Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chẹp chẹp , nhưng mà Hoa đã từ chối thẳng thừng rùi còn gì : " Anh Hùng ơi tôi ko yêu anh đâu" :mrgreen: :))

Hix, lên A1 nhỡ gặp....thì sao, hu hu, đến lúc đó thì.....chẹp chẹp!!!

Thì gặp....gặp.....gặp.....thui, ko nói đâu! hehe :D

Má mí Hùng nhận đại cho rồi...... :D

Ku Thịnh ăn nói cẩn thận nhé, tôn trọng người khác phát đi..............

Bạn Hoa thật là "tiếng lành đồn xa" đấy! Bây giờ đã có vẻ hot ra phết rồi đấy!Chúc mừng Anh1... ha ... ha

hồi trước cũng cho ku Dương lên xem mặt bạn Hoa đó ....
ku Dương nhớ mãi :mrgreen:
suýt thì mình mất ng` yêu :mrgreen:

Oé oé, bạn Minh Ngọt ui, tớ có nói gì đâu....hu hu hix hix!!!

Thụy ơi hôm thứ 7 vừa rồi mày gửi bài hát cùng lời nhắn phải gọi là siêu hay !! ;;) ;;)

Khuất Duy Thịnh đã viết:
Hix, lên A1 nhỡ gặp....thì sao, hu hu, đến lúc đó thì.....chẹp chẹp!!!
Thằng này nó sợ gặp "Ngài" đây mà !! :D :D :D :D

nguyễn hoàng dương đã viết:
hình như lớp anh 1 mới có bạn gái mộng Hoa xin tươi chuyển vào à??
:eek: Sao đầu năm nghe mọi người bảo là bạn ý vào lớp mình :-/ Chả hiểu gì cả, nhg dù sao năm ngoái bạn ý học lớp 9B nên vào chuyên Anh là đúng rồi. Nếu mà vào Hóa 2 thì ... 8-}

hi, bọn mày, có bạn mới à? giới thiệu cho tao đi, tuy bên này nhìn cong ái cũng quen rồi, đi đâu cũng gặp con gái hết, nhg nghe bọn mày nói thấy tò mò quá... bạn MỘng Hoa đánh bật được PNhung nhà ta cơ à? thế thì phải xinh tươi lắm nhấy? Mà con Hồng Linh, mày mở topic này tốt quá.... nhg hơi giồng của lớp 11a1.

Anh Bùi Tùng vẫn còn vào đây cơ à? mà sao xuống top của ng ta mà quậy thế? Sang Sing rùi mà vấn yêu trường nhẩy?

ah con Phương Thanh, lâu chẳng thấy mày post bài:D
Bạn Mộng Hoa thì lổi rồi , mày cứ hỏi bạn Thắng lớp hóa 2 y' , fan hâm mộ của MH đấy ;;)

:))
Mộng Hoa vừa xinh, lại đẹp người đẹp nết Thanh ạ..... :D
vú to, mông cũng to, cái rì cũng to.... :D nhìn sướng cả mắt..... :D
rồi đến mặt thì, mũi dọc dừa, mắt bồ câu....... miệng quả tim chúm chím đáng yêu..... :(( ôi, ghen quá đi thoai..... :((
đít kể nữa đâu..... :((

Phạm Minh Ngọc đã viết:

Mộng Hoa vừa xinh, lại đẹp người đẹp nết Thanh ạ.....
vú to, mông cũng to, cái rì cũng to.... nhìn sướng cả mắt.....
rồi đến mặt thì, mũi dọc dừa, mắt bồ câu....... miệng quả tim chúm chím đáng yêu..... ôi, ghen quá đi thoai.....
đít kể nữa đâu.....
Oạch oạch, vào đây đọc chơi cái mà thấy em Ngọc nói ghê quá :D Miêu tả như vậy thì... chỉ có người mẫu mới thế thôi :p Thưởng cho em Ngọc một xu 5000 :D

Gớm, bạn Mộng Hoa lại chả quá người mẫu đi ấy chứ !!;;) ;;) :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên