Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Tuấn Thành đã viết:
tối tối xem Tam Mao trên VTV1 bụng bảo dạ : Phải nhớ ơn Hồng Linh , bạn ấy đi đóng phim nhưng kô bao giờ quên bạn bè . Quả la` 1 nhân cách đáng trân trọng .
Trong Tam Mao dễ thương thế , chỉ mỗi tội bẩn :D B-)

Bọn mày đi chỗ khác cho tao nhờ |-) X-( X-(

Hic hic, mọi ngưởi ui, mai thi rồi đấy, thật la kinh khủng!!!! Chả hiểu làm thế nào mà nhanh thế nhỉ, minh đã kịp nhồi chữ nào vào đầu đâu??? Có ai bị xì-trét không, tao đang mệt mỏi khủng khiếp, có khi mai thi xong là chết tươi cù tười mất. Nghĩ lại mới thấy mình ngu, tự nhiên lại đăng kí thi văn, bây giờ lại thêm một môn để học, chít thui, chít thui. Loanh quanh chả được chữ nào, chỉ thấy đau hết cả đầu. Thôi, chúc cả nhà A1 thi tốt nhá, nhất định là phải có nhiều giải đấy ( trong đó chắc có giải của minh, he he )...
Thi xong rùi đi xem bóng rổ, sướng quá, lạy trời 20-3 qua mau tao còn đi xem bóng rổ. Mà sao tao không bao giờ thấy bọn lớp mình ở sân thế????

Hờ hờ, thế mà thi xong thật roai. Nói chung tao làm cũng tầm tầm, văn dài vãi ra, viết mãi vẫn thấy thiếu chữ + thiếu thời gian. Còn anh thì có mấy cái lỗi ngu như bò tót => giá trị đảo lộn hết cả, chả biết đường nào mà lần. Thế cái bọn lớp mình đâu hết roaif, cả con Hồng Linh cũng chả chịu lên báo cáo tình hình giề cả?

iem đây iem đây ....
Tao làm bài như kịt, về soát lại Anh thấy sai cả đống lỗi :( #o
Con Hà TP kia, văn làm gì mà chồng bịa ra lắm thế hả, hê hê đồ chuối củ ... =P~

He he, mọi người thế nào thì ai mà biết được, ai cũng to mồm kêu ca, đến lúc biết thì càng những đứa kêu to thì giải cũng càng to. Iem chả biết thế nào chứ có tin đồn là thằng Minh Tommy Ford giải nhất đấy, có gì lớp mình quây rồi cho nó một trận nhá.
Vợ ơi, chồng viết thế là còn ít đấy, có mỗi 7 trang, nhìn bạn Phi còn gần 12 trang kia kìa, đừng có mà chê chồng chuối nhá...

he he chuối quá chuối quá :D :D :))
đến bây giờ thì chắc chắn thằng tuấn minh được nhất rùi ... 19 điểm => =D>
con Thanh với con Mai Phương không biết có về kịp hôm nó khao giải nhất không ? ;;) :-?

Còn Hồng Linh này thì thất bại thảm hại rồi ......:(
Đừng hỏi tao bao điểm , được giải gì không , tao nói trước rồi đấy nhé ... #o

Thế bọn mày bao giờ thì có thể về được thế hả Thanh ???? :D
Học hành vẫn ổn cả chứ ????
Con Thanh thì học truờng nữ , chắc là chưa .... nhưng con MP thì chắc là có bạn trai rồi chứ hả ??? ;;) ;;) :D

Úi ui, đã có kết quả rồi cơ đấy. Đúng là thằng Minh thật mới tởm chứ. Hôm nay lúc xem điểm xong thấy chú í cười vừa đi vừa cười tủm tỉm trông thật là..... Nói thế thôi chứ cũng chúc mừng nó, chỉ cú mình toàn sai ngu những lỗi vớ vẩn. Được cái môn văn thì còn hi vọng giải ba.

Trời ơi, tao còn ngoan lắm Hồng Linh ơi, làm gf mà có bạn trai mới cả bạn gái! hehe :)

Mà bọn mày có kết quả sớm thế? Những đứa nào được giải vậy?

Bọn tao tháng 6 mới được về cơ. Tao lại còn tệ nữa, cuói tháng 6 mới được về

Khi nào bọn mày về nhớ thông báo truớc cho bọn tao nhé :D
à hôm qua tao mới xem ảnh của con Thanh, trông dễ thương thế ??? :D :D

tao thì.... lúc nào chả thế, :)), Đùa thui, tao mà thía đc thế á? Làm sao dễ thương như bẹn Hoa lớp mình được... Lớp mình đợt này chắc ối giải nhỉ? Khi nào bọn tao về phải bắt chúng nó khao lại mới được... ở bên này thiệt thòi quá.

mà thằng Minh được giải nhất cơ à? Tởm thế, kinh kinh, sợ thiệt...Con HTP mày đi thi văn viết 7 trang sao? Eo ôi, sao mà văn chương lai láng thế mày. CÒn con PHi nữa, bôi gì mà lắm thế? má ơi 12 trang. :eek:, thế kiểm tra bài gì thế? (cứ nói cho tao bít, mặc dù tao cũng chẳng bít bọn mày đang học cái giè đâu, hehe B-)

Tao chắc phải giữa tháng 6 mới về được cơ, chắc tao với cái MaiP ko về cùng dịp đâu, khác trg mà. Nhg mà về được có 2 tuần thôi, chả bít bố mẹ tao có cho tao đi chơi nhìu ko.

Ở bên này bây giờ tự nhin thấy nhớ nhà quá bọn mày ạ. Cả mấy tháng ở đây rồi, tự nhiên đam ra nhớ nhà, bảo tao có hâm không cơ chứ?

Tại sắp được về nên nhớ nhà thôi..:p..tâm lý chung mà...Mà sao bọn ấy ko xin về đầu tháng, chần chừ ở lại đến cuối tháng làm gì cho khổ ra ??:D

Chần chừ gì đâu, tại cái số nó khổ, với cả chắc chúng nó thấy mình gắn bó với Sing quá nên ko muốn mình về. :D. Tại tớ thì còn cái concert dở hơi, phải ở lịa vì rehearsal, còn cái P thì chịu, trg no khác trg tớ khá nhìu, chg trình học cũng khác nhau luôn.

Mà bảo bọn nó post bài thi HSG lên đây ko đứa nào thèm cả. Lớp mình còn có đứa giải nhất Văn đúng ko? Đứa nào tanh tưởi thế?

Hình như những đứa học giỏi thì bị giữ lại lâu hơn thì phải....:D...bạn Thanh nghe xong đừng về mất ngủ nhé....:D:D

má ơi, kiểu này chắc tớ cả tuần mất ngủ chứ nói gì hôm nay thui, ;) Nhg mà cũng phình phường thui mà, cũng ko được giỏi giang lém đâu, chả qua lần này chắc... MOE chọn nhầm người rùi... Tớ thà về nhà còn hơn là ở lại tập mấy cái dở hơi điên khung nè...

Mà chỉ có những đứa nào bị fail thì mới được "vinh dự" ở lại thui bẹn Châu Phương à, hì hì. Học cho rã cả ng ra, đến lúc pass mới được về cơ, chết rùi, ko bít mình có thuộc số đấy không. :(( ;)

Giờ này bên đấy đã là 9h30 tối rùi mà, sao bạn Thanh vẫn nhởn nhơ trên mạng thế này ?? Dùng laptop hay là computer trong library đấy ???:D:D....Nhưng mà MP cũng về muộn mà, bạn ý học thì siêu "buffalo" rùi => chỉ có những người giỏi mới phải ở lại....:D:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên