Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phạm Minh Ngọc đã viết:
E hèm. nghe nói bẹn Hoa thích 1 anh tên là Việt Quân Ams cũ, hiện đang ở UK.... :D
Ơ sao mày lại nói thế ?? ;;) Anh Việt Quân sắp nhận lời làm bạn trai tao rùi :-$ ;;) ;;) :D

Hong Linh đã viết:
Xem ra anh Đỗ Minh Châu đang có ý định nhìn mặt bạn Hoa .........
Cái đó lịch sử sẽ trả lời :D Không thể nói trước điều gì :p :beerchug: >:-D<

Trời...trừu tượng quá anh Châu ơi ....
Muốn xem mặt thì nói hẳn ra em chỉ cho , lại còn điệu...
;;) Chuẩn bị tinh thần trước đi, ko gặp bạn ý đổ đứ đừ ngay tại chỗ mất >:)

Anh sợ mama em ý mắng lắm :D;;) Chỉ là... tò mò thôi mừ :p

hehe, bạn Mộng Hoa nổi tiếng thía sao? Có người đẹp như thế kia à? hic hic, thật là đáng tiếc mình bây giờ lại ko đến trường để ngắm bạn ý được, tiếc quá, mà hè về thì cũng hết năm rùi còn đâu, hic hic... chụp ảnh bẹn ý đi, cho tao nghía với bọn mày? con Minh, mày trốn lâu quá đấy, gọi chúng nó lên đây đi...

Chụp ảnh thì nó ko thể hiện được hết cái vẻ đẹp mĩ miều và thanh nhã của Hoa.... :D cố gắng hè về đi Thanh, rồi Min Ngọt dẫn đến...... nhà Hoa.... :))

Mấy hôm nay anh Châu phát điên phát dại lên vì bạ Hoa rồi kia kìa......... Nhanh nhanh lên anh Châu ui, có em Linh cổ vũ nì ..;;) ;;) :D

Hong Linh đã viết:
Mấy hôm nay anh Châu phát điên phát dại lên vì bạ Hoa rồi kia kìa......... Nhanh nhanh lên anh Châu ui, có em Linh cổ vũ nì ..
Ặc ặc, cái gì thế này? 8-| :D Em làm gì mà hét toáng cả lên thế :D Anh đã nhìn thấy mặt đâu mà phát điên phát dại :p Em không biết là chỉ cần nói tên và lớp là mama em ý biết ngay anh là ai à? :-s :-$ Em cứ thế này thì 20/11 anh không dám đến nhà cô Hương nữa đâu. Hic hic :((

ANh Trâu làm gì mà nổi đóa lên thía? Bạn Hoa nổi tiếng thế thì ai chả biết, ai chả phát điên lên được, hi`hi`. mà anh Châu chưa thấy mặt bẹn ý sao, hehe có người chung số phận với mình rồi... thanks siu MOD nhìu nha.... nhg em ngại lém, ai lại thía bao giờ, thui mod rủ bạn ý đến trg rồi em xem ké cũng được mừ... Hè phải cố gắng ko fail mấy cái bài tét ở đây để còn về chứ... về nghía bẹn Hoa, hi`hi`

<cố><gắng><em><ạ>
<:D>
<về><ngắm><bẹn><Hoa><là><sướng><lắm><đấy>
<:D>

mà Mod uiiiiiiiiiiiiiiiiiii, sao không thấy mấy con lớp em đâu hết? CHúng nó có bồ hết rùi hay sao mà chẳng thèm bén mảng lên đây lần nào hỏi thăm em một câu gì cả, cũng chẳng thèm kể cho em chuyện ở lớp thế nào hết, hic hic, Hồng Linh ui, mày thế nào rồi? Con Hường nữa, năm sau có đứa nào sang đây với tao cho vui đi, để hè tao về rủ rê bọn mày sang đây mới được, chúng mày thi thì chả có gì khó đâu, toàn ng đỉnh cao... hic, ở đây buồn quá thui. Tao dạo này toàn fail English mới ngu chứ, chả biết thể nào đây, mà toàn phải dùng English mới đau chứ.... nhất là mấy môn Sử địa, cú quá. Trời sao ko co đứa nào thèm lên hết thế này?

Hichichichichichic
Thanh bit' Hoa chua ??? MN noi' chua ??//:D :D :D :D

Công nhận lớp Anh 1 ít người lên đây nhỉ? Linh rủ thêm mấy bạn nữa vào đây đi chứ :p Rủ cả Hoa nữa nhé :D:p

Bạn Hồng Linh ơi lớp tớ có đứa hâm mộ ấy quá cơ !

Ẹ rủ hoa lên đây chắc nó cho con HL lên thớt :))
Mấy hôm nay thấy hoăn mặc sành điệu thế :D

Biết anh Châu hâm mộ, nên Hoa vừa mua quần tụt mới ở Boo để diện ngày gặp mặt mà lị ;;) ;;)

Vương Quỳnh Nga đã viết:
Bạn Hồng Linh ơi lớp tớ có đứa hâm mộ ấy quá cơ !
Hé hé,:D tớ biết rồi, bạn Tuấn Minh chứ gì ....thật ngại quá ngại quá :"> ;;)

Hong Linh đã viết:
Biết anh Châu hâm mộ, nên Hoa vừa mua quần tụt mới ở Boo để diện ngày gặp mặt mà lị
:-s 8-| :) :)) Thật không? ;;) :* :x :-$ :p
Nói vậy thôi chứ đừng trêu Hoa nữa, không Hoa sợ không dám lên thì chít. Hic hic ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Eo ôi, anh Châu có vẻ "mù quáng ghê"...;;) ;;) ;;)
À mà topic này lập cho anh1 cơ mà nhỉ , từ đầu tới giờ toàn nói đến MH thui :-B :D :D

<:)>
<mong><ko><câu><bài><trong><top><này><nữa>
<unlock>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên