn lớp A1 rùi tự độc thoại vậy.....:D

hi`hi`, được chừng nào hay chừng đó chứ sao, ko sao hết mà... Bọn mày ở nhà cứ tiếp tục vận động chiến dịch xây dựng topic lớp mình đi, có gì viết nhật kí lớp lên đây cho tao đọc với chứ... tao mù thông tin ở nhà quá thôi. Mà cám ơn bẹn Châu Phương đã tích cực tham gia topic lớp tớ nha... ở đây vùng sâu vùng xa dân số còm cõi quá...có nhiều đứa vẫn lên mạng nhg chả thấy vào HAO gì hết....

À mà con CHinh nói gì anh Cambodia của tao thế hả? Chả hỉu sao bọn Cam lại đẹp trai thía... chả bù cho con trai VN miềng sang đây.... *Sigh*

Có con Chinh với con Hà Thu Phương cái top này khá khẩm lên hẳn.............. :D

Cả tớ nữa chứ...MN quên tớ rùi à ??:((....hehe, hum nay các bạn A1 mặc đồng phục cảm nghĩ thế nào ??:D

hihi, hello mọi người, tui dăng kí từ tháng 8 năm ngoái, ko post, thế là bị lock account, thấy đã có mấy nhân a 1 vào rùi,--->đăng kí lại, ehem,topic lớp mình có lẽ hơi bão hòa chủ đề về miss Hoa, hhihi , chuyển chủ đề thui nhỉ, uhm, bi h la 12h15 đêm, tui vừa xem qua cái môn Địa hâm hâm, kt đc mở sách, liệu có khó ko nhỉ, sợ thật,nhưng thế cũng tốt vì thoát đc một tiết cô phương, uhm, mọi người chuẩn bị cho cái practise work thế nào rùi, tổ tớ còn hổng phần trò chơi quá, uhm, cô phương cứ làm như bọn mình là actor chuyên nghiệp ko băng, diễn tưng đó thứ mà có mỗi 20ph ko hơn ko kém, khó ăn 10 lém, nhưng thui, cố lên các bạn, chúng ta phải làm tốt để cô phương bit tài năng của anh 1 chúng ta, hehehe,
hôm nay h Văn thằng Bờm bị cô Văn bình luận cho mấy câu bùn cười thế ko bit

Thấy dân số A1 trên HAO ít quá nên anh đánh liều đăng ký làm thành viên A1 cái :D Mọi người đang nói đến đồng phục hay cái gì vậy? Ôi giào, hồi anh còn học ở Ams, đồng phục của con gái là... váy, chứ bi giờ thì ăn nhằm gì :)) Hình như ở hành lang vẫn còn mấy cái pic to đùng của mấy đứa khoá anh thì phải ;;)

Hờ hờ, Hà Thu Phương đã làm việc gì là gạo xay ra cám... Uh, 2 đứa kia biết chuyện lớp mình đóng kịch tiếng Anh rồi chứ gì, khổ lém bọn mày à. Một cái kịch vãi của yêu cầu cao, nhiều vấn đề hát hò, thơ ca... Nói chung là đầy tính nghệ thuật!!! Thứ tư này diễn rồi đấy, có gì lớp mình mang máy đến quay đê!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên